Vũng Tàu Massage Bưu điện đêm nhớ mãi ngày 9/10

Lượt xem: 10,985

Tôm Cuba

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/10/22
Chủ đề
1
2
1
Cuba
0 ₿
Chuyện là giờ tôi mới kể hôm 9/10 tôi có đi công tác tại Vũng tàu hôm đó mưa rất to tôi có ghé vào massge bưu điện, và có kêu ra chọn. Tình cờ chọn được một cô nhìn rất dể thương và đáng yêu, dáng người thì nhỏ nhắn, tôi có hỏi tên em bảo em tên (lan anh)
Năm nay em 19T cách nói chuyện rất hiền, và vui vẽ, nhiệt tình từng bước một, tôi đánh giá cách thái độ của em 10đ, còn chuyện Face thì em rất dâm,vào rất nhẹ nhàng, từng bước từng bước, em kiss và đá lưỡi thằng nhỏ tôi rất là phê chữ ê kéo dài, vòng 1 của em thì to săn chắc nhìn rất là đẹp, vòng 2 thì nhỏ nhắn, vòng 3 thì vừa, sao khi cùng em xong đêm đó làm tôi nhớ Hoài giờ nhắc thì lại nhớ hẹn em 1 ngày không xa .

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym, tui cũng khoái mấy em loli kiểu này hê hê.

minhnhut

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/10/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
có zalo hay số đt bên đó ko, đang công tác dưới này bạn ơi

Nguyenthanhtien

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/10/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Hôm trước mình có ghé bưu điện chỗ gần cái bar, vào gọi 1 em mới vô làm e nói e mới 18 tuổi nhưng mjh đoán e cỡ 22 24 rồi vì mặt thì cug xih nhưg chim và vú nát quá mà cách nói chuyện của ẻm chảnh và kiêu căng kiểu âm binh,vào phòng chưa kịp thưởng thức gì ẻm hối và dục như đi ăn trộm làm mất cả hứng sau 30p mjh ko cảm xúc để ra nổi xong e kêu hết giờ ra ngoài ngồi đi để e còn vô tua khác, hụt hẫng quá mìh ra về trog sự bực tức nên đã ghé qua massage phương nam ngay 141 phan chu trinh vào thêm 1 xuất, phòng 3 gặp 1 em gái đà lạt da trắng mông to vú bự cỡ size 90 mặt ẻm nhìn xa trông hơi già nhưg khi chơi nhìn kỹ mặt ẻm rất đẹp,non và rất dâm cách làm tình thì 9 điểm cách nói chuyện nhỏ nhẹ, ẻm phối hợp tốt thik nhất là quả mông to của ẻm chơi phía sau kích thik quá 3 phút mjh bắn trong sung sướng,phải nói gái đà lạt rất dâm và ngon đúng gu mình,tạm biệt ẻm ra về hỏi em bao nhiêu em nói 1.000 mìh bo luôn 3 tờ 500k nhất định lần sau xuống vũng tàu mìh sẽ ghé thăm em misa, hy vọng ẻm còn làm ở do.

Mrchym

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/9/18
Chủ đề
6
40
6
33
0 ₿
tbghr
t ghé hỏi nói đéo có ai tên misa mi sô gì đó. như cc luôn.

Mourinho345

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/2/16
Chủ đề
1
5
0
33
0 ₿
hôm qua em tìm theo trên mạng 158 Hạ Long mà tìm ko ra ks Bưu Điện ạ,có phải nó đổi tên thành P&T phải ko ạ,nên em ko dám vào sợ ko đúng ks,