Q.8 Massage Dâu Tây...điểm vui choi mới cho ae Q8

Lượt xem: 5,771

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿
Lần đầu tiên cho tiểu đệ gửi đến các ae đồng dâm 1 mùa Noel ấm áp và hạnh phúcB32
Không khí Noel đã tràn đến...cảm nhận dc hơi lạnh trong từng làn gió...Lâu rùi Hùng Sarcar tui mới dc tái xuất...nay làm tí review về 1 tiệm tuy lạ mà quen...Tui và ông anh Mới đi về nên viết bài cho ae đàm luận
Buổi chiều 2 ae đang ngồi nhậu cùng mấy chiến hữu trong cty...Tăng 1 xong...thấy trong người đang lâng lâng..muốn tìm cảm giác dc ôm áp ai đó trong cái tiết trời se lạnh này...Hai ae tui liền phóng xe...chợt nhớ ra quán cũ gần đây..Massage Dâu Tây.(gần BXe Q8)..phóng xe đến nơi...đá chóng cái kịch...Quán đã dc thay đổi trang trí nhìn lịch sự sạch sẽ hơn trước...
Vừa bước vào em trai tiếp tân đón tiếp nồng hậu...và giới thiệu cho mình các loại vé...nghe một hồi quyết định lấy vé SUP và yêu cầu 2 bé xinh tươi mình dây..(gu tui)...kakaka..Ông a thì đi vé tắm thôi...ổng nói : " Anh già rùi...ko dc như Chú"...
Sau khi làm các thủ tục...dc e trai locker dắt lên lầu...Bước vào phòng...1 mùi chanh sả từ phòng xông nó thật dễ chịu làm sao...( chắc là có chuẩn bị trước khi khách lên)...thix rùi nha...
Xông hơi dc 1 lúc làm mình tỉnh ra..Đang lúc xông...nhìn qua cửa kính thì thấy bóng dáng 2 em đã bước vào...chiếc váy ngắn ko che dc bờ mông căng tròn của 2 ẻm...
Nóng lòng mở cửa bước ra thì dc 2 ẻm tiến lại sát gần...1 em thì thầm vào tai..." Lát nữa cho a chết vì sướng"..nghe thôi mà trong lòng chịu hết nỗi...
Xong xuôi 2 em dắt mình vào bồn vào bồn để tắm...Vì là Gói Sup nên dc cùng lúc 2 em phục vụ như 1 vị vua...1 em trên...1 em dưới...Miệng thì ngậm bình sữa tay thì hái đào.tay thì mò cua bắt chem chép..Cảm giác như đang ở 9 tầng mây...
Nghịch nước 1 hồi dắt nhau tay trong tay lên giường cho phần kế tiếp
Mátxa khỏe : 2 em làm chấp nhận dc...đấm bóp có lực...tạo cảm giác rất dễ chịu...
Đến phần quan trọng...em bảo mình quay người lại...thì hỡi ơi...trước mắt mình là cả 1 bức tranh nghệ thuật...2 ẻm nude 100% từ hồi nào mà mình ko hay..2 cặp đào nó căng tròn nảy nở làm sao.Và thế rùi 2 ẻm thay phiên nhau người trên kể dưới....Cả 3 người quấn nhau ko rời..Đủ mọi tư thế..từ Thái qua 69 và rùi bánh mỳ kẹp..sướng ko thể nào tả nỗi...làm thằng nhỏ khóc trong sung sướng..
Người xưa có câu " Anh Hùng làm sao qua dc ải mỹ nhân" cuối cùng thì đành phải ôm súng...dc e ấy CIA ko sót 1 giọt nào...gương mặt em lúc ấy thật là dâm làm sao...
Thôi...viết hồi cơn "nắng cực" lại tội thằng em...mình xin quánh giá chi tiết 2 em số 1 và 12
Em số 1
V1 : cam lai bưởi...mềm...bóp rất sướng
V2 : thuộc dạng mình dây
V3 : căng tròn...nảy nở..dc doggy là hết bài...heheh
V4 : cắt tỉa gọn gàng...khít...nước nôi lênh lang
Dịch vụ : Full option..Bj..Cia.69...nhiệt tình
Em số 12 ( à quên em này trước làm Windy nên tay nghề thì khỏi phải bàn)
V1 : hệ cam..hàng VN chất lượng cao
V2 : mình dây eo ót ôm sướng
V3 : to..căng tròn...bóp sướng
V4 : khít...sạch sẽ...gọn gàng...nước bao húp...
Ser : full service....bj..Thái..Cia đến giọt cuối cùng...
Tic : 600k...đáng đồng tiền bỏ ra
Tip : >= 600k/1em...riêng tui thì thấy quá ok nên tip 1tr/1em...
À quên...Ông a đi bé số 6 cũng dc ổng khen làm tốt...body cũng ngon lành...nghe nói ae khi vào nói là người trên dd dc giảm 100k...
Địa chỉ : Số 6 Đường Số 4..P6.Q8 (khu dân cư Bình Đăng)...
Lâu rùi mới đi massage lại...viết ko hay ae đừng chê...chào đoàn kết và xây dựng

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿

Thai843

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/6/20
Chủ đề
3
14
7
0 ₿
Ủa khu binh đăng có gói supper vip ha ta?
Mừng bác ngon chim,để rảnh trải nghiệm thử, ko đúng chửi sml ah nghen!

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿
Tiệm mới dc Chủ đầu tư lại phòng ốc và tuyển thêm vài em kute phô mai que phục vụ mấy huynh....

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿
Đang có chương trình khuyến mãi trong T12...giảm 50% tất cả các vé sử dụng trong khung giờ từ 10h đến 16h từ thứ 2 đến thứ 5...Mời Bác cứ đến trải nghiệm thử cho biết..tui mới đi nên viết report theo cảm nhận của cá nhân...ko pr ji hết..Tin hay ko tùy Bác...

Bad love

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/20
Chủ đề
4
13
1
0 ₿
Vậy là có sân chơi mới cho ae à, cơ sở mới giá vé như thế nào vậy thớt, có những số nào hot ông chia sẻ với

Guard

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/6/20
Chủ đề
3
26
13
29
0 ₿
Bác cho thêm ít thông tin về bảng giá đi bác ngoài 2 gói đó ra thì còn những gói nào vậy, dàn kỹ thuật có số nào hot. Tôi ở gần đấy bác chia sẻ tý để tự tin vào check nào

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿
Vé Thái 400k
Vé Onsen ( tắm + 69) 500k
Vé Sup (2KTV) 600k
Giảm 100k khi Bác đến và nói là người của dd
Số Hot thì mình đã đi qua là 1 và 12...
ngoài ra pé số 8 thì hơi tròn mủm mỉm nhưng dc cái full ser...
số 7 thì hơi cứng tuổi xíu nhưg dc cái chiều khách...full ser ..Cia ko sót giọt nào....hihi...
ĐANG GIẢM 50% trong Tháng 12 từ thứ 2 đến thứ 5..Áp dụng trong khung giờ từ 10h đến 16h...

• Like
Điểm cảm xúc: Guard
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.