Massage Cẩm Thy Trình Làng Những Ngôi Sao Xuất Sắc << Chào đón mùa thu >>

Lượt xem: 11,483

ThoDen357

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
64
Thế đã có bác nào có hình full 79 và 01 chưa cho mình xin với

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Vâng ad xin ghi nhận ý kiến của bác... đồng thời ad xin cập nhật thêm tình hình Cẩm Thy ngoài những ngôi sao 18,79,01 đã chiêu mộ thành công thêm 4 hot girl trên 2k trở lên đang đào tạo và hứa hẹn ra mắt bộ siêu tập dàn hot girl 2k trẻ trung xinh xắn cho ae congdongmassa .

Chym Sun

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
46
Vâng ad xin ghi nhận ý kiến của bác... đồng thời ad xin cập nhật thêm tình hình Cẩm Thy ngoài những ngôi sao 18,79,01 đã chiêu mộ thành công thêm 4 hot girl trên 2k trở lên đang đào tạo và hứa hẹn ra mắt bộ siêu tập dàn hot girl 2k trẻ trung xinh xắn cho ae congdongmassa .
Cẩm Thy dạo này tuyển toàn hàng hót nhỉ

FikShun

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
21
Nhanh nhanh để ae tới chơi nào ad ơi

Gia Lang

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
40
Bác @Gia Lang hôm qua đi super hai bé 16,79 rồi cho hai e nó chút rp đi hahaah... Đúng là các bé trẻ đẹp mới vào nghề nhiều bác muốn check ghê luôn, còn bác nào muốn check bé mới vui lòng đặt lịch trước hộ ad để ko phải chờ đợi nhé.
Ko có điểm nào để chê ad ah.... thanks ad đã tạo ra sân chơi tuyệt vời khi vực Q12 để ae có chỗ xả Treess và phê pha

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Ko có điểm nào để chê ad ah.... thanks ad đã tạo ra sân chơi tuyệt vời khi vực Q12 để ae có chỗ xả Treess và phê pha
Thay mặt bé và cơ ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ ạ.... chúc bác nhiều sk và thành công.

Luckystardl

Bé Tập Massage
Reaction score
10
Sắp di CT nè, có số nào Hot v1 ko ad, vs tình cảm gt mình vs

FikShun

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
21
Bé 06 vs 29 trong bài đăng còn làm ko ad

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Cẩm Thy xin chân thành cảm ơn tình cảm và sự yêu mến của tất cả các quý ae... Qua đây ad cũng xin thông tin đến các quý a đã yêu mến cặp đôi chị em 16 -79 đã sẵn sàng phục vụ cho các quý a thích hai bé phục vụ ạ.

FikShun

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
21
Đã ghé và trải nghiệm, CT okie nhưng góp ý chút là bé nào nghỉ nên xóa hình, hay bé nào nhận đc nhiều cmt tích cực thì update lại để ae có điều kiện trải nghiệm tốt nhất

Massage Cẩm Thy

Massage Ambassador
Reaction score
208
Đã ghé và trải nghiệm, CT okie nhưng góp ý chút là bé nào nghỉ nên xóa hình, hay bé nào nhận đc nhiều cmt tích cực thì update lại để ae có điều kiện trải nghiệm tốt nhất
Dạ ad xin ghi nhận ý kiến của bác ạ... bác cũng thông cảm ad ko có quyền xoá hình ảnh hay những nội dung gì khi đã đăng lên congdongmassa ... để ad nhờ ban quản trị xoá ạ.

ThoDen357

Massage Kỳ Cựu
Reaction score
64
Đúng rồi hình và những bài ae congdong rp xấu hay tốt thì cơ sơ đâu xoá dc chỉ có trên ban quản trị diễn đàn mới xoa dc thoii

FikShun

Massage Chuyên Nghiệp
Reaction score
21
Dạ ad xin ghi nhận ý kiến của bác ạ... bác cũng thông cảm ad ko có quyền xoá hình ảnh hay những nội dung gì khi đã đăng lên congdongmassa ... để ad nhờ ban quản trị xoá ạ.
Đây là ý kiến của cá nhân thôi ạ, để ae có trải nghiệm tốt nhất thôi