Massage Biên Hòa

Lượt xem: 2,734

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Dạo gần đây mình hay xuống biên hòa được các thằng bợn nhậu chơi chung giới thiệu cho một quán cafe ngon bổ rẻ :p:p:p, tuy hơi xa biên hòa nhưng được cái khoản "chăm sóc" thì ok. Nay mình đăng bài viết giới thiệu anh em biên hòa dùng vào những lúc "đèn vàng" :D:D:D, quán gần cầu Ông Tiếp từ biên hòa chạy qua cầu hóa an tới bùng binh quẹo phải, chạy qua hai trạm thu phí, qua trạm thu phí thứ 2 khoảng trăm mét chưa tới cầu Ông Tiếp nó nằm bên phải quán tên 579 gặp em Phượng, em này còn nhỏ nhưng khá xinh xắn nhẹ nhàng, nhiệt tình phục vụ tới bến lun, giá có 150k tính cả tiền nước, anh em đến cứ nói là bạn anh Phong xây dựng giới thiệu là em biết cách chăm sóc anh em, em tuy nhẹ nhàng nhưng nếu gặp phải khách quá đáng thì cũng không vừa đâu nên a e mình chú ý. Em này chỉ làm từ 8h sáng đến 6h chiều thôi anh em sắp sếp đến ủng hộ em nha, tổng chào:cool::D:rolleyes::);)

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
bác chỉ hơi khó kiếm , qua 2 trạm thu phí trên 1k tới Bùng Binh là khúc nào vậy ta ? Đi Biên Hòa suốt mà chưa nghe chỗ này .

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Từ ql1k qua cầu hang, qua bùng binh chạy thẳng luôn tới ngã 4 ngay cầu hóa an quẹo phải chạy qua 2 trạm thu phí là tới

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
em Phượng bác nói tầm bao nhiêu tuổi , xinh lắm không ? tới bến là sao nè kkkk , tính mai ghé á, mai có đi ngang . chiều tối về thì đi Minh Tâm LTK

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
À nhầm quẹo trái nha bác, quẹo phải là chạy lên chợ đồn hix, nhầm tí

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
nếu bạn từ biên hòa xuong thì qua cầu hóa an tới ngã tư bùng binh quẹo phải đi tân vạn cứ chạy thẳng qua hai trạm thu phí, địa điểm thì đã nói như trên :D:D:D

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
Nếu các bạn từ Biên Hòa xuống thì qua cầu Hóa An tới ngã tư bùng binh quẹo phải rồi cứ cạy thẳng hướng Tân Vạn, còn Thủ Đức xuống thì qua công ty pouechen tới bùng binh quẹo trái rồi cứ thế chạy thẳng, tuy hơi xa nhưng được cái chất :p:p:p, em chỉ matsa thôi còn tới bến thì không có nha khỏi gạ gẩm :):):) :D:D:D:D

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
34
0 ₿
thế éo nào qua Từ Biên Hòa đi ra Cầu Hóa An đến Bùng Binh đầu tiên rẽ phải mà hướng Tân Vạn là thế LOL nào ? trái mới là hướng ra Tân Vạn nhé ,

thientaiharu

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/9/16
Chủ đề
29
103
41
38
0 ₿
xin lỗi bác em cũng gà mờ mới tới thôi ko rành tân vạn hay tân ba tân uyên gì đó chỉ nhớ là chưa qua cầu ông tiếp thôi, thông cảm nha :D:D:D