Massage Cafe ai đã từng nghe

Lượt xem: 15,099

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Mình là một trong những a e massage nên định lấy một số tin cho a e tham khảo về tụ điểm ăn khác chơi
Đây là 1 bài viết 1 bạn có nick ALIBABA kể nhưng ko biết thật ko nhờ a e xác minh he he

Bữa hôm có đi lòng vòng đường mã lò sơ sơ thấy chớp đèn nhiều nên em phi thẳng vô test thử vô quán mới đầu mình thấy chỉ có mỗi 2 em vừa mập vừa lùn thì thất vọng tràn trề nhưng vào rồi chả lẽ lại ra luôn nên đành ngồi kêu nước uống ,dc 1 lúc bỗng có 2 em xinh tươi dáng đẹp hết í ở đâu chạy xe máy tới làm thằng em muốn "thăng thiên" luôn (sướng..:eek6:..).Sau đó một em ra ngồi kì kèo giá cả thống nhất #150k HJ VÀ BJ sau đó theo em lên một cái gác nhỏ wow nhìn thì thấy cũng được mấy phòng, phòng vẫn có máy lạnh. Sau đó chuyện gì đến cũng đến nhìn em BJ rất chuyên nghiệp lại còn liếm láp...hôn hít khắp người làm mình suýt phải nã đạn phản kháng .Mình cũng không rảnh rỗi vì lúc đó đang bú bình còn tay đang móc lốp em nó...Được 45' thì chịu ko nổi nữa nên đành đầu hàng giao vũ khí đạn dược cho em nó :Duke:...Hôm đó tiếc là ko đem theo cái durex nào nếu ko thì em nó chết với mình (vì lúc ấy mình hỏi thấy em nó cũng xuôi xuôi ko nói ji` hehehe) nhưng cũng kịp lấy số dđ của em rồi nên ko sợ chạy mất :=Devil:

Tổng kết: 150k sung sướng.

Quán đó mình cũng quên tên rồi mấy bác cứ chạy đường mã lò thì thấy cũng nhiều quán lắm.

A e nào có bài hay cứ đem về xác minh cho a e biết luôn nhé

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and overrmen

overrmen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/3/17
Chủ đề
0
1
0
35
0 ₿
sao bác k ghi tên quan

tuananh993

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/2/17
Chủ đề
1
34
1
30
0 ₿
45p mà 150k mà hj bj mà bú bình nữa có vẽ không ổn lắm

htvthy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/6/17
Chủ đề
1
11
4
36
0 ₿
đính chính bác ấy nói 4,5 fut nhé :V hahaahha

Badguy07

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/8/17
Chủ đề
0
3
0
41
0 ₿
Ở Mã Lò nhiều quán cf hj/bj nhưng hàng công nghiệp chán lắm. Có một quán đi LVQ tới Mã Lò quẹo trái khoảng 100m wán đầu tiên bên tay trái có hai em teen Kim, Nhi nhìn ổn nhưng on off bất thường nên hên xui. Ở đây thùng phy quá date cũng có luôn

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Cái quán đầu tiên gần ngã 3 bên tay phải chứ k phải tay trái đúng k bác...tay phải theo hương bác quẹo vô mã lò...mùnh chỉ thấy quán này được nhất trên con đường này