Massage Biên Hòa - Tổng Hợp Cafe + HTGĐ + Massage

Lượt xem: 11,074

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Đã lâu ko đc về Biên Hòa chơi nên ko biết tình hình "ăn chơi" ở đây thế nào :):), sẵn dịp có "bác" trong tay đổ đầy bình xăng rồi kiếm "thông tin" trên congdongmassage xem thế nào :p:p:p, rồi bắt đầu " xung trận":D:D:D

Điểm 1: Sẵn đang ở trường dân lập Lạc Hồng - đường huỳnh văn nghệ, chạy thêm vài "cây" nữa qua cv Bửu Long rồi văn miếu Trấn Biên, hết con đường huỳnh văn nghệ qua trạm thu phí vài mét có quán cafe 89 đành ghé vào ngồi, cũng có đc vài em xinh tươi đang hỏi thăm tình hình thì CA phường + dân phòng vào kiểm tra, tụt hứng đành ra về, được cái anh chủ nc khá dễ thương níu kéo hẹn sau nhớ lại.
Điểm 2: Chạy về "nhà cũ" Như Kiều, nghe nhiều thông tin chỗ này đang nóng :eek::eek: vào xem sao, vẫn như cũ, cơ sở giá cả vẫn vậy, random lun, vào gặp một em lùn mập là đã mất hứng rồi, sau màn khỏe thì em hỏi thư giãn, mình hỏi ẻm ở đây có cho ''tới bến'' ko, ẻm trả lời ở đây làm gì có đâu, nên đành bo 100k rồi về:(:(:(.
Điểm 3: Ghé quán nước gần cầu Hóa An làm lon bò cụng lấy lại sức rồi xông pha tiếp, mình tìm ghé HTGD phượng loan, qua pouchen gần vòng xoay đồng hồ, ở đây có một u35 và một u26, mình vào u26, em toàn hj ko lâu lâu "chụt chụt" vài cái rồi lại hj, làm mạnh bạo đau cả "cậu" đành kêu thôi, hỏi giá 130k, trả rồi quay xe ra về.
Điểm 4: Qua bên đường đổ xăng cho "ngựa chiến" rồi quay lại cung đường Bùi Hữu Nghĩa thân yêu :rolleyes::rolleyes:, ghé lại quán 666 và mini thì mấy em mối, em thì về quê em thì tới tháng :(:(, đành ngồi uống nước rồi quay xe ra chạy tiếp đến mấy quán không tên bên cạnh, bên trong thì đủ lại 26 30 35 nhỏ to đều có nhưng toàn cá xấu ko, nằm lại "hỏi han" thông tin thì hj 150k, bj 340k, tới bến 500k bao nước, xong xuôi bo 50k rồi quay xe về.
Chạy tiếp đến quán Như Ngọc hay Ngọc Như gì đó kế bên mấy quán không tên vài mét, vào ngồi nghỉ thì có một em ra tiếp, dáng khá cao khá chuẩn ngồi xuống nói chuyện gạ vào thư giản, hỏi giá cả thế nào thì em nói bj 150k, ko có tới bến, khá buồn nhưng cũng đồng ý, trong lúc ngồi chờ, sẵn tay "mò" vào trong thì chao ôi em ko mặc chíp, nước nôi đã chảy sẵn đành nhanh chóng "vào trận", em nói vậy nhưng ko phải vậy, vào trong bj được vài cái rồi chuyển qua hj lâu lâu làm lại bj đầu cậu nhỏ chứ không ngậm hết, đc cái nhiệt tình móc bóp sờ thoải mái, khẩu miệng khá dâm nước nôi chàn trề, không cho cia, xong xuôi trả em 150k hỏi tên em thì ẻm nói tên Mi, phụ hợp với mấy anh thích hj hơn.
Tổng thiệt hại gần 1củ, về post bài thông tin cho anh em Biên Hòa xem chơi, cám ơn

• Like
Điểm cảm xúc: Andreytruong and xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Like cho tình thần của bác

levan99

Tập Sự
Nhập Môn Massage
1/3/16
Chủ đề
0
169
24
0 ₿

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Mình cũng chưa kịp hỏi vừa tới thì CA phường tới sau đó, ngồi uống nước chờ mấy ổng đi thì tìm đường phắn thôi, còn mấy quán ko tên thì có đó

nguyenvanlanh

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/6/18
Chủ đề
0
12
2
32
0 ₿
còn như kiều đau có tới bến đau,đi 2-3 lần ktv đều nói ko có hiazzz..pữa ai kêu có..

Boydian

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/18
Chủ đề
0
2
0
30
0 ₿
Tối nay mới ngậm quả đắng ờ cf mai trên đường plo 1K hướng từ cầu chui về cầu hóa an nhìn phía tay trái (cách cầu tầm 400m). Anh em ko nên ghé nhé.