Massage Bảo Trân xin ít thông tin.

Lượt xem: 16,139

digimonxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/15
Chủ đề
0
17
0
HCM
0 ₿
Cùng ý kiến vs bác trên, thường là 120 thì phải, VIP 250k. mới đi hồi đầu tháng, lại đổi quản lý, đổi nguyên đám nhân viên, thằng dẫn khách lên phòng siêu vòi tiền đưa 20k mà nó nhây riết m đưa 50k biến cho đẹp trời. M ghét ở chỗ là nó hứa hẹn gọi em ngon, e đẹp nào là số hot. đến khi em nó lên m hỏi lại thì em nó nói là lên theo tour :eek::eek: theo quản lý sắp (di ms mấy năm rồi bị thằng dẫn khách lừa đau =)))
Bù lại mấy em thì ok, thái độ tốt là được. Nhưng kiểu này thì ko muốn quay lại chút nào @@

digimonxxx

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/15
Chủ đề
0
17
0
HCM
0 ₿

M đi bên này từ hồi cuối năm 2012, nhiều lần đổi quản lý, đổi nv mà chưa thấy lần nào chán như bây giờ. Mấy số cũ cũng đi hết ráo, giờ đa phần toàn ng mới.
Nghe nói có 1 chỗ gần nhà hàng tràm chim cũng ok, bữa nào m đi rồi rp lại ae cho vui.

Luvry

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
3
13
3
Quận 10
0 ₿
Cho em xin địa chỉ Bảo Trân với các bro , nghe quen quen mà quên nằm đâu rồi :((

lãngtử87

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/11/16
Chủ đề
6
73
12
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vậy là các bác ko biết rồi, e từng chung tiền mở tiệm masa nên biết vụ này.loker ko có quyền điều ktv chỉ lên theo tuor nếu ko ung e đó thì e kế tiếp lên. Chỉ có quản lý mới có quyền các bác nhớ để mà đi nhe

• Like
Điểm cảm xúc: Fuckie