Massage APOGEE

Lượt xem: 14,268

vedex

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/12/15
Chủ đề
1
2
3
36
0 ₿
tối qua mới lượng qua APOGEE................
ấn tượng ban đầu phòng ốc sạch sẽ sang trọng...........
ấn tượng tiếp theo tiếp viên đẹp................
ấn tượng tiếp theo.............em ấy hok cho làm gì sấc..............thành ra thấy hok hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: anhql and KaChiuSoa

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
Chia buon cung bac, ma dia chi o dau vay. E ut the nao.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bài report cũng ấn tượng đến ko ngờ :oops: viết chi tiết xíu cho ae hiểu với bác ơi :D

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
hóa ra là mát xa khỏe ah kkkkk , đắng lòng !

Gà Rừng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/12/15
Chủ đề
3
29
12
33
0 ₿
Chia buồn vs bác và thank bác vì cất công làm chuột bạch thí nghiệm !!

vedex

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/12/15
Chủ đề
1
2
3
36
0 ₿
trả lời bác thế này....................giờ ngủ dạy mới nhớ tên em đó
em đó tên linh quê ở cần thơ,95 thôi...........nhìn xinh......tại phục vụ hok tốt nên chả thềm để ý tới số má
mình vừa đụng vào đùi em ấy................bảo anh làm gi vậy...............nhớ nhất là pha này quê luôn mấy bác............vưa đưa tay lên là em ấy kẹp cứng tay luôn
mình thì tính rất dễ chịu...............với lại hôm đó mệt nên chả muốn phân bua làm gì................em nào phục vụ tốt mình sẵng lòng chơi đậm
em này chả có tý thiện cảm ngoài cái tốt mã ra..............còn vòi tip nữa..................nên thôi...............tổn thất đã có mà lợi ích chẵn còn.......
thôi đành làm chuột bạch cho mấy bác vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Tháng nào tui cũng đi vé vip 300k ở đây có khi chơi sang thì đi vé 400k/ 2 em. Mặc định là chỉ quấn khăn mà mấy bác ko quấn khăn mấy em cũng hok nói ji đâu, vé 300k khác vé 200k là có thêm tiết mục nằm trên 1 cái ghế dài mấy em dùng khăn lông chà cho mình (mấy bác thử cái này đi chà xong ra cả kí đất, tối về nhẹ người ngủ ngon lắm đó mấy bác), sau đó ngâm bồn thủy lực, em tắm cho rồi qua massage.
KTV: Đa số là mình dây, dễ nhìn, tuổi 9x.
Massage đủ bài có đá nóng, thường thì xông hơi, tắm và massage xong mất khoảng 1 tiếng 20 phút. Sau đó chuyển qua mass gần chỉ có hj bình thường như bao chỗ khác hok có bj nhé mà mấy em chỉ cho vạch áo bóp v1 thôi, vòng 4 do quần chật quá và mấy em phòng thủ kỹ quá nên có sờ thôi mà hok hứng lắm. Tui đi thường yêu cầu mấy em massage mông bằng dầu rồi hj ngược luôn (cái này tui từng yêu cầu 3 em khác nhau ai cũng chịu làm hết, còn các bác tui hok biết nhé). Tick vip 300k + tip 400k + tip locker 20k.

• Like
Điểm cảm xúc: KIM and anhql

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
92
54
113
0 ₿
@SupperPupu bác tip hào phóng quá thì làm sao mà các em nó ko nhiệt tình cho được?????
Mình đi chỗ này vài lần rồi - đúng là CSVC sạch đẹp rộng, nhưng khoản phục vụ của NV kém
Mấy em nhan sắc tầm trung bình - nhưng khó - ko chịu quậy và chiều khách.
Mà đi mấy lần giấc chiều mà vắng như cái chùa, có bữa 18h vô mà có mỗi 1 mình :(

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿
Yêu cầu bé tên Nhi thử.
Tui đi 1 lần , em nhìn Bình thường, tướng nhỏ nhỏ , nhưng check thoải mái nhé .

• Like
Điểm cảm xúc: anhql

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình ghé đây 1 lần và mãi mãi ko bao giờ quay lại

tranhun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/15
Chủ đề
1
18
5
35
0 ₿
quán này năm trước mình có đi mấy lần có e sô 1 rất đẹp mà đã nghỉ mấy e khác thì bt giá đắt so với những chỗ khác

• Like
Điểm cảm xúc: KIM

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Hôm trước kêu thử số 21 gì đó của mấy bác nói phía trên. Kết quả nhận được là nguyên cơn tức trào máu
Face: 5đ, mặt đã mập không đẹp mà còn cau có như tới tháng á
V1: người mập mà vòng 1 nhỏ mới đau chứ
V2: người mập thì mọi người tự hiểu
V3: to
V4: xin lỗi chứ vòng 1 mà chỉ được sờ ngoài cái áo thì check V4 là nằm mơ mới có

Mình đi vé 300 K, so với mấy số mình từng đi như 08, 18, 29, 36 thì đấm bóp kém hơn nhiều mà thái độ thì cau có gây ức chế khách hàng như vầy thì cho vô blacklist được rồi.

thanh bo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
1
33
0 ₿
chia buồn cùng bác

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Trước đi có em tên Hường khá tốt dù hơi nhiều tuổi. Từ đó cũng không quay lại nữa vì giá cao.

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Tóm lại chỗ này giá cao, csvc cũng oke, ktv tuỳ người masa bình thường, ko chịu quậy->đi chỗ khác ngon hơn :)