[ Massage Cần Thơ ] "Style" KS Hoa Phượng - 12 Trần Phú cập nhật vé Super Khuyến Mãi 200k cho anh em

Lượt xem: 39,801

Tony quang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Bác cho biết em nó tên gì ạ? Cám ơn bác

diesel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/18
Chủ đề
0
1
0
32
0 ₿
Được dịp được đi Cần Thơ. Được ông anh giới thiệu Hoa Phượng. Và được trải nghiệm massage ở đây. Cơ sở vật chất quá sạch sẽ. Giường to rất là thoải mái. Đánh giá bé My quá dễ thương, giọng ngọt như mía lùi, phục vụ ân cần chu đáo.
V1: 9đ. To, mềm mại. Chắc chắn hàng thật
V2: 8đ, eo ót ôm sướng
V3: 8đ
V4: 9đ, nước nôi tràn trề
Ah, được súc miệng bằng nước muối sau khi xong. Đi nhiều chỗ, chưa có chỗ nào có dịch vụ này.

Forexttrader

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
31/10/19
Chủ đề
2
8
0
32
0 ₿
Mình bình thường lên diễn đàn xem kinh nghiệm ae chia sẽ thôi. Nay tiện đường ghé sang đây xin góp chút ý kiến. PD thì mình ít có đi, nhưng từ HoaPhuong mở thì mỗi tuần cũng 1 lần. Và cũng có một lần k thích là mấy (do bé đó hơi dễ thương thôi, nhưng k đẹp, k hợp gu mình, chỉ khoản đó thôi nhé, chứ e nó pvu thì nhiệt tình bao la). E nó hút đ.t mình mà cứ tưởng hút cho ra bằng đc tủy trong xương ấy. Còn lại mấy lần khác đều ngon lành do mình dặn locker là mấy lần sau nếu a chọn ramdom thì e lựa bé nào phải xinh, ngực k cần to lắm nhưng đb là phải xinh (vì mình thấy ở HPhuong e nào làm cũng nhiệt tình). Theo bản thân mình nghĩ thì bác đi 2-3 lần mới cảm nhận khách quan đc, và nếu có k không vừa ý thì ra ngoài cmt với locker hay qly ngay. Còn CIA thì với mình là có, mình nghĩ ae lịch sự sạch sẽ cũng vậy, và đừng vội vàng, mình vào thường hỏi locker e này tính nó thế nào có chống chỉ định gì k,... và theo mình mới lần đầu các bác đòi CIA ngay thì k đc đâu (trường hợp e nó nhìn bác hợp mắt, hay hôm đó e nó vui, hay bác tip thêm, hay bác đẹp trai,...), vô vàng lí do nhé nhưng thường các bác gặp e nó 2-3 lần thì CIA bthuong. Đặc biệt là năm mới đến rồi hi vọng bác Chì tổ chức event hay giảm giá gì đó, mình nhiều khi muốn rủ bạn bè đi nhưng bọn nó lại than vé cao tốn kém quá k đi nổi, thế là mình phải vác thân đi một mình k thôi.

newbee000

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/10/19
Chủ đề
1
5
1
0 ₿
các bác cho em hỏi tý, style HP còn áp dụng gói khuyến mãi không ạ?

xinsoem

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
10/2/20
Chủ đề
1
2
1
0 ₿
Mấy bác cho em xin tên e nào mặt xinh vú to với ạ.^^ e thích cái vụ mà vú càng to càng tốt.