Massage Buu Điện và Amis Vũng Tàu

Lượt xem: 7,939

thaibao1002

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
28/6/15
Chủ đề
4
9
15
37
0 ₿
Thân chào các chiến hữu!

Sau khi tham khảo diễn đàn kỹ lưỡng và xin đươc phép nghỉ, mình đã đi kiêm nghiệm tại Vũng Tàu và có nhận xét khách quan nhu sau:

Amis:
Thàng locker lừa đảo. Mình đã cho 100k để giới thiệu em đẹp, vú bự. Vậy mà nó chỉ cho mình 1 em trung bình.
Mình đi em Nh*, đấm chưa được 15 phút là kêu thư giãn. Nhưng nhìn chung là ok. 800k là tới z, mình cho thêm 200k nữa là 1tr. Tic là 270k. CSVC yếu kém theo quan điểm của mình.
Bưu Điện:
CSVC tốt hơn Amis nhiều lần. Tic 250k rẻ hơn Amis nhưng phục vụ tốt hơn nhiều. Mình yêu cầu các em đứng ra hết để chọn. Mình đi em L**h, vô cùng đẹp. 800k tới Z, cho thêm 200k. Tc là 1tr Tip.

Chú ý là các em có thể đi ra ks sau giờ làm nếu thích. Mấy em đòi khoảng 3-4tr 1 đêm. Mình đi em ở Bưu Điện, 1h đêm chạy đến rước về ks mình.

Mình cũng khám phá luôn mấy em trong mấy quán bar nhỏ gần đường Hoàng Hoa Thám, khoảng 12h mấy em hết ca, 2tr 1 đêm là ok. Mình đi 2 em cùng lúc hết 4tr nhưng sướng tê cu. Mấy em trong bar ko ngon như massage đâu các bác.

Ko nên đi karaoke, em út trong đó xấu và già. Đi chơi hàng ở SG sướng hơn mấy e karaoke VT.

Đó là kinh nghiệm an chơi massage của mình.

Xin hết và xin được giao lưu cùng các bác lão thành trong web này. Thanks

• Like
Điểm cảm xúc: Kontum

Kontum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/7/21
Chủ đề
1
31
8
0 ₿