Massage Bảo Khang, SVH - Q10, khỏe rẻ.

Lượt xem: 27,757

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
Hello anh em.
Mình là mối ruột của Bảo Khang, khi nào muốn vừa khỏe vừa mệt hihi.
Thấy anh em ít report về Bảo Khang, nên hôm nay mình viết một bài để các anh em mới không bỏ lở nơi này.
1. Cơ sở vật chất: 5/10, do cũ rồi, phòng sông hơi này nọ thì cũng có chút mùi, tủ giữ đồ băng gỗ móp meo, thêm một bồn ngâm nước lạnh nhé ( tại mình không bao giờ thấy nước nóng)
2. Tic: vé hữu nghị 100k, ở đây không có vip hay gì hết.
3. Cái chuyên môn anh em cần nhất đây KTV:

- Max xa ( đúng nghĩa max xa) không biết có anh em nào đi Spa bao giờ chưa, nhưng mình đảm bảo một điều thua chút ít thôi, còn các cơ sở chuỗi Minh Tâm nói thiệt không bằng.
KTV ở đây với tiêu chí 4 không:
- Không cá sấu - không già - không ăn gian giờ ( điểm đặt biệt, nhiệt tình rất nhiệt tình, chưa đủ giờ bác nào ra là em ấy lôi vào hiếp bác liền, vì sơ chủ la ) - Không vòi vĩnh.
Đặc biệt: có thêm đắp mặt nạ - giắc hơi ( em thì không khoái món này nên chưa thử).
- Max gần: quay tay thần chuong ( chỉ có thế thôi), em nào ngon thì có thêm vài Service nhẹ…. tùy anh em thử, nhưng đươợc cái rất chiều khách.
- Tip: 100k , 150k, 200k. ( chống chỉ định các anh em phá giá).

Note: điểm trừ ở đây là anh em phục vụ có câu thần chú ( CẢM ƠN ANH HAI ^^! từ đầu đến đuôi nhé, ra tính tiền thì em tiếp tân cũng chủ động đưa tiền lẻ để anh em giúp đỡ CẢM ƠN ANH HAI)

**** Nếu chủ cơ sở có đọc đợc report này, thì xin chú ý tới cơ sở vật chất để phục vụ anh em chu đáo hơn, xin cám ơn.

Chốt lại Bảo Khang một địa điểm đáng cho anh em lui tới.
Mình đảm bảo không PR hay bất cứ gì, mình chỉ nhăc lại để anh em đừng bỏ xót các cơ sở phục vụ tốt thôi. hihi

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Chổ này thì bình dân mà. Có gì mà PR. CSVC nhìn thấy muốn muốn trốn. Đi cuối tuần là chen nhau với đám SV,...để có chổ tắm luôn.
Trc cũng hay đi, sau thấy ko thấy đổi gì, lại thêm nguyên đám locker cứ kè kè, đi đái cũng đi theo,... Bye luôn từ đó!

• Like
Điểm cảm xúc: Haican and anhhai111991

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
chỗ này em đi khá nhiều ! khi nào thích maxa thì vào đây tí .

• Like
Điểm cảm xúc: Haican

Bvanminh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/15
Chủ đề
2
41
1
30
0 ₿
Đúng . Ở đây bình dân có j đâu mà pr . Đi vô toàn là sinh viên sửu nhi , nhìu khi có bữa thấy mấy bác phụ hồ chắc mới đi làm về vô đây masa tắm rửa j đâu mà bùn đất ko . Có đặc biệt j đâu mà mắc công pr thế

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
bạn nói vậy nghe có phần hơi kì, lời lẽ của bạn nghe hơi khó chịu , sinh viên thì sao lại sửu nhi hay phụ hồ cũng là khách, họ dơ hay sạch thì có ảnh hưởng gì đến bạn đâu? tùy cái phân khúc mà chủ cơ sở nhắm tới . Mà chưa chắc vào đây đều là người có thu nhập thấp hay dơ dáy đâu bạn . Bạn trên có lòng report , bạn thích thì hưởng ứng , còn về đối tượng nào đi ở đây thì hok nên nói vậy bạn nhé , diễn đàn không ít các bạn sinh viên cũng đang tập massage hay đơn thuần thư giãn đầu óc, cũng có những bạn đang xách hồ mỗi ngày lên đây kiếm chỗ phù hợp túi tiền .Nếu bạn không ở phân khúc này thì khỏi commend cũng được . Đôi lời cùng bạn , mong bạn chú ý hơn , mình nghĩ sao nói vậy chứ không có gây war , sau commend này tuyệt đối không nói thêm.

