Massage Đại Thọ

Lượt xem: 44,236

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sakura_3108

Bé Chưa Biết Gì
22/10/15
6
1
32
Chạy ngang qua đây mấy lần nhưng chưa dám vào...có bác nào đã đi mat xa này chưa? Massage này nằm gần cuối Khu dân cư Trung Sơn (nằm đối diện hướng chạy về Quận 8)

• Like
Reactions: Vic.tran
Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    Có cái black friday free vé ok thiệt ae nhỉ. Đỡ cho mùa khó khăn
  • Z zeusvn6757:
    có bên massage nào q3,5,10 mà còn cho mấy anh em xông hơi chung không mọi người? Đi mấy anh em nên muốn vô xông chung
  • C carrot93:
    Mọi người cho mình xin đc masage yoni ở SG với
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    qua đây mình làm cho vô yoni làm gi
  • Chanhhuutai1 Chanhhuutai1:
    nữ là mình free luun :))))
  • P Chat Bot:
    Phan Huy Dung has left the room.
  • K Kingking1004:
    Mọi người cho hỏi nha trang massgae ở đâu ạ
  • K Kingking1004:
    hello mn, cho e hỏi nha trang massage ở đâu ạ. Em ma ts ạ. Mật khẩu giá cả ntn ạ
  • robotbua robotbua:
    Giờ đi massage có mật khẩu nữa ta ? Kkk giống điệp viên quá
  • K Kingking1004:
    Em ko biết nên nói đại
  • K Kingking1004:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
  • robotbua robotbua:
    Kingking1004 nói:
    Lên gg thù ra mỗi hoa đà
    mấy bài ấy chắc lâu r, nên xác nhận lại thông tin trc khi đi để khỏi ngỡ ngàng bác :)))
  • robotbua robotbua:
    Đi ngang Linh Cherry hoài vẫn cửa đóng then cài, thế là PN mất 1 chỗ chơi ngon r :(
  • hitaro hitaro:
    Đầu tuần vui vẻ nhe bà con :D có ai thích quay vòng quay may mắn k nào
  • robotbua robotbua:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    Event may rủi s ? Thôi e dừng từ vòng gửi xe :v 25 năm mua vé số chưa bao h trúng,kkk
    haha theo thông tin tui đc biết thì tỉ lệ trúng l2 99% lận, bác không cần phải lo đâu :p thông tin leak từ bộ chỉ huy cơ :D
  • robotbua robotbua:
    Wao B30B30

sakura_3108

Bé Chưa Biết Gì
    22/10/15
    6
    1
    32
    Chạy ngang qua đây mấy lần nhưng chưa dám vào...có bác nào đã đi mat xa này chưa? Massage này nằm gần cuối Khu dân cư Trung Sơn (nằm cùng hướng chạy về Quận 8)

anhhai111991

Sư Huynh Massage
    15/7/14
    584
    106
    30
    TPHCM
    Đi ngang hoài nhưng chưa có time vào. thấy để giá VIP 350k (nếu vé 350k chắc csvc cũng ko tệ đâu)

thixtoiz

Nhập Môn Massage
    15/12/15
    125
    32
    52
    Mới test về . Nằm khu trung sơn thì nên mặc định là Q8 . Chứ nói bình chánh thì nghĩ chắc xa lắm . Nhận định sơ bộ thì trọn gói lun típ 350k , cũng hợp lý . Nên boa thêm cho mấy e nó 100k hoặc 200k thì tùy thái độ từng e , và làm thì bj lẫn hj . Nhìn sơ thì thấy mấy e teen lắm .csvc cũng tạm ổn .Mình ko bít up ảnh lên đây nên bác nào muốn xem hình csvc thì inbox zalo.mình gửi hình cho xem thôi

• Like
    Reactions: Vic.tran

caubebutchitk

Bé Chưa Biết Gì
    1/4/17
    6
    1
    33
    Chỗ này có tới z ko nhỉ , thấy dàn đào ngồi bên ngoài có vẻ chịu đi khách

Chuyên_Đi_Boss

Nhập Môn Massage
    23/2/16
    166
    49
    34
    Quận 4
    Mới test về . Nằm khu trung sơn thì nên mặc định là Q8 . Chứ nói bình chánh thì nghĩ chắc xa lắm . Nhận định sơ bộ thì trọn gói lun típ 350k , cũng hợp lý . Nên boa thêm cho mấy e nó 100k hoặc 200k thì tùy thái độ từng e , và làm thì bj lẫn hj . Nhìn sơ thì thấy mấy e teen lắm .csvc cũng tạm ổn .Mình ko bít up ảnh lên đây nên bác nào muốn xem hình csvc thì inbox zalo.mình gửi hình cho xem thôi
    Quán nằm dễ thấy .. ngay bùnh binh Trung Sơn ... nghe bồ đi khám phá hơi na ná Đông Khánh. Mà bồ cho hỏi đi suất nhiu phút .. có lock hay giữ xe gì ko ? Chứ bồ ghi ít thông tin quá

