Q.12 Massage Cẩm Thy…79 có như lời đồn

Lượt xem: 1,535

teoemoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/3/23
Chủ đề
1
3
1
saigon
0 ₿
Ta nói đi đâu cũng thấy ae 79 này 79 nọ, nằm vùng vài ngày đọc rp thì cũng quyết định set kèo với 79 xem có lời đồn ko, phi con xe qua lúc 3h chiều, tiệm vắng ít xe, 3 chứ tiếp tân chạy ra hồ hởi thấy teo như thấy mẹ đi chợ về (+), vào ngồi chọn set queen thì đc đưa lên phòng luôn ko cần đợi chờ (+), vào phòng thì có chút thất vọng vì trong phòng cái gì cũng nhỏ với lại cũ (-) , xông hơi 10 phút thì e nó chuẩn bị mở nước xong cầm khăn đợi teo ra, đối với teo thì e có khuôn mặt ưa nhìn 8/10 , v1 trái ngược hoàn toàn với csvc (+) đẹp to vừa tay săn chắc, v2 có chút mỡ, v3 mông méo (cái này e nói zị chứ teo ko nói, nhìn kĩ có hơi méo nhưng săn chắc vỗ kêu to), v4 múp sạch sẽ gọn gàng (+), service thì có lên có xuống có tới có lui có ngang có dọc có úp có ngửa có dưới có trên sang trái sang phải , bonus e chiêu đãi món cháo lưỡi (+++) cực kì tình cảm , túm cái váy lại cộng đều chia 2 thì 79 ok vui vẻ nhiệt tình xứng đáng trong tầm giá, sẽ còn quay lại gặp e. Thiệt hại tic+tip = 1k7 (30% off tic vì có code), nhân tiện hy vọng csvc sẽ sớm đc nâng cấp chứ vầy hoài thì cũng hơi ngán

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Câu sẽ còn quay lại gặp em là Ok rùi...
Mừng bác...
Bác đừng tin lời đồn... mỗi ng mỗi gu khác nhau... cách làm đôi khi cũng khác... bác tin rồi ko hợp gu bác thì lại chuyển hướng khác...:ami-(47):

• Like
Điểm cảm xúc: Thích gái tơ

teoemoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/3/23
Chủ đề
1
3
1
saigon
0 ₿
nói chung phần thích nhìu hơn do đó mới còn quay lại đó bác, chắc cũng có lẽ teo là khách mới e nó chưa quen, ko như mấy bác…cựu chiến chim ý nhầm binh :8onion38:, mà nhân tiện 79 nói là 18 v1 khủng hơn 79 à, có bác nào confirm hộ ko

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,121
1,570
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
K nên so thế mỗi bé có mỗi điểm riêng và cái hay của mỗi bé hjhj

Thích gái tơ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/3/23
Chủ đề
0
7
4
36
Tphcm
0 ₿

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm ủng hộ cs và bé…. Sự hài lòng của bác là niềm vui, động lực Ct tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
Cẩm Thy xin ghi nhận ý kiến góp ý của bác.
Trân trọng cảm ơn bác!