Bvanminh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/10/15
Chủ đề
2
41
1
30
0 ₿
O
OK

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
mấy anh trên gia đình có điều kiện nên bình luận khớp quá.

sitinhkiemsi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/1/14
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Hic ! nhớ lại thời sinh viên nghèo làm gì có xèng mà đi massage

Tinlamanh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/16
Chủ đề
3
73
21
36
0 ₿
Chổ này đúng như chủ thớt rp đúng. Csvc tệ. Phòng thư giãn thì ko bao giờ mở mây lạnh(>10 người mới dc mở) kh vào thì cứ đẩy lên hết,muốn nằm nghĩ chút cũng ko dc. Wifi ko có. Phục vụ thì cứ chực chờ đi theo để tụi em phục vụ các anh,tụi em cám ơn các anh. Giữ xe cũng ko thua kém.
Chủ biết tình trạng này mà vẫn để diễn ra nên mình chia tay lâu rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyen3636

ryubi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/18
Chủ đề
8
64
15
34
0 ₿
mình rất xin lỗi với mấy bạn ko thích cơ sở này, nhưng mình report để các anh em không chê chổ này mà nhớ đến vậy thôi. Còn sinh viên, phụ hồ, lao công, hay bất cứ ai thì cũng như mình thôi, họ chỉ khác cái số phận và công việc, mấy bác đánh giá họ vậy không tốt rồi.
Topic mình viết chỉ để nói về cơ sở massage, và xin chủ tiệm có thấy thì khắc phục để anh em được nhờ mà thôi, hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Haican and CAT&DOG

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
- Đúng là như vậy, Vic thỉnh thoảng cũng hay đi cơ sở này, nhưng vì là các AE phục vụ hình như "không quan tâm" khách lắm, các anh phục vụ k tốt, k nhiệt tình thì sao các anh được tip hoặc tip nhiều. XIn 1 ly nước 5' chưa có nữa,.. bỏ qua yếu tố phục vụ thì cơ sở này khá ok.

• Like
Điểm cảm xúc: Haican and ryubi

BaodenNamMy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/17
Chủ đề
1
27
20
0 ₿
Cập nhật chút xíu cho anh em,

Số 9 không cao nhưng xinh, da trắng, không săn như tập gym nhưng mềm mại.
Kỹ thuật tốt kg thiếu bài nào.
Thư giãn tha vuốt tê nhíu đít.
Đã từng làm ở Minh Tâm, đã test thử biết mấy số quen của mình bên đó.

Đáng để thử.

• Like
Điểm cảm xúc: Người Thương

Cubinto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/9/18
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Đây là chỗ em đi Massage lần đầu tiền, do ông anh trong cty dẫn đi, được các em phục vụ ok, khá vui. Còn mấy ông phục vụ nam chán kinh khủng, vào thì ko có tủ, ko có dép. Đến lúc ra thì cứ có câu "Phục vụ nam xin cảm ơn các anh" liên tục để xin tiền, vì cay cú ko có dép ko có tủ khi lúc vào mình chả cho, chỉ tip cho em massage 200k là xong!

• Like
Điểm cảm xúc: Haican

Cubinto

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/9/18
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
À mà các bác vào có sờ mó gì không? Mình sờ được full người e KTV, thích sờ đâu thì sờ @@

West door

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/10/18
Chủ đề
8
86
17
0 ₿
Bảo khang đúng chuẩn matxa thuần tuý. Nếu ai ko chú trọng matxa mệt thì bảo khang là hét ý

Haican

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
sinh viên sửu nhi hay ko thì chả ai đánh giá. cmt như ô thì chắc sửu lão hả? thợ hồ thì sao? ô trả tiền vé cao hơn ngta được bao nhiêu? hay ngta xin tiền ô để mua vé. Chưa biết giàu có cỡ nào nhưng cmt thấy thối quá.

Haican

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
giờ thì khá hơn chút ở cái tủ đồ đó bác. còn giữ xe vs locker vẫn thái độ thế. :)))

Haican

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/12/18
Chủ đề
0
4
1
35
0 ₿
đợt này e đi thì đỡ hơn. 2 ku dắt xe thì vẫn thái độ thôi. chứ chỗ cất đồ vs cửa phòng tắm thì đỡ hơn. :)

• Like
Điểm cảm xúc: Hacker02