Massage Biên Hòa

Lượt xem: 7,108

buitientaiii

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/8/19
Chủ đề
1
1
0
26
0 ₿
Mấy AE cho mình hỏi VAB đồng khởi bửu long hay NK cho mình xin tên mấy e đi xả xui phát ae ơi :))) có e nào tình cảm xương xương nch vui vui giới thiệu mình phát :)))
lần đầu đi mong ae chỉ giáo. Cảm ơn ae :))

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿

Như Kiều: vú ngon thì em Hân, tình cảm nhẹ nhàng thì em Giàu, ngoái WC & bj ngược thì em Phương

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

9dragons1988

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/19
Chủ đề
0
19
4
35
0 ₿
Hân, Hà là 2 em xinh nhất,tuy lúc nắng lúc mưa, Giàu và Phương+ Ái nghỉ rồi, còn 4 em kia cũng khá ok, còn dc tổng cộng 6,7 em gì thôi, bên này đi.lần đầu cứ random , ko có cá sấu đâu, sau dịch vé lên 200k rồi nhưng bù lại mấy em làm phê với nhiều trò lắm, cho 69, hôn môi các kiểu, mà chưa thử đi vé mới với em Hân, em này khó tính vl ấy, dc cái ngon.

Mãi mãi bên nhau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/9/20
Chủ đề
1
9
0
0 ₿
Nào bác đi cho em ké voiw đc k bác . Bác ở đâu đấy

9dragons1988

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/2/19
Chủ đề
0
19
4
35
0 ₿
Tui ở biên hòa, bà mẹ hôm cn mới ghé , yc em Hà thì ẻm vừa vô phòng, kêu đợi tầm 45 phút, thôi radom xem sao. Vô phòng ngồi xíu thì ngay em Hân vô, ẻm thấy mình cái kêu:" anh có muốn đổi người ko?". Mình kêu sao em hỏi vậy, anh chưa nói gì mà?. Ẻm kêu:" thì anh biết tên em rồi( do hồi xưa đi có yc ẻm 3 lần) mà anh ko yêu cầu thì nghĩa là anh không muốn gặp em". Ẻm nói kèm cái thái độ rất ư hãm lol, thấy bực rồi mà mình cố nhịn kêu:" thôi em cứ làm đi, anh không muốn đổi" . Vô bồn tắm, dm cái nước nó nóng muốn bỏng chym, mình kêu em ơi vặn nước cho mát tí , ẻm kêu ko vặn được, giờ anh muốn mát thì em vặn cho nó lạnh ngắt luôn chứ không cho mát dc!!??. Lúc này thì bực thật sự, mình bước ra bồn tắm tự lấy khăn lau luôn, kêu đổi người. Nay nó tới tháng hay sao ko biết, hay do dek yc nó nên nó cay.
P/s: Tôi hay đi tầm 6h tối cn hoặc thứ 7, ông có đi dc giờ đó thì đi chung, còn ông đi riêng thì yc em Hà ấy.

Mãi mãi bên nhau

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/9/20
Chủ đề
1
9
0
0 ₿
OK bác có gì hú ae đi chung 0337879792 sdt tôi

Mãi mãi bên nhau

Binh Nhì