Hỏi đáp Massage BJ đến CIA có bị HIV

Lượt xem: 6,031

Long Bach

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
23
5
0 ₿
Sự thật là theo trên các trang báo, diễn đàn nói BJ có thể bị các bệnh lay qua đường tình dục trong đó có HIV, theo trên diễn đàn thì nói là khả năng lây nhiểm thấp, và rất thấp nhưng không biết thế nào nhỉ. Ai đã từng đi massage BJ chưa cho ý kiến xem, thấy cũng nguy hiểm. Vì hằng ngày nhân viên làm cho cả trăm khách , không biết nhân viên đó có bị không và miệng thì hay bị chảy máu răng, hoặc bị nhiệt miệng nữa, nên khi BJ dể bị lắm. Không biết các cơ sở massage có khám sức khỏe không, mà khi khám có test HIV không nhỉ.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
trừ khi KTV bị HIV và đang có vết thương hở trong miệng thì mới có khả năng lây nhiễm HIV khi BJ thôi bác, và theo tui bít thì hiện nay cơ sở nào cũng cho KTV kiểm tra sức khỏe định kỳ cả nên khả năng này khá thấp nhé , chưa tính để chuyện khi KTV bị nhiệt miệng hay chảy máu răng thường sẽ xin off để đi điều trị , không ai lại mạo hiểm sức khỏe bản thân để đi làm đâu bác , còn nếu bác cảm thấy lo lắng thì tốt nhất không nên đi thôi, còn hơn đi mà nơm nớp lo sợ

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Hơn 1 năm tạo nick, 2 chủ đề về vấn đề này B05nói thiệt đi chơi v ko vui, tháng năm dài mà khi nào hết lăng tăng hãy đi cho niềm vui trọn vẹn bác,kkk.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Ông này thấy hỏi vấn đề này hoài nhỉ. Viết 3 bài mà 2 bài là hỏi việc này rồi, 1 bài thì từ cả năm trước đã hỏi và mọi người cũng giải đáp rồi, giờ lại hỏi tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
chốt lun 1 câu sợ thì đừng nên đi cho khỏe, chứ ham hố đi xong về tự mình dọa mình lại chuyển qua rối loạn tiền đình đấy =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
cũng coi kỹ và nhanh lắm nha hehe

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chứ s,kkk, kì.cựu mà
Cũng buồn, đời có.bao cái vui, chần chừ mãi ko còn gì :))) đến khi muốn đi thì bao gánh nặng ập tới, mãi r sống trong lầm lũi, 1 đời tàn lụi mà chưa hưởng xuân sắc, tiếc nhĩ ? :D

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Prep miễn phí mà??? làm ơn lên gg search dùm đi ha. Kiến thức là miễn phí mà. 3tr là PEP. thuốc này là sau phơi nhiễm. Còn Prep là free thuốc trước phơi nhiễm. Mệt mấy ông này ghê

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Mấy ông nào nhát nhát thì đăng kí uống Prep tại cs y tế của nhà nước hoặc tư nhân đều dc. Đa số là free. Tới đó ngta tư vấn cho. Chứ thời buổi nào rồi còn sợ HIV. Tui chỉ sợ SMG thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Giahamzuii

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
tôi thời cách đây 10 năm còn sợ sợ, đi test nhanh tại hòa hảo riết điều dưỡng vs bs tư vấn quen mặt...giờ thì kemeno luôn rồi

caigicungbu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/9/18
Chủ đề
0
9
4
30
0 ₿
HIV ko sợ mà sợ SMG hảo hán quá bác :))

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
Sida thì khó, nhưng bệnh khác thì có khả năng. Tui bị dính rồi. Nói chung khi tiếp cận áp sát, thấy em nào miệng hôi hôi thì đừng cho bú.

Trường Sầu

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/10/22
Chủ đề
2
54
23
0 ₿
Nghe cũng sợ thật, có thuốc nào bôi vào để sát khuẩn sau khi đi thư giãn xong không bác