Massage Đại Thọ

Lượt xem: 42,398

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sakura_3108

Bé Chưa Biết Gì
Reaction score
1
Chạy ngang qua đây mấy lần nhưng chưa dám vào...có bác nào đã đi mat xa này chưa? Massage này nằm gần cuối Khu dân cư Trung Sơn (nằm đối diện hướng chạy về Quận 8)

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • MrxXx MrxXx:
    mình đoán đúng kkk
  • Garryyau Garryyau:
    MrxXx nói:
    mình đoán đúng kkk
    sướng lun
  • Thần Long Thần Long:
    Nước mắt đã rơi... nhạc trưởng của đội tuyển Đan Mạch đã ngã xuống ngay trên sân nhà trong giải Euro 2021
  • Garryyau Garryyau:
    Hic
  • Garryyau Garryyau:
    May có y tế đầy đủ anh ấy đã tỉnh lại
  • Collina Collina:
    Chúc mừng Eriksen đã tỉnh lại và sức khỏe ổn định
  • LenhHoXung LenhHoXung:
    hên quá anh ấy đã sống lại
  • OKLAA OKLAA:
    Thêm 14 ngày nữa nha kkkk
  • Sontung Sontung:
    Tây Ban Nha 2-1 Thụy Điển
  • T thichduthu79:
    Có bác nào ở quảng ngãi k ạ??? Về đây k biết chỗ nào msg ok
  • H huyyyy:
    ở đây có bác nào đi massage về bị bệnh k ạ?
  • S sisoko:
    huyyyy nói:
    có nhé bác . Đi nhiều bị bệnh đau lưng đó
  • nhimxu nhimxu:
    huyyyy nói:
    bị ghiền đó
  • Garryyau Garryyau:
    Yêu em 0 bít để đâu, để trong nòng súng lâu lâu a bóp cò
  • messibopcu messibopcu:
    có khi có bệnh tương tư á nha
  • G Great89:
    Ae có ai đi massage tại ks ko
  • Anh Lếu Lều Anh Lếu Lều:
    Dịch này ko biết có anh em nào biết kèo massage tại khách sạn thơm thơm ko nhỉ!?
  • M Meomeo12:
    Cbo mình hỏi ở quận 9 đỗ xuân hợp có chỗ nào massa hay là htgd không ạ ? Chứ chiều đi vòng vòng không thấy cái nào
  • C Chichdao123:
    @Great89, có k bác ơi
  • G Great89:
    Có bác, dưới q12 lận
  • G Great89:
    Mà đi cũng sợ thấy mồ, xui xui đi cách li là ăn cám
  • KuUt KuUt:
    Còn chỗ nào hớt tóc gội đầu ko các bác.......... chớ tóc dài quá rồi
  • M Mai Minh Tien:
    Ở HN chỗ nào mở massage đợt dịch này không các bác? hay phải đợi chứ nứng lắm rồi
  • Collina Collina:
    một tỉ số khó tin với những chú lính chì
  • joojaanee joojaanee:
    Đệ mới chân ướt chân ráo vô chốn này nên mạn phép hỏi mấy huynh cách đăng bài để hỏi xin mọi người kinh nghiệm với. Đa tạ mấy huynh!

sakura_3108

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Chạy ngang qua đây mấy lần nhưng chưa dám vào...có bác nào đã đi mat xa này chưa? Massage này nằm gần cuối Khu dân cư Trung Sơn (nằm cùng hướng chạy về Quận 8)

anhhai111991

Sư Huynh Massage
    Reaction score
    106
    Đi ngang hoài nhưng chưa có time vào. thấy để giá VIP 350k (nếu vé 350k chắc csvc cũng ko tệ đâu)

thixtoiz

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    32
    Mới test về . Nằm khu trung sơn thì nên mặc định là Q8 . Chứ nói bình chánh thì nghĩ chắc xa lắm . Nhận định sơ bộ thì trọn gói lun típ 350k , cũng hợp lý . Nên boa thêm cho mấy e nó 100k hoặc 200k thì tùy thái độ từng e , và làm thì bj lẫn hj . Nhìn sơ thì thấy mấy e teen lắm .csvc cũng tạm ổn .Mình ko bít up ảnh lên đây nên bác nào muốn xem hình csvc thì inbox zalo.mình gửi hình cho xem thôi

caubebutchitk

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    1
    Chỗ này có tới z ko nhỉ , thấy dàn đào ngồi bên ngoài có vẻ chịu đi khách

