Q.10 Massage Bảo Trân đường 3/2

Lượt xem: 3,003

Chick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/2/22
Chủ đề
3
54
6
Tphcm
0 ₿
Xin chào ae cộng đồng. Năm mới chúc ae sức khỏe để có sức mà đi "mệt" nhé:2onion35:
Bảo Trân thì chắc ae ko còn xa lạ gì rồi nhưng hình như cơ sở không có trên cộng đồng thì phải. Nay m6 tết sau khi tiệc tùng các thứ thì người cũng thấm mệt nên mình quyết định tìm chổ nào gần nhà để đi vì sợ đi xa bị mấy chú c.a thổi bong bóng :5onion22:
Chợt nhớ đến Bảo Trân. Vì mình cũng chả biết số nào chỉ có hình ktv nên thôi cho em random luôn tùy duyên vậy.
Cbi phòng 2p là lên ngay. Điểm trừ đầu tiên là phòng này ko có xông ướt, lúc sau hỏi pé thì mới biết là có phòng có phòng ko. Dấu chẩm hỏi to đùng luôn ???
Mình vào xông khô thì thấy pé vào. Đánh giá sơ bộ là pé này chuẩn lắm ae. Có thathu ngay v1 nhìn kích thích lắm.
Sau khi xông khô xong thì pé lau người và vào tắm chung, tắm thì hơi đơn giản chưa đc 2p nữa là pé nói thư giãn (có CIA, có hun hít, giao lưu đường lưỡi) gồng lắm cũng run người 1 cái, pé hút hết rồi mới thả ra :4onion25:
Tắm sơ lại r lên giường để pé làm khỏe, pé làm có lực và đủ bài, đi đá nóng cọ V4 luôn nhen ae, hơn 30p làm khỏe thì pé cũng bắt đầu cho thằng em mình chào cờ nữa và rồi gì đến cũng đến pé quay sang tư thế 69. Vì người có hơi xíu men nên lần 2 này mình hơi lâu nhưng pé ko thể hiện ra là đang khó chịu mà ngược lại cực kì nhiệt tình. :cuteonion41: Tổng tgian cũng hơn 60p
Tick + tips = 1350k
Pé số 19 người Bắc Ninh (Lần đầu tiên được 1 pé miền Bắc làm sau bao nhiêu năm đi ms)

NewbieAllTime

Tập Sự
Bé Tập Massage
21/9/22
Chủ đề
0
18
7
0 ₿
K/m tận 50% ah gắt thế, xưa có đi BT 1 lần (nếu nhớ k lầm là hẻm 666 hay hẻm gần cái lẩu 3 con dê gì đó) mà từ thời còn HJ (chắc cũng 4-5 năm trc) giờ thấy các cơ sở BJ 69 đủ kiểu cháy thế

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
305
39
0 ₿
900k có hơn 60p thôi à. Tính ra giá này hơi cao, mặc dù có thêm mấy cái dịch vụ khác. Ở mấy chỗ khác, giá 900k phải tầm 90p mới đủ thời gian tận hưởng ful service, kaka

Chick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/2/22
Chủ đề
3
54
6
Tphcm
0 ₿
h ok rồi bro. Có dịp thì test lại :cuteonion9: