Massage Biên Hòa - "CHuột Bạch" Trung Đại Phát - Xuân Sương Cũ

Lượt xem: 8,262

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Dạo này Biên Hòa nắng to, ghé mấy quán cóc gần bến xe Tam Hiệp uống cafe, rồi ghé vào massage Trung Đại Phát - Xuân Sương cũ làm chuột bạch chơi :p:p:p vào đến cửa thì cũng chẳng có gì mới, gặp ông trong quầy thu tiền vé 100k rồi hỏi có quen em nào không, giả đò nói "không" rồi nói "cho em nào nhỏ nhỏ, dễ thương là được", đóng tiền xong thì theo chân thằng dẫn đường lên phòng. Phòng ốc cũng chẳng có gì mới, xông hơi xong thì ngồi chờ khoảng 5phút thì có em bước vào. Công nhận em này "nhỏ thật" ước chừng cũng phải 68 kí trở lên, nhìn mặt thì chắc u 33 35 :eek::eek::eek:, mới bước vào mà em gãi chân mà mình cứ tưởng em bị ghẻ ấy,:confused::confused::confused: tính chuồn về sớm nhưng em ý nói ở lại để em làm "thủ tục", xong phần đấm bóp xong là mình bo 50k rồi phắn không dám ngó lại, tự hẹn với lòng không dám ghé lại, các bác có ai "trầm tư" chỗ này thì nên suy nghĩ lại nha :D:D:D, Xin Chào mọi người.

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chia buồn cùng bác, biên hòa dạo này nản quá, còn mỗi như kiều là ok mà quanh đi quẩn lại có vài số là ok, đi riết nản, hóng thêm report hoàng gia nguyễn của bác, mình có đi đó 1 lần cơ mà mass khỏe, sau đó về tìm hiểu thêm có bạn nói ở đó có mệt nữa