Massage đại lạc

Lượt xem: 4,036

TiểuĐồng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/2/22
Chủ đề
5
14
6
0 ₿
E chào các chú , các bác . Chẳng là e chạy grap chở khách đi massage sẵn e giao lưu tí thì khách bảo cũng ổn định với kinh tế. E liều mình vào luôn . Ông khách dặn trước cứ đi vé thường thôi . OK vào thấy e lễ tân ngon cơm là khoái rồi . E random luôn hihi . Csvc thì chắc vé thường nên cũng thật là tầm thường . Ngồi đợi e nó vào thì ok con dê luôn . Bỏ qua màn tắm con thì massage khỏe bài bản khỏe khoắn . Tới màn massage đầu thì đột nhiên e ấy cuối xuống hun môi mình 1 cái nhẹ nhàng tình cảm làm hết hồn hihi.e này thả kiến hơi bị đỉnh chịu ko nổi năn nỉ đừng lại luôn kkk . Qua phần mệt thì e liếm khắp người , có liếm đầu thằng e nhẹ nhàng tưởng đc bj chứ . Nhưng ko e ấy vọc cu thôi kkk. Mình cũng tranh thủ khám phá các kiểu , cập đào săn chắc bóp phê phê . Khe suối bỏ vào thì rì rào , pé hứng quá hay sao nhấp nhấp theo điệu chọc , cái bím múp múp nhìn chịu ko nổi mình liếm liếm mấy cái e nó dạng chân ra thì húp như chết đói kkk. E vọc cu lâu lâu hôn đầu thằng e 1 cái kích thích quá ra luôn trong lòng bàn tay e ( e nó lấy tay hứng tinh chứ ko lấy khăn , killl này hơi lạ kk). Pé hẹn lần sau quay lại có nhiều điều bất ngờ kkk. Kết thúc kinh tế vé 150k . Bo 350k cho chẵn .. có thể bo ít hơn hjhj do e phê quá

• Like
Điểm cảm xúc: ChrisEvans and mrbeansg

Causang

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/10/16
Chủ đề
0
11
0
43
0 ₿
Bé số mấy

mrbeansg

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/10/22
Chủ đề
13
183
51
Tphcm
0 ₿
Massage đại lạc mà ngon vậy hả bạn? Mình cũng chạy grab khu đó nè. Ae lh làm quen chơi