An Giang MASSAGE Châu Đốc (Gặp Thị Nở Rồi Mới Được Gặp Thúy Kiều Là Sao)

Lượt xem: 7,219

danchoixom

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/1/22
Chủ đề
6
12
15
0 ₿
Đi Công Tác có dịp về thủ phủ Bảy Núi nên cũng muốn tìm gì mới lạ ở mãnh đất thân thương mà lạ lẫm này. Công việc cả ngày. tối mới được nghĩ ngơi làm lai rai vài cóc bia cùng các anh bạn đồng nghiệp, bia vào máu dâm lại nổi lên, đất khách quê người nên hỏi thử mấy ông xe ôm chỉ cho massage Bảo Bảo , đón xe đi lại đó check thử massa AG coi sao, ai ngờ thất vọng tràn trề , nhớ lại còn thấy ngán, phòng óc thì cũ kỹ, mua vé 500k mà đưa cái con nhỏ vô nhìn không nói nên lời, vừa đen da thì nhũng ra, đổi bé khác thì cũng chẳng cải thiện hơn được bao nhiêu. bo cho em nó 300k chỉ masa đấm bóp chứ không thư giản, làm cũng mất hứng nên khỏi làm cho rồi.

Tối về buồn và ấm ức quá, nằm lướt kiếm thì thấy masa Đại Phong ở đường Phan Đình Phùng, Châu Phú B. Châu Đốc thì nhìn ảnh cơ sở cũng sang trọng , ngẫm nghĩ thì thôi cuộc đời checker không lẽ mãnh đất này lại bom mìn nhìu vậy sao, quyết định ngủ sớm tối mai đi thử Đại Phong coi sao. Nói chung chỗ này giá vé cũng không rẽ, cũng bằng Cần Thơ, nhưng chắc do khu du lịch nên vậy, chủ yếu mong là mấy em k làm mình thất vọng. nói bà quản lí là hôm qua bị ăn hành nên nay ráng sắp xếp em nào ngon ngon non non chút, vô cũng như thường lệ, xông hơi xong bước ra thì thấy em nó đang ngồi đợi, nhìn da trắng tướng gọn gọn kiểu lolita như mấy em ở SG ấy, ôi cảm thấy có động lực lại chút đỉnh, nói chung em nó làm bài bản cũng như những chỗ masa khác ỏ CT vậy, nhưng được cái làm kỹ, không qua loa, vui vẻ hỏi chuyện lịch sự , vú thì k to lắm được cái săn, trym cò thì thơm tho k mùi, nước kinh khủng, gờ nghe nhẹp nhẹp, xin em nó bắn vô miệng mà em nó không quen nên mình cũng thấy tội nên k ép. tưởng đâu em này ở CT xúng đây làm, nhưng em nó nói em nó làm công ty ở quê khổ quá nên lên Châu Đốc làm được từ đầu năm tới giờ, em này không có Z, không biết mấy em khác thì sao, lúc ra về thì thấy mấy em đi ra vô , nhìn bén lắm, hẹn lần sao nhé các em.

Ae có dịp về Châu Đốc thì đi thử Đại Phong coi sao, theo tui đánh giá là khá ok , kiểu như CT. đa số các em ở đây thấy non thì nhiều, nghe em nó nói cũng có mấy chị 28 29 mà chỉ số ít thôi.
Mới xin được tấm hình zalo của em nó cho ae tham khảo trước khi đi.
Thân chào ae Congdongmassage nhé. viết văn dở nên có gì bỏ qua cho tôi.

Đính kèm

660.6 KB · Lượt xem: 963
  • Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

danchoixom

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/1/22
Chủ đề
6
12
15
0 ₿
AE ghé nói ae trên hội ăn chơi là được khuyến mãi đấy, tại nghe nói khách vãng lai thì vé sao bán vậy à. còn ae nói trên diễn đàn thì quản lí biết dân chơi nên sẽ có ưu đãi.

• Love
Điểm cảm xúc: Dinhheo

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
:sprite-58: