Massage Bưu Điện ( part 03 ) 1 vài lời gửi ae .

Lượt xem: 79,500

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿
Mình đã có 2 part về Massage Bưu Điện .

Và Part 03 này mình dành cho ae nào mới đi lần đầu muốn khám phá , để ae có thể yên tâm và thoải mái hơn khi vào BĐ.

Về giá cả :

Tic : 250k ( mặc định )

Tip : 800k ( mặc định )

Tip mặc định ở đây là các bạn cứ vào làm xong rồi ra quầy thanh toán luôn 1 lần thì total cho cuộc vui sẽ là 1050k . Ae đừng cố gắng khôn khéo trả giá ngay trong phòng tiền tip 700k . Tiết kiệm 100k ko được bao nhiêu nhưng có thể phản tác dụng , các em có thể đòi hơn 800k vì trong phòng ko ai quản lý ( mặc dù xin rất lễ phép và lịch sự nên chắc chắn các bác sẽ động lòng mà boa 1tr ^^

Thế nên cứ tự nhiên vào và ra thanh toán thì chỉ mất 1050k ( nhớ chuẩn bị 20k ) cfe cho thằng dắt xe .

Còn về ngày hôm nay thì mình đi em Thảo .

Skin : mịn màng
Face : 8 nút ( e nó cười duyên và trò chuyện thoải mái )
(.)(.) : vừa tay nhưng sexy
\/ : thon thả
** : bót và ok

Tic : 250k
Tip : 1000k ( cái này giá mặc định của mình rồi )
Boa giữ xe : 50k
Total : 1300k

Vừa làm xong thì ngồi uống trà , thấy có 1 anh đi ra , đi thẳng ra ngoài luôn . 1 lát sau có bé kia chạy ra kiếm kiếm . Tiếp tân hỏi thì bé đó báo a kia chưa boa , kêu ra ngoài boa mà đâu rồi . Vì thật sự ít nhiều đã vào đây cũng là dân có tiền nên khâu quản lý khách hơi lơi là . Nên nhân viên mss mà ra ko kịp là khách có thể lũi về ngay . Thấy nhục mặt đàn ông quá . Đi chơi mà ko biết cách chơi thì tốt nhất ra biển bơi free khỏi tốn tiền .

Mình sẽ đi check hết các em bên Bưu Điện rồi sẽ qua Amis ^^

Bác nào còn thắc mắc thì ib nhak :) mình sẽ rep tận tình :)

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Tới Z nhé bạn. Mà cứ theo giá sàn là 700k thường, 800k nóng lạnh. Đừng trả giá coi chừng gặp nguy hiểm, vì có lần tui đi gặp 1 em đẹp, ngon mà lỗ như lỗ cống làm quần quật ko đủ áp phê ko ra đựợc, hết giờ, tức mình định bo 5xị thì e nó gọi thằng bảo kê vào, mình liền nói "em ghẹo bé này tí thôi ông a, đây tiền của e đây cầm đi" nó liếc mình 1 cái rồi đi ra.

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
Phải cái này ở TP hcm thì hãy pít mấy

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Chỗ này là chỗ nào bác? Để a e tránh.

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Cảm ơn rp của bác MrNo
Mả bác tip mạnh tay thật ^__^

MrNo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/1/16
Chủ đề
4
57
65
0 ₿
Vấn đề này là do bạn ko ra được chứ quy định giá sàn như vậy thì sao bạn trách dc ^^ . Đâu có thể nào mua tô phở ăn ko ngon mà trả nữa tiền đâu bác ^^

• Like
Điểm cảm xúc: ong gia 80

dragonzozo

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/10/15
Chủ đề
7
72
35
36
0 ₿
Mừng bác ngon trum . Khi nào offline Vũng Tàu để anh em có dịp gặp bác nhỉ .

nobita

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
23/10/15
Chủ đề
2
101
37
38
0 ₿
Mình thì không thích tới Z, đi massage thì cứ nằm mà hưởng thụ thôi chứ lười lao động lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: MrNo

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Thì đúng rồi, tại tui bực bực nên nói miệng trả giá vậy thôi :)) tui kể lại để mấy bác nào đi chơi đừng có lầy coi chừng xác định. Hehe

• Like
Điểm cảm xúc: MrNo