Q.5 Massage Bigbang Thiên thần số 10 danh bất hư truyền

Lượt xem: 994

KanTae

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/3/24
Chủ đề
2
4
7
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Pé số 10 của massage BigBang, Cảm xúc thăng hoa, Ấn tượng khó phai
Lần đầu ghé cs Ms Bigbang sau khi lướt qua lướt lại ds KTV đang trống thì mình ấn tượng nhất là pe số 10, với khuôn mặt xinh với ánh mắt bít cười.mình book bé với tâm trạng hồi hộp ko bít có giống như hình ko. Mình chọn gói 1tr2 lên phòng với tâm trạng hồi hộp. Phải công nhận phòng ốc cơ sở vật chất của BigBang hiện đại rất ok, đẹp, đầy đủ tiện nghi, dàn loa và tivi chuẩn, rất chiill. Đang táy máy lựa chọn nhạc thì cốc cốc em số 10 bước vào, mình đứng hình lun, nhìn e nhỏ nhắn và xinh xắn, thật hấp dẫn với bộ cánh bó sát để lộ ra cái body quyến rũ, đúng nghĩa là ngực tấn công và mông phòng thủ. Sau khi chào hỏi nhau e hỏi vào xông hơi cho khỏe a nha, mình ok. Thế là ẻm chủ động cởi quần áo giúp mình, chời ơi, ko tin nổi vừa mới tụt quần xuống ẻm liên ngồi xuống cầm lấy thằng nhỏ, liếm láp và bú.. mình choáng lun.trước giờ đi ms mà chưa gặp fai em nào giống em này, khó tả lắm các bác ạ.ẻm bú 1 chút rồi nói a vô xông hơi đi a, kiểu như kích thích,làm mình thèm thuồng á.
Bỏ qua phần ms Khỏe nhé, mình chú trọng phần Mệt mà thôi. trong bồn tắm, trên phao cũng như trên giường: chỉ 4 từ: ĐÊ MÊ SUNG SƯỚNG, đường lưỡi điêu luyên, âm thanh hifi, pe mút từ ngón chân đến lỗ tai ko chừa chỗ nào, màn liếm cột đá trứng cút phải nói là siu đỉnh, lút cán lun, mút chùn chụt 2 hòn bi, mình cũng trah thủ 2 tay bóp vú và móc bướm pe. Phải nói là pé rất ngoan và rất chịu phối hợp với mình nhìu tư thế, đứng, nằm, ngồi và đặc biệt là thế 69....” Anh ơi, em sướng, pe liên tục rên la làm mình bị kthic phải out lun. Cứ tưởng là xong, nhưng ko nha A/e pe vẫn mút, lưỡi pe cứ quấn lấy cái đầu khấc, vắt ko còn giọt nào. Quằn quại, thở hồng hôc,phòng máy lạnh mà mồ hôi 2 đứa chảy nhễ nhại.haizzz ngồi nhớ lại để viết cái rv này cũng đã kthich mình rồi.
Túm cái váy lại pe số 10 rất ấn tượng từ body cho đến kĩ năng làm tình điêu luyện. Rất đáng để trải nghiệm

Đính kèm

1.4 MB · Lượt xem: 403
    1.3 MB · Lượt xem: 400