Massage Đại Nam - Phát Hiện Bất Ngờ

Lượt xem: 8,183

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sở Chiêu Nam

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/9/15
Chủ đề
3
3
2
35
0 ₿
Gym in Massage Đại Nam
_ Chào các bác :rolleyes: chả là tối hôm qua cùng thằng bạn bơi vô Massage Đại Nam tính massa Foot thôi vì khi sáng vừa đá banh xong 2 chân đuối vãi,đang ngồi ngâm chân thì 2 thằng móc Zú ra so coi thằng nào bự hơn :eek: bựa thật... Đúng lúc đó có chú phục vụ đi ngang wa liền nói " ở đây cũng có phòng Gym,mấy anh vô đó tập cho Zú bự lên rồi hãy so " :oops::eek: Á đù,ca này mới,đó giờ đi Đại Nam cũng nhiều mà có nghe vụ Gym đâu ta o_O thôi kệ đi xem thử,thế là móc hầu bao Bo cho chú ấy 20 lạng bạc coi như khích lệ sự nhiệt tình của chú ấy :p, 2 thằng vác trym theo sau chú phục vụ,cuối cùng cũng tới phòng Gym,thấy đầy đủ máy tập nha các bác :D:D wá đã luôn... 2 thằng vô làm vài bài cho Săn Bụng - Chắc Vai - Ngực Vạm Vỡ :D:D xong rồi tắm táp lên phòng vừa thơm vừa săn chắc mấy em thích mê :p,thế là có dịp So Zú với ấy em rồi 2 đứa Bóp Wa Bóp Lại thích qtqd :D:D:cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Hoang Domino and Trung Salem

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Nghe bác nói mới bit luôn đấy chứ,bữa nào vô Đại Nam kêu phục vụ dẫn vô thử mới đc :):)

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿
=]]=]] 2 bác thớt bựa wá,so vếu mình chưa đủ sao còn đi so vếu vs mấy em Ktv :D:D

Closer

Tập Sự
Luyện Khí Massage
3/9/15
Chủ đề
0
245
69
31
0 ₿
Ặc ặc matxa mà cũng có phòng Thể hình,đi đường nào để vào phòg tập vậy bác????!

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
215
1,636
1,174
0 ₿
Chỗ này hợp cho mấy fan cuồng Chiến dịch chống ế tập gym nè!:D

sisoko