Massage Đại Nam random ngay 26

Lượt xem: 3,976

chuyên trị superman

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
16/8/18
Chủ đề
4
139
31
48
0 ₿
Chào anh em đặt biệt là bác @Garryyau đã tư vấn tui một list số rất hấp dẫn và tham khảo thêm bác @loveofsex nữa thế mà đi ngay hôm thứ sáu dân tình đi đông quá vào kêu hết 2 list số đề bận đến rất bận B23 vậy thôi random .
Cơ sở vật chất thì vẫn rất chuẩn, có cái bồn lạnh xuống phát là teo trym rồi mà công nhận vậy mà sướng , tỉnh người . phòng xông hơi , xông khô , và cái hồ ngâm chân là tui thích nhất , vừa gâm chân vừa coi mấy người mẫu.....trên tivi. Phục vụ nhiệt tình.
vào vấn đề chính, khi vừa vào phòng thì nằm chờ chưa đầy 10ph là em bước vào, đánh gái đầu tiên, em đáp ứng được mặt bằng chung của Đại Nam, cao ráo , trắng trẻo. và nhìn khá râm râm .B32
Sau khi chào hỏi thì được biết em mang số báo danh 26 tui nói đùa em 26 tuổi hở em lại đánh yêu cái , bảo anh đi chợ có hay trả giá hem, anh thử trổ tài đi nào, thế là tui phải làm thầy bói thôi, cầm đôi tay em vuốt vuốt xoa xoa rồi đoán đoán , bảo em 2k đúng hem. em bảo sao anh biết, xàm là cầm tay là biết hết keke.
Bắt đầu em như thân quen và đấm bóp cho tui, đại nam thì mặt bằng đấm khá ổn đấm cũng 30-45 ph thì phải, hay do tướng tui thô quá em đấm nhiều để cho tui khỏe nhỉ.
Đấm bóp xong xuôi bắt đầu màn giao lưu gần gủi, em nhẹ nhàng kéo quần tui xuống vuốt 2 bên bẹn rồi từ từ vuốt lên thằng nhỏ, em cuối xuống ngực tui hôn cái rồi clich ty , ui nó phê sao ấy, bàn tay em nó vuốt hj thôi mà còn sướng gấp mấy lần được bj nữa, tui tranh thủ khám phá cặp ngực của em, ui nó đã, mềm mềm , sau đó len lõi v3 thì muốn out ra với em, bóp nó sướng sao ấy đang mân mê bóp thì nhóc chịu không nổi, out luôn, hichic, không kịp khai phá v4 rồi.
em từ từ lau nhẹ nhàn rồi hôn nhẹ tui một cái . làm tui ngất ngây nữa .
sau đó em đi rửa tay rồi vao bóp tay chân đầu , rồi ngồi 8 tý .
chia tay em mà cảm thấy rất nhớ nhớ, nhớ cái cảm giác lúc em làm cho mình nó thật sướng sao đấy. chắc phải hẹn em vào phòng vip thôi.
tip 5x
pv 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Mừng bác ngon trym, bữa nào mình cũng test thử em này coi sao

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Em này thì dễ thương rồi, ruột của mình đó. Hồi gần cuối năm có hẹn em đi ăn tối, sau đó tính hẹn thêm lần nữa đi ăn và xem pháo bông ở landmark 81 nhưng phút chót bận .. đành thôi
Các bác nên thử cho biết.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Cảm ơn bác đã share. Mình thích em nào chịu hẹn ra ngoài ăn uống. Để thử mới được

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
mấy bác trình cao quá, hihi. mình chỉ vào book thôi hok hẹn ra ngoài.

vivocity123

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/15
Chủ đề
0
34
12
36
0 ₿
Đi ăn xong có hẹn đi ... không bác haha

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Không bác ơi, mình chỉ mời đi ăn giống như một người bạn thôi. Đừng làm mất điểm trước mắt em gai ở chuyện này nhé.. Bác hôm nào thử xem sao, nhiều khi đi như vậy lại có cái thú riêng của nó. Mời đi ăn là chỉ đi ăn, không gì khác ... Bảo đảm bác một ngày nào đó, bác sẽ chinh phục trái tim em và mọi cái sẽ tự đến không cần tiền bạc.

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
hấp dẫn quá, nhưng không có thời gian lắm hihi.