Massage Biên Hòa - Trải Lòng "Gái Ngoan" Việt Tuấn

Lượt xem: 15,338

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Nghe nói cung đường Đồng Khởi - Biên Hòa có quán ốc sau hải quan khá ngon, đành cuốc bộ xuống nếm thử thế nào, kêu vài món làm vài chai bia trong lòng khá bứt rứt tiện thể có MS Việt Tuấn kế bên chưa ghé bao giờ vào thử chơi cho biết, bên trong khá lịch sự trang trí cũng đẹp, vào đặt vé xong cũng câu hỏi "quen thuộc: có quen em nào không, anh tới lần đầu, có em nào dễ thương thì giới thiệu cho anh" tiện thể móc ví cho ku 50k, vào phòng thì khá sạch sẽ lịch sự, xông hơi một lúc thì em vào, em mặc áo đỏ trông khá xinh đồng phục như mấy em tiếp thị, sau hồi tắm rửa em nằm lên thư giãn, bấm bóp bẻ tay, nắn xương, các bước đầy đủ làm rất chi ư là kỹ lưỡng đúng kỹ thuật, được 15' em lật ngửa lại tưởng đâu em hỏi câu quen thuộc "anh có thư giãn không" ai ngờ em xoa ngực kéo da xoa chân bóp tay, kéo ngón chân... xong rồi em kêu đứng dậy tắm lại cho khỏe, lau khô người thay quần áo... ra về :D:D:D. Không tưởng được lại được hưởng một MS đúng nghĩa bấy lâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Simon889 and anhhai111991

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Việt tuấn khỏe ok từ xưa tới h rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Hamsterkhin

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Tui có nói gì đâu, tui chỉ nói là việt tuấn làm khỏe ok từ xưa h, còn cái vụ 300 350 cách đây bao lâu rồi? Tự dưng bác nói vậy là sao

daopholongvong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/8/19
Chủ đề
0
1
0
28
0 ₿
Việt Tuấn đoạn đồng khởi bữa e cũng mới đi
có mệt mà mấy bác

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Qua đài phát thanh, chạy xíu nữa tới tổng cục hải quan, kế bên có 1 con đường nhỏ, quẹo vào vài chục m là thấy