Massage Đại Lạc đại tào lao

Lượt xem: 16,668

daucocaucanhvn

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/12/15
Chủ đề
5
15
7
0 ₿
Thấy ít report về massage Đại Lạc nên mình chuột bạch đi xem coi sao. Về ức chế quá reg nick report luôn cho xả

Số là mình hay đi gần cty như Fes hay VĐ. Hôm nay có việc rảnh rổi rảo khu tên lửa chủ yếu để gội đầu thoi!!! Ai ngờ tạc ngang Đại Lạc. Thôi thì thử xem thế nào.

Vô tới nơi chọn vip 300k. Bà cô thu ngân quăng cho cái chìa khóa. Hơi bực. Thèng ku khác dắt lên phòng. Vòi tiền trắng trợn. Mình nói thẳng ok. Xong rồi tính. Thằng khác lại vô. Nói thèng đầu tiên ko niết gì đâu. A hãy tin tưởng ở em. Đù. Bực vãi. Mình bực ra mặt luôn.

Lát em ktv vào thì em này đi theo tour. Do mình test nên thôi. Coi kỹ thuật được hay ko cái đã.
Đấm qua lo nhưng ko đến nỗi tệ. Có đá nóng. Gói nóng. Mà quẹt vài cái. Xong thư giãn. Cái này chắc tuỳ em.

Xong em này lại vòi tiền. Mình đi vip 300k. Bo em 200k. Nói thẳng ra mất hứng. Em ấy quay thái độ mà thôi. Ko quan trọng. Do em xui vì hai thèng ôn kia thôi

Ra tới cửa thèng giữ xe xin thẳng thừng kiểu như nghĩa vụ ấy.

Quá nhọ cho ngày chủ nhật của em.

Đại lạc tệ nhất khu tên tửa

Điểm cộng duy nhất là phòng vip sạch sẽ. Xông tắm mới.

Anh em đi khu tên lửa thì nên đi cái VA đường số 1 hay khúc đường số 7 ok hơn. Nhân viên ko có vòi tiền nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Casanova, White_Lucky and Sadboy

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
chia buon cung bac, vay ten tien duong so 1 va so 7 la gi vay bac?

longphungsumvay

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/9/15
Chủ đề
1
91
8
0 ₿
đi cái VA đường số 1 hay khúc đường số 7 ok hơn là ở đâu v