Massage Biên Hòa (Tâm Sự)

Lượt xem: 9,270

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tình hình là hôm qua mới lại chinh chiến ở NK xong, gặp bé 04, lúc thư giãn xong nằm tâm sự mới hỏi bé, sao nay đông dữ vậy em (tới lúc 11h đêm, chổ giữ xe cứng ngắt, may quen biết vào khỏi chờ, mà cũng may là còn đúng bé 04 đang chờ) thì bé mới nói là một phần có người đăng bài report cơ sở tụi em trên diễn đàn massage gì đó, bé ấy còn nói anh đó đưa điện thoại, lên web cho bé ấy coi bài viết này kia luôn, rồi còn khoe kêu có người chỉ tới tận nơi này nọ v.v..
Tâm sự với các bác mai mốt có ae nào report các bác cứ việc tới và đừng nhắc gì tới diễn đàn hết (nhiều trường hợp đánh giá so sánh giữa ktv này với ktv kia, rồi csvc, serviesc v.v...) như vậy ko hay đâu, có bé còn tham gia vào diễn đàn này nữa đó (cái này em xin bí mật nhé, ở sg em cũng đi rất nhiều rồi)
Đôi lời gửi tới các bác, em không có ác ý hay gây war gì đâu ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

Aveda

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/17
Chủ đề
0
4
0
29
0 ₿
Mình hqua cũng đi nè, bác nói là sao bác tôi đọc chẳng hiểu gì Hehe.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Ý là mấy bác người ta đi về report cho mấy bác địa điểm này kia, rồi lúc mấy bác vào mấy bác khoe với mấy bé trong đó là có bài đăng như vậy chỉ chổ v.v... Như vậy là ko nên

Mikache

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/9/17
Chủ đề
1
12
1
34
0 ₿
Theo mình report thoải mái, miễn đừng so sánh giữa ktv và ktv nọ hay chỗ này và chỗ kia, đừng chê ktv công khai tên hay số người ta (nghề kiếm cơm của ktv). Còn việc report cần đánh giá và cho địa chỉ cụ thể để anh em còn biết chứ

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bác ko hiểu vấn đề rồi, có ông còn vào đưa điện thoại cho mấy bé xem bài viết trên diễn đàn, xem bình luận này kia, mà đâu phải bình luận nào cũng khen, có bình luận troll gây war so sánh này nọ đủ các kiểu, e mới mất mối một pé xong, nản

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
E chưa có tg bác ơi, cách đây mấy tháng có ghé 2 lần mà thấy chán quá không đc như xưa, giờ đổi chủ, csvc cũng mới đầu tư lại rồi đó bác, để cuối tuần này e về biên hòa rp coi sao