Chém Gió Massage 8 tay

Lượt xem: 1,184

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
Một lần nào đó nên bỏ 10tr đi gói 8 tay 1 lần để biết cảm giác thế nào.

Một đồng râm đã từng chinh chiến trên mặt trận massage chia sẽ lại. Một số cơ sở gần đây có gói pool tầm 4tr cho 2 tiếng và tip mỗi KTV 1.5tr . Sau khi tham khảo thấy đi 1 người thì tầm hay 2 người cũng được mà để một cảm giác riêng tư với có một cái gì đó khoái lạc hơn thì đi một mình, thế mà từ những nhen nhúm đó tui bị nghiện luôn mấy bác à.

Trung bình 1 tháng tui đi 4 lần, cuối tuần họp giao ban xong ăn nhậu rồi đi , đi gói on 2 , gần đây gấu nhà có vẻ thính hơn nghe được mùi nên bắt đầu để ý, sau khi tâm sự với đứa bạn nó chia sẽ thế thì tui cũng đi thử, 2 chỗ và cảm giác như sau.

Riêng tư với bản thân và thân thiết với các em hơn, vừa vào thì 4 bé như hợp cạ với nhau lôi tui vào những câu chuyện , xong xuống hồ ( cái này gọi hồ rồi kg phải bồn nữa ) tắm ôm rồi như mọi cái nhục dục gì đó đều được hết em này đến em khác đoán tới tấp sờ bóp tứ phía phải gọi chưa gì sướng hơn thế , thêm cái bonus tặng kèm bia hoặc chai rưu nho tui chọn rựu nho cho thơm , cùng mấy em uống hát 1-2 bài xong mở nhạc lần nào đi cũng phải sướng đúng chất 2 tiếng mà không thừa cũng không thiếu nếu đi 1 người, thích nhất lúc tip mà mấy em hết em này cảm ơn rồi em kia cảm ơn xong hun tới tấp, mặc bộ đồ thôi mà còn được nâng khăn sửa túi nữa, nghỉ lại đi 1 lần/ tháng. vừa đảm bảo hạnh phúc gia đình vừa đảm bảo cảm giác sung sướng không bị tuột .
Có bác nào cùng gu hay biết chỗ nào giá total thế chia sẽ tui với.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
đi mình mà 4 bé cũng rủi ro lắm, gặp 4 bé biết quan tâm khách thì kg sao, gặp 4 bà 8 là bác như người dưng luôn ấy. phải gặp từng bé rồi tạo liên kết xong mới gom đúng bé mới ổn.

• Wow
Điểm cảm xúc: Hờ ni

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Nhiều bé quá thì lúng túng không biết khám phá chổ nào trên thân thể của ai.
Kiểu như bội thực vậy.

• Like
Điểm cảm xúc: Bồ tui đâu

Hờ ni

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
72
19
0 ₿
dễ lắm, vào cái là như chồng mà nhiều vợ hòa thuận với nhau vậy , vừa vô là nhìn rực rỡ sắc màu . mỗi bé một kiểu , nhất là thấy có 1 mình mình là mấy bé còn khoái nữa.

Kinhcan6diop

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
15/2/19
Chủ đề
17
76
59
25
0 ₿
Nào đi dubai q1 làm gói đó luôn bác. Sẵn tiện gặp đc lúc 4 em luôn.