Massage BJ

Lượt xem: 12,386

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Mình có thắc mắc mà giờ mới cảm nhận đc...
Là thế này: mình hỏi các bác thường xuyên di matxa bj có bao giờ ít nhất 1 lần các bác cảm thấy lo lắng rằng mình bị dính con " ếch" ko... Tui thì mới bj 3 - 4 lần mà thấy bất an mấy ngày liền...đọc trên diendanhiv.com thì ai cũng nói là ko có nguy cơ nhiễm nhưng chỉ là khả năng thấp chứ đâu phải là ko có. Vậy theo các bác có kinh nghiệm bj thì các em matxa này có nuôi ếch ko?
Thú thật các bác nhiều lúc sướng thăng em mà khổ thằng anh thôi...gặp em bj feeling quá rùi cưỡng kiềm chế ko nổi...mình nêu ra topic này cũng nhầm mục đích anh em mình ăn chơi nhưng cũng lành mạnh và bảo đảm sức khoẻ của mình, còn vợ con nữa đúng ko các bác...
Đoan kết và quyết thắng...

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
HIV thì No Risk, nhưng các bệnh khác ko kém nguy hiểm như: lậu, viêm gan,... thì nguy cơ đấy nhé!

NoneFlip

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/2/14
Chủ đề
5
136
65
0 ₿
theo khoa học chứng minh là có - nhưng chỉ là bác phải cực xui
=> thằng e bị trầy sơ sơ + e BJ bị chảy máy răng => cầm chắc 1000%

còn bệnh khác thì khỏi nói rồi, không chết nhưng mang theo mình suốt đời - vậy còn khổ hơn, lỡ vợ con phát hiện rùi lên báo Phụ Nữ hay Tuổi Trẻ hỏi bs.Trần Bồng Sơn hay bs.Lê Thúy Tươi thì kẹt :)

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
thằng em của mình thì lúc nào cũng sạch sẽ ko có trầy xướt gì cả...sợ mấy em có vết thương ở miệng thôi...mà thấy mấy em bj mà cũng ko thoải mái nên mình nghĩ mấy em cũng sợ ếch cắn nên nghĩ mấy em ko có nuôi ếch...
các bệnh khác thì mình xét nghiệm phát hiện sớm thì có thể chữa trị mà bác

lonelyboy88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/13
Chủ đề
1
23
0
35
0 ₿
Như bác MassageVip nói, HIV nguy cơ thấp nhưng mà nguy cơ dính bệnh tình dục khá cao (theo google), do đó mình không dám BJ luôn ...^^

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Nếu trường hợp người BJ cho bạn bị chảy máu răng va bạn bị trầy xước dv thì ko có nguy cơ, vì nước bọt là môi trường kiềm nên con HIV bị bất hoạt, còn nếu nuốt tinh dịch thì gặp ngay tuyến Acid dạ dày sẽ tiêu diệt ngay. Nhưng Oral *** khuyến cáo là dễ mắc các bệnh lậu,... và nếu nhiễm phải HPV 16 và 18 sẽ gây ra Ung thư vòm họng đấy nhé! ^_^

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Đeo bao có mùi mấy e chịu làm ko...vấn đề là chỗ đó...mấy bệnh khác lây qua đường cũng nhìu và nguy hiểm cũng ko kém...mình có tìm hiểu thì sau 4 - 12 tuần thì nên xn các bệnh đó...theo mình thấy có thèm quá thì cũng hạn chế...

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Đeo bao có mùi vị. Máy em làm sẽ cảm tưởng dong nhu ăn kẹo sucette hay lollipop vậy....

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Bao này có bán ở mỹ và các nước au chau.
Mình nghĩ đâu cũng bán.

laogialang

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/10/13
Chủ đề
4
55
0
36
0 ₿

Bác lên google search shop cậu bé vàng hình như có bán loại oral ***. Mà đã bj thì dùng bao đâu có phê. M nhớ là 60k 1cai. Lâu rồi giờ ko bit còn bán ko?

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Mst Doesn't care who you are. Bịnh *** không cần biết bạn là ai.

takashi142

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/13
Chủ đề
10
59
3
0 ₿
Ko lẽ 1 tháng đi 1 lần bj mà có 60k mà mua ko đc sao bác...bệnh tình dục ko chừa ai đâu...mà mình thấy dùng bcs bình thường cũng đc mà...có mùi để mấy em dễ chịu hơn

lonelyboy88

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/11/13
Chủ đề
1
23
0
35
0 ₿
Mình xem trang cậu bé vàng có bán loại này, 80k nhé. Nếu dùng BCS thường nó có mùi cao su rất khó chịu mấy em không chịu đâu, nếu khó chịu như vậy thì cũng đừng nên ép người ta.

HOA LOA KEN

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
massger mastri 79 bj có bị bệnh không
Hôm rồi mình có vào massger mastri 79 matxa BJ, 69, phê... nhưng mà giờ mình cũng đang lo lắng không biết có bị lây nhiễm các bệnh xã hội không. Vậy theo các bác có kinh nghiệm bj và thực tế thì có các khả năng lây nhiễm không. Cảm ơn các bác.

Long Bach

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
3
23
5
0 ₿
Không biết các chủ maxa có cho nhân viên đi khám sức khỏe định kỳ không n hỉ. nếu có khám thì có tesr HIV không