Massage Đại Ngọc 5 - rút kinh nghiệm

Lượt xem: 19,218

Yeumassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/3/17
Chủ đề
1
1
0
36
0 ₿
Quá ức chế nên lên đây tạo 1 account để đăng bài chia sẻ cho anh em rut kinh nghiệm. Tình hình là vậy: tôi sống và làm việc ơ saigon mới về Trà Vinh công tác, sau vài ngày khảo sát khắp Trà Vinh thi tìm dc 2 điểm massage. Nhưng ko biết trời xui đất khiến sao toi lại vào cái masage ĐẠI NGỌC 5 (nằm tren đường Lê Lợi - gần Tỉnh ủy thì phải). Tôi vào khoảng 19h30 thay ko có 1 khách cung hơi nản, vào mua vé thi dc hoi chọn VIP hay thuong, Vip 120k (ve thường chi 70k thoi). Toi chọn ngay VIP và dc dan vao phòng. Ơ đây phòng rất nhiều và tương đối sạch sẽ.

Nằm đợi chut thì em gõ cửa vào, nhin dáng thi cung dc còn mặt thì nản. Toi bat dau xông hơi rồi vào bồn cho em tắm, em cầm vòi sen xì xì vài cái rồi thoa it sữa tắm sơ sơ rồi xong. Lên giường nằm cho e đam bop rat chi là qua loa như trả bài. Tôi hỏi em tên jj ở đâu thì e nói chút làm xong cho biết, toi thi noi toi o chỗ khác xuống đây công tác. Tới phần thư giãn e hỏi toi co thư giãn ko và tat nhien cũng nhu các a e vào đây để "hành sự" mà. E hỏi toi boa bao nhiêu, toi nói 200k (vì tôi nghĩ Tip cung giong nhu nhũng chỗ từng đi). E chê ít xin thêm và toi cung buộc cho thêm 100k. Em bắt đầu Hj còn toi bắt đầu hành động, e ko cho sờ ty --> nản nen chuyển xuống dưới, nhung ko ngờ ở dưới cũng nản nhu o trên mặc quần chật kín, đứng khép hán lại làm tôi nản thêm. Đéo thèm lam j nua nằm đơ ra cho em làm luon. Sao thay Hj hoài nen hỏi "ủa sao em ko Bj vậy" và nhan dc câu trả lời là ơ đây ko có Bj. Rồi nản toàn tập luon. Trước h đi toàn Bj (Hj ơ nhà tự làm dc nên Vao đây Hj lam gi). Xong rồi về mà rat uất ức trong lòng vì đa đi massa cả chục lần roi ma còn bị như vậy. Em còn nhắn theo khi nào rảnh anh đến ủng hộ. Haizzz...cười ra nước mắt với em.

Thông tin chia sẻ đến các anh em được biết và rút kinh nghiệm đừng đẻ như tôi !

NMTB29

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/12/22
Chủ đề
2
24
6
0 ₿
Dạo này bác còn đi ms dưới tp TV ko, có thêm chỗ nào ko bác

Hugo993

Tập Sự