Chuyên_Đi_Boss

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    49
    Mới test về . Nằm khu trung sơn thì nên mặc định là Q8 . Chứ nói bình chánh thì nghĩ chắc xa lắm . Nhận định sơ bộ thì trọn gói lun típ 350k , cũng hợp lý . Nên boa thêm cho mấy e nó 100k hoặc 200k thì tùy thái độ từng e , và làm thì bj lẫn hj . Nhìn sơ thì thấy mấy e teen lắm .csvc cũng tạm ổn .Mình ko bít up ảnh lên đây nên bác nào muốn xem hình csvc thì inbox zalo.mình gửi hình cho xem thôi
    Quán nằm dễ thấy .. ngay bùnh binh Trung Sơn ... nghe bồ đi khám phá hơi na ná Đông Khánh. Mà bồ cho hỏi đi suất nhiu phút .. có lock hay giữ xe gì ko ? Chứ bồ ghi ít thông tin quá

Vic.tran

Bé Tập Massage
    Reaction score
    1
    Mấy bé teen vậy mà kỹ thuật ra sao bác?

thixtoiz

Nhập Môn Massage
    Reaction score
    32
    Quán nằm dễ thấy .. ngay bùnh binh Trung Sơn ... nghe bồ đi khám phá hơi na ná Đông Khánh. Mà bồ cho hỏi đi suất nhiu phút .. có lock hay giữ xe gì ko ? Chứ bồ ghi ít thông tin quá
    Chỉ có 1 loại phòng vip. Vào trả tiền vé 350k / 1h xong có ku dắt lên . Ở đây ko có số.chỉ có tên . Ráng đi nhiều thì sẽ biết nhiều thì mới biết tên mấy e nhìu kỹ thuật thì gj hj . Mát khỏe thì qua loa . Chắc cũng tùy e . Được cái ở đây bé nào vòi vĩnh hay làm công nghiệp khách phản ánh là khách được tặng 10 vé free. Giữ xe thì dưới hầm thôi bạn

behocviec

Bé Thích Massage
    Reaction score
    11
    Day chung co so nhu quynh q.binh tan. A e thich bj thi ok dung thoai mai nhung phan mat khoe thi bo qua nha.

zold123

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    KTV chỗ này so với Minh Long hay Minh Minh Tâm thì sao mấy bác

nhockuteo

Bé Tập Massage
    Reaction score
    8
    sao ad cho mấy nik nhảm này tồn tại vậy

[Kid]

Bé Tập Massage
    Reaction score
    15
    Bữa có ghé qua chỗ này, vào phòng VIP. Mình thì không rành rọt mấy vụ RP chỉ có tóm vài dòng cho các bạn nào cần biết:

- Cơ sở vật chất: khá mới, sạch sẽ. Phòng xông hơi khô đẹp.

- KTV: nhìn chung trẻ, nhan sắt tầm tầm cỡ trung bình.

- Dịch Vụ: mát xa khỏe thì kém. Massa mệt thì cũng OK, chịu làm, nhiệt tình, vui vẻ. (Cái này thì mình nghĩ là tùy em, vì mình mới test có 1 bé thôi)

nhockuteo

Bé Tập Massage
    Reaction score
    8
    Bữa có ghé qua chỗ này, vào phòng VIP. Mình thì không rành rọt mấy vụ RP chỉ có tóm vài dòng cho các bạn nào cần biết:

- Cơ sở vật chất: khá mới, sạch sẽ. Phòng xông hơi khô đẹp.

- KTV: nhìn chung trẻ, nhan sắt tầm tầm cỡ trung bình.

- Dịch Vụ: mát xa khỏe thì kém. Massa mệt thì cũng OK, chịu làm, nhiệt tình, vui vẻ. (Cái này thì mình nghĩ là tùy em, vì mình mới test có 1 bé thôi)

leminhhai

Bé Tập Massage
    Reaction score
    6
    Hôm nọ trời mưa ghé đại, nhân viên từ giữ xe đến locker ( locker là nữ nhá ,dẫn lên phòng ) đều rất bt . CSVC nhìn khá mới, có thang máy , nhưng khi vào phòng thì giống như phòng karaoke vậy . Rộng nhưng sắp xếp đơn giản, có cảm giác thiếu thiếu j đó, ko biết phòng khác sao chứ phòng mình đi ko có xông ướt, chỉ có xông khô . Em út có vẻ giống hàng dạt . Nói tóm lại ko hài lòng.
    Tick : 350k
    Tip : 100 ( đưa mà nv có thái độ ko thích nhưng ki nói.
    Sẻvice : : khỏe qua loa , mệt hời hợt

ttq

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Cho e vs a ơi

ngheomahamvui

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    Chỗ này e vừa chạy qua tính thử mà ko thấy nữa. Hình như đóng cửa rồi các bác ah

[Kid]

Bé Tập Massage
    Reaction score
    15
    Chỗ này e vừa chạy qua tính thử mà ko thấy nữa. Hình như đóng cửa rồi các bác ah
    Mình chạy qua thấy vẫn hoạt động bình thường mà. Chỗ này chỉ mở buổi tối thôi.

Gia Cát Lượng MS

Bé Tập Massage
    Reaction score
    4
    gần nhà tôi chạy ngang qua mà chưa dám đi, sợ đi chỗ lạ vs ko có ai review nên ko dám vô. :(

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.