Hỏi đáp Massage BJ bị xước

Lượt xem: 1,226

andanh1234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/24
Chủ đề
1
10
1
HCM
0 ₿
Mới bữa đi 1 quán massage lớn bên Q1 bị em ktv BJ mạnh quá xước cả đầu khấc, giờ lo quá mấy bác . Không biết mấy chỗ lớn có kiểm tra sức khỏe định kỳ không nhỉ ?

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Không có, bác nên cẩn thận. Thực ra sau này nhiều em gà lắm, cứ cố bú mạnh cho nhanh ra cho đỡ mỏi, nhưng ko nghĩ là nguy hiểm. Nên mình sau này thấy mấy em vậy, mình kêu là mình kêu ngưng.

• Like
Điểm cảm xúc: lovebdsm247

andanh1234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/24
Chủ đề
1
10
1
HCM
0 ₿
Vậy giờ em có nguy cơ gì v bác, có cần đi thăm khám gì không ?

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
trước mắt bạn ko thấy dấu hiệu gì thì cứ để yên thooi, nhà có rượu tỏi thì bôi vô để nó sát khuẩn. Sau này nó có nổi ngứa gì lên thì khám. Nói chung bạn đi cơ sở ở Q1 thì cũng ko đến nỗi đâu. Mà từ sau dịch đến giờ, kinh tế khó khăn, nên nhiều em mới lên làm nghề, ko biết gì nên bị vậy nhiều ghê.

• Like
Điểm cảm xúc: andanh1234

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
À, với lại có CIA ko? Nếu bên đó có bán gói CIA thì risk cao hơn, vì sợ thằng trước nó CIA vào và tinh dịch nó còn trong khoang miệng.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,115
578
0 ₿
Xét nghiệm này k phải 1 lần là ra, mà bâc phải đi 3 lần thì phải mất khoảng 3-6 tháng mới đi test, test sớm sẽ k cho ra kết quả chính xác

andanh1234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/24
Chủ đề
1
10
1
HCM
0 ₿
Không có bác ơi em nó cũng sợ với lại thấy em nó xong xuôi là đánh răng liên tọi, thấy còn sợ hơn cả em

andanh1234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
20/5/24
Chủ đề
1
10
1
HCM
0 ₿
Em có tư vấn bên anh Tuanmescedes diendanhiv thì không có nguy cơ , mà vẫn sợ vl . Mấy ae có kinh nghiệm bị giống vậy cho xin ít lời khuyên với

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
H thì ko sợ đâu, chỉ sợ sùi mào gà thôi. Chứ nếu ko chịch thì nguy cơ thấp lắm.

lovebdsm247

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/24
Chủ đề
0
110
37
Ha Noi
0 ₿
bạn nên xem có biểu hiện j không nếu sau 3-7 ngày mà sốt hay buồn ngủ nên đi khám , nếu BJ như này có thể cho răng cạ vào nguy cấp thấp ( nhưng vẫn có thể dính xùi ) , sao e nó làm nhanh không kêu chậm lại trời ơi đi massage mà mấy e làm kiểu công nghiệp vồ vập ào ào nên kêu chậm lại or dừng lại ra về lun

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,349
951
41
1 ₿
Với lại bạn phải hiểu tâm lý như vầy:
- Dân đi massage đắt tiền: thường là dân văn phòng, có tiền, nhưng ham vui, sợ bệnh nên ko dám đi chịch dạo. Thích rau sạch rau thơm. Thường đối tượng này là ít bệnh nhất. Massage trước đi làm, cũng phải tắm rửa sạch sẽ, nên hạn chế phần nào bệnh dịch.
- Dân đi massage cỏ, rẻ tiền: thường là người có thu nhập ko cao. Đối tượng này cũng ít đi chịch dạo. Nguy cơ HIV ko cao, nhưng nguy cơ mắc mấy bệnh như SMG, giang mai, lậu... thì cao hơn.
- Dân đi chịch dạo: nguy hiểm nhất là đối tượng này, chịch everything, everywhere. Nếu chịch dạo toàn mấy em vài trăm k, thì khả năng dính cực cao, vì bình dân quá mà. Ai cũng tiếp cận đc, rồi còn chịch nhân trần. Thường thường dân đi chịch dạo họ ít đi massage, vì như ông biết chạy rồi, thì ông có bò nữa ko.
Tóm lại, xác suất mắc bệnh thì luôn có, cứ tiếp xúc tình dục với người lạ thì chắc chắn là khả năng dính là có, tuy nhiên mức độ khả năng xảy ra thì còn tùy thuộc vào bác đang sử dụng dịch vụ nào, và ở đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Alester and Thich Phong Sinh

Tiểu Phi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/20
Chủ đề
0
8
5
0 ₿
Này đi Bình Dân khám lấy thuốc bôi mau lành, còn có dấu hiệu thì đi xét nghiệm hiv. Chứ khám định kỳ liên quan gì ? Bệnh ăn chơi ng ta chú trọng thời gian, phát hiện sớm thì dễ, lòng vòng chi ?

• Like
Điểm cảm xúc: andanh1234

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
244
2,213
1,645
0 ₿
Vệ sinh sạch sẽ sát khuẩn kỹ bằng xà phòng chỗ vết xước, rồi theo dõi tình hình sau 2 tuần coi sao

Alester

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
19/2/22
Chủ đề
20
320
97
HCM
0 ₿
Bên VNVC có vacxin gardasil 9, ngừa 9 chủng HPV, ae nên chích nha