Massage có Thái giá bình ổn đường PTH Q8

Lượt xem: 6,627

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Chả là một ngày nắng cực, mình cũng có công chuyện chạy ngoài đường nên tạt ngang test thử. Tiệm cũng mới mở hơn nửa năm thôi. Bé mình test random, mặt teen, dễ thương, mình dây, da trắng, đùi thon thả mịn màn sờ rất sướng tay. Ở đây có 3 vé: vé thường 100k; vip 200k; vip Thái 300k. Cơ sở nhìn cũng bình thường mà có cả Thái. Hơi bất ngờ nên mình chơi vé Thái luôn thử xem.

Có lẽ là massage thư giãn nên tay nghề của mấy bé không mạnh như masage khỏe. Nhưng được cái bé chăm sóc khá ổn, xoa nắn nhẹ nhàng. Mình lại thích kiểu này. Sau màn đá nóng là tới mas Thái. Ở đây không có nude 100% đâu các bác. Chắc tại nằm gần bộ công an nên các bé phải luôn trong tư thế sẵn sàng. Bé dùng tinh dầu sữa thoa lên lưng rồi dùng cặp ngực hệ gần cam cà cà lên người mình. Đúng như bé nói lúc ban đầu, nhột thấy bà do đầu ti của bé cứ lả lướt khắp body. Mình ráng nén cười chứ không lại thành ra vô duyên trong mắt bé.

Cuối cùng là màn hj, bj quen thuộc. Bé vừa cầm thằng đệ xoa xoa vừa mút ti mình. Thế đéo nào hôm nay mình như trúng tà hay là do bé biết điểm yếu của mình mà xoa đúng dây thần kinh sướng. Bé chưa kịp bj là minh xuất CMNR, nhục đéo thể tả. Thời gian của gói vip Thái là 1h30', mình xài chưa đến 1 tiếng. Bé bảo ngồi chơi nói chuyện với bé nhưng vì công việc nên cũng phải chia tay bé sớm. Đành hẹn bé lần sau.

Đánh giá:
CSVC: 5/10
Ms 18
Face: rất ổn cho bác nào thích teen 7/10
V1: hơn loli 1 chút, bác nào thích vú to thì ko nên chọn bé này. 6/10
V2: thon thả như người mẫu 8/10
V3: tròn trịa cầm vừa tay bóp sướng 8/10
V4: bé mặc quần nên không test.
Tổng thiệt hại:
Tic 300k, tip 300k

Kết: Bé hơi ít nói, không thuộc dạng diễn xuất giả tạo, còn nét thơ ngây. Sẽ ghé lại thăm bé.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu, RamosLe and Công Huy

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Cho chính xác cái địa chỉ để em coi coi đi làm report cho anh em thử xem sao nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Danny Bồi

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Các bác nếu đi từ hướng cầu chữ Y qua bên Xóm đạo thì nó nằm bên tay phải, qua trường học Chánh Hưng 1 chút sẽ thấy tấm panel dựng đứng đề biển Tây Hồ. Dễ thấy lắm bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Công Huy

Danny Bồi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/3/19
Chủ đề
4
28
26
0 ₿
Mình đi đầu giờ trưa, các em còn đang nghỉ nên chưa có dịp ngắm nghía. Ở đây đào tầm chục em. Bác cứ nhắn nhẹ với chị quản lý là được. Tiệm tên Tây Hồ, nằm khúc giữa cầu Hiệp Ân với trường cơ sở Chánh Hưng. Panel để ngay vỉa hè nên dễ thấy lắm. Có đúng 1 cơ sở ở đó thôi. Tây Hồ với Tây Đô gần khúc bến xe Q8 là cùng 1 chuỗi đó bác

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Công Huy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/19
Chủ đề
3
41
37
24
0 ₿
Gần nhà tui :)) mà chỗ này mà giá mềm như bác nói là quá đã haha

• Like
Điểm cảm xúc: Danny Bồi

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Đính chính là cầu chánh hưng... Êm đang xông hôi. Thấy em út hơi xuống cấp.. Để lát coi tay nghề thế nào

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and [Kid]