Góc tâm sự Massage cần mỹ nhân hay cần thư giãn.

Lượt xem: 1,129

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Massage bây giờ khác xưa nhiều quá. Ngày đó đi massage để háo hức gặp 1 mỹ nữ nào đó hồi hộp chờ đợi được ngắm dung nhan của nàng, được trò chuyện cùng em là đã thấy thích thú rồi. Cuối cùng kết thúc bằng màn HJ cũng sướng lắm vì được 1 mỹ nhân HJ cho nó khác lắm so với 1 em cá sấu lên bờ làm full hết tất mọi thứ cũng ko thể nào sánh bằng. Massage bây giờ lạ quá vô đi thì em nào cũng làm full skills đủ trò BJ, CIA thậm chí WC nhưng sao chẳng thấy sướng là bởi vì ngoại hình các em quá tệ thua xa các mỹ nhân mà tôi từng gặp ngày xưa. Dạo này tôi quy ẩn vì buồn chán các chủ massage bây giờ chỉ chăm chăm vào thư giãn mà quên tuyển lựa phần ngoại hình các em xinh tươi. Có lẽ rằng massage giờ đây không còn hợp với tôi nữa, nên là chắc gác kiếm từ đây. Tất cả chỉ còn là kỷ niệm dĩ vãng cho 1 thực trạng đáng buồn.

• Like
Điểm cảm xúc: jun88pw

mrpolo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/7/22
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
He he cùng tâm trạng với bác mấy em dễ thương tc hay đi nghỉ hết chả hứng đi nữa.

lehuy269

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/6/22
Chủ đề
14
93
31
0 ₿
mỹ nhân mà làm có tâm: 1 là làm 1 lúc xong nghỉ có nhan sắc thì rõ ràng nhiều cơ hội hơn, 2 là bị khách book liên tục đến kiệt sức