Massage Điện lực ngày 2.6 quá tệ

Lượt xem: 5,809

tuankietvip

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/5/18
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Tối thứ 7 sau khi nhậu xong 4 anh em dắt nhau vào Điện Lực và đều ra về cùng cảm giác quá tệ

Anh bạn thứ 1 : gặp ngay 1 em gái mập mạp , massage qua loa , hối thúc làm cho có để về
Anh bạn thứ 2 : y chang anh số 1
Anh thứ 3: gặp ngay em cũng làm cho có , nên anh này bực và đòi đổi người thì em ấy trở mặt ngay và nói "mày mà ko po tao đừng hòng bước ra khỏi khu này" anh bạn mình liền bảo "mày thử xem tao sợ mày không , kêu quản lý vào cho tao" thế là anh quản lý vào kêu po em này 100 - 200 gì đó xong đổi người khác , người khác vào thì cũng y chang như vậy chẳng nhiệt tinh thật sự thua xa massage Sài Gòn

Còn riêng mình thì diện kiến em Misa mà anh em đồn thổi , có vẻ như ở đây ktv ai cũng như ai thôi , mình xong hơi chưa được 3p thì hối mình ra massage , bóp được 3 cái thì kêu nằm ngửa,

xong bảo "thư giản ko anh, anh biêt giá ở đây chưa"
mình hỏi "bao nhiệu em"
thì em Misa bảo "1 triệu nha anh"
mình nói anh po em "1t5 luôn chỉ cần em làm tốt"
xong được 5p thì bảo anh lâu ra quá trể giờ em rồi lẹ đi anh , hết giờ rồi anh ..... nói đủ thứ nghe mà mệt thật sự muốn bỏ về

đánh giá em này : mặt dễ nhìn thôi , ngực thì fake 100% rồi bao cứng haizzzz , service thì quá tệ

thật sự 1 đêm ác mộng với 4 anh em ra về trong bực tức , có lẻ về sài gon massage service là tốt nhất rồi

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

megaidep

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/9/13
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Tính làm cái rp phản ánh mà có bác làm rồi, Điện lực mình đi mấy lần rồi cn nặng luôn.

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Chia buồn. 1tr thì đắt quá bình thường 800k thôi. Tốt nhất các bác đi tầm chiều chứ tối trễ thì mấy em cũng mệt rồi. Riêng Điện Lực định quay lại test em Misa mà nghe bác nói vậy thôi chắc nghỉ khỏe. Inbox mình tên 3 em kia được ko bác?

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Sao t đi mòn chân dưới này các quán ko bao h gặp trường hợp như vậy nhi?

thienmavoky

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/1/18
Chủ đề
0
25
8
0 ₿
Dưới vt đc cái là chủ massage cực khó nên nv sợ chết mẹ éo con nào dám lào quào bố láo!cùng lắm vòi vĩnh 1-200k hay lên phịch cho m ra lẹ thôi

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Bên này bữa đi gặp 1 em đeo bao xong mới BJ mà còn không cho bb nữa. Nếu có quay lại thì chỉ để check em Misa thôi chứ nghe nhiều phốt quá.

pqhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/2/18
Chủ đề
9
93
12
28
0 ₿

xui cho bác lần trc em đi điện lực gặp misa (random). làm rất là ok luôn, ko hối thúc, mass khoẻ thì tay nghề ko = ở sài gòn. phần mệt thì rất ok. e trả giá 800k trả thêm 500k nếu làm tốt.

thesonle

Tập Sự
Nhập Môn Massage
28/6/17
Chủ đề
0
117
15
33
0 ₿

Haha...ko cần PR như v đâu

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

pqhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/2/18
Chủ đề
9
93
12
28
0 ₿
cần gì PR bạn ơi. tui cũng có đi dưới đó nhìu đâu thấy ai cũng review nên lễ mới xuống đó th. có sao tui nói vậy. Pr chỉ tốn thời gian chứ dc ích lợi gi?
chắc bác xuống đó ko dc phục vụ chu đáo nên nói tui PR???

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Hỏi chút các bác. Em Misa BJ có kiểu BJ ngoài bao và không cho bú bình không? Nếu cũng y chang vậy thì thôi khỏi đi.

Pinpin8x

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/7/16
Chủ đề
7
52
10
0 ₿
Ở bãi sau có khách sạn Sammy khá nổi tiếng đó bác. Vừa đi thử rồi nói chung giá rẻ hơn tý nhưng gặp 1 em cũng hơi ít nói nên không thích lắm. Cơ sở vật chất bình thường.

pqhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/2/18
Chủ đề
9
93
12
28
0 ₿
ok cảm ơn bác đã cho thông tin