<Massage Cẩm Thy> Đốn Tim với vip Thái chỉ còn 180k

Lượt xem: 27,294

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tebinhtete

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/3/19
Chủ đề
1
2
0
20
0 ₿
vip thái có code giảm 180k vậy lúc tip thì tip 180 hay tip 350 vậy

KangJeeSun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
0
2
1
43
0 ₿
Hôm qua trời mưa wa,sẵn gần q12 nên lên mạng tra xem có cái massage nào ok ko.. Vô tình thấy phần giới thiệu về massage Cẩm Thy hấp dẫn quá nên khá tò mò lập tức kiếm ngay địa chỉ mà đến ngay và lun, Đến nơi thì được 2 thanh niên tiếp tân đón tiếp rất nhiệt tình và còn hỏi mình đã đi lần nào chưa?có số nào quen không? Vì lần đầu nên đc 1 trong 2 thanh niên tiếp tân giới thiệu sơ sơ các gói dịch vụ,thấy gói massage sexy nghe có vẻ thú vị nên mình chọn gói đó, vì đc giới thiệu lấy code trên Camapro nên đc giảm 100k giá vé ( còn 400k/vé). Lên phòng được hướng dẫn thay đồ vào phòng xông hơi rồi đợi 1 chút sẽ có nhân viên lên phục vụ. Mới mắc mưa xong mà vào phòng xông hơi ôi nó đã lắm mấy ae ơi, đc 5-10p thì có tiếng mở cửa, 1 cô nhân viên xinh xắn bước vào phòng và hỏi mình có tắm lun hay không? Ok đợi gì nữa thế là e mời mình vào bồn tắm trc, sau đó e cũng vào tắm chung với mình, Trò chuyện 1 lúc đc biết e tên DƯơng, số 29 và là người gốc Huế, giọng nói dễ thương cực kì lun ae ơi, e rất nhiệt tình trong lúc tắm và khi massage. Đến lúc masage thái rất là tuyệt nhá. E có vòng 1 rất đẹp lun, thân hình nhỏ nhắn xinh xắn với vòng eo thon gọn như Ngọc Trinh ấy chứ haha...nhìn là không mún rời mắt lun các ae ạ. Nói chung e rất chiều khách và nhiệt tình,chạm đến đầu cảm giác đến đó. Khi ra về mình hẹn e lần sau a ghé ủng hộ, e cười vui vẻ chào tạm biệt và đưa mình xuống quầy tiếp tân. Tổng chi phí 400k/vé và 500k típ...nói chung rất hài lòng..lần sau a sẽ ghé thăm e nhé số 29 với vòng eo Ngọc Trinh đáng iu..

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Trong lúc tắm, hai anh em nhà bác không có làm ăn gì hết à?

KangJeeSun

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/4/19
Chủ đề
0
2
1
43
0 ₿
mới đi lần đầu nên chỉ dám ôm thôi bạn ơi,chứ đâu biết làm gì nữa T_T. chắc phải nhờ ae có kinh nghiệm hỗ trợ thêm nữa.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,674
2,509
CongDongMassage
0 ₿
Nếu bác với người yêu cùng tắm trong bồn tắm thì nên làm gì nhỉ ... hehe.
Vẫn đang giờ giới nghiêm :D

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.