• Like
    Reactions: Mr Thái

Vic.tran

Bé Tập Massage
    26/6/17
    15
    1
    33
    Mấy bé teen vậy mà kỹ thuật ra sao bác?

thixtoiz

Nhập Môn Massage
    15/12/15
    125
    32
    52
    Quán nằm dễ thấy .. ngay bùnh binh Trung Sơn ... nghe bồ đi khám phá hơi na ná Đông Khánh. Mà bồ cho hỏi đi suất nhiu phút .. có lock hay giữ xe gì ko ? Chứ bồ ghi ít thông tin quá
    Chỉ có 1 loại phòng vip. Vào trả tiền vé 350k / 1h xong có ku dắt lên . Ở đây ko có số.chỉ có tên . Ráng đi nhiều thì sẽ biết nhiều thì mới biết tên mấy e nhìu kỹ thuật thì gj hj . Mát khỏe thì qua loa . Chắc cũng tùy e . Được cái ở đây bé nào vòi vĩnh hay làm công nghiệp khách phản ánh là khách được tặng 10 vé free. Giữ xe thì dưới hầm thôi bạn

• Like
    Reactions: Chuyên_Đi_Boss

behocviec

Bé Thích Massage
    5/5/17
    69
    10
    Day chung co so nhu quynh q.binh tan. A e thich bj thi ok dung thoai mai nhung phan mat khoe thi bo qua nha.

zold123

Bé Chưa Biết Gì
    11/7/17
    4
    0
    31
    KTV chỗ này so với Minh Long hay Minh Minh Tâm thì sao mấy bác

[Kid]

Bé Tập Massage
    22/3/17
    20
    15
    36
    Bữa có ghé qua chỗ này, vào phòng VIP. Mình thì không rành rọt mấy vụ RP chỉ có tóm vài dòng cho các bạn nào cần biết:

- Cơ sở vật chất: khá mới, sạch sẽ. Phòng xông hơi khô đẹp.

- KTV: nhìn chung trẻ, nhan sắt tầm tầm cỡ trung bình.

- Dịch Vụ: mát xa khỏe thì kém. Massa mệt thì cũng OK, chịu làm, nhiệt tình, vui vẻ. (Cái này thì mình nghĩ là tùy em, vì mình mới test có 1 bé thôi)

nhockuteo

Bé Tập Massage
    20/6/17
    49
    8
    27
    Bữa có ghé qua chỗ này, vào phòng VIP. Mình thì không rành rọt mấy vụ RP chỉ có tóm vài dòng cho các bạn nào cần biết:

- Cơ sở vật chất: khá mới, sạch sẽ. Phòng xông hơi khô đẹp.

- KTV: nhìn chung trẻ, nhan sắt tầm tầm cỡ trung bình.

- Dịch Vụ: mát xa khỏe thì kém. Massa mệt thì cũng OK, chịu làm, nhiệt tình, vui vẻ. (Cái này thì mình nghĩ là tùy em, vì mình mới test có 1 bé thôi)

leminhhai

Bé Tập Massage
    20/2/16
    30
    6
    30
    Hôm nọ trời mưa ghé đại, nhân viên từ giữ xe đến locker ( locker là nữ nhá ,dẫn lên phòng ) đều rất bt . CSVC nhìn khá mới, có thang máy , nhưng khi vào phòng thì giống như phòng karaoke vậy . Rộng nhưng sắp xếp đơn giản, có cảm giác thiếu thiếu j đó, ko biết phòng khác sao chứ phòng mình đi ko có xông ướt, chỉ có xông khô . Em út có vẻ giống hàng dạt . Nói tóm lại ko hài lòng.
    Tick : 350k
    Tip : 100 ( đưa mà nv có thái độ ko thích nhưng ki nói.
    Sẻvice : : khỏe qua loa , mệt hời hợt

ttq

Bé Chưa Biết Gì
    15/2/18
    2
    0
    26
    Cho e vs a ơi

ngheomahamvui

Bé Tập Massage
    4/5/16
    19
    13
    37
    Chỗ này e vừa chạy qua tính thử mà ko thấy nữa. Hình như đóng cửa rồi các bác ah

Gia Cát Lượng MS

Bé Tập Massage
    11/6/18
    25
    4
    27
    gần nhà tôi chạy ngang qua mà chưa dám đi, sợ đi chỗ lạ vs ko có ai review nên ko dám vô. :(

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.
    Mở ảnh nền