Massage Điêu Thuyền tê tái con gà mái

Lượt xem: 8,120

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

A Tiger

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/16
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Thứ thật là cùng trong khu bầu cát nhưng mới đến đieu thuyền lần 2,vì ngại chơi chỗ gần nhà,nhưng dạo này thấy có lời khen tiếng chê nen thủ vo xem sao.thích đi buổi trưa vì trời nắng đến tấm nước lạnh cho mat.
Lần này đi mình vì ghét ko kêu thang bạn đi cùng tại lần trước đi cùng xong nó nói em của nó phục vụ cả tt 69,xao bà cố,chắc làm bộ ngon hơn mình.
Rõ lúc o nhà tính xin code xong lại quen mất,dính chưởng 200k suất 60phút,ko giám đi 90 phut 300 k vì nghĩ xấu tốt gì thì 60 phút cũng đủ ngấm.
Chạy xe vô tầng hầm, lên lầu 1,phòng trật hẹp, giấy gian tường van vèo, giường kê thẳng cánh cửa ra vào.
Locker vô, mình khỏi cần gọi số nào, trúng ai thì trúng, xông hơi xong vừa bước ra thấy em vô, olala 1 em da trắng tóc vàng, nhìn la biết sung rồi, mình nghĩ em này kéo balo ngoài phố có khói kẻ tưởng tây hichic...hỏi ra mới biết em là Khánh số 19.
Matxa khỏe ngấm đòn,nhiều lúc thấy đau,xem tay thấy có nét giống men hèn chi...
Matxa mệt lợi hại, xứng đáng "sát thủ củ cải đỏ".
Cảm giác nhức nhối và đau đớn 2 cục bi,tức máu dồn ngược lên rồi out o phút thứ 5 gì đó.
V1 bánh mì đặc ruột, nắp lớn, nút lớn,nhao
V2 lipit
V3 căng tròn,đẫy đà...
V4 nhiều lipit ,mềm,cho khám phá nơi hẻo lánh nhất vùng sâu vùng xa...thấy chưa cấp nước...
Tóm lại, xứng đáng là " sát thủ củ cải đỏ'',bj đau nhức bi.
Tick:200 k
Tip:250 k
Locker:20 k

A Tiger

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/16
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Thấy bình thường, vậy là ok bác a,mình ko có nhiều tiền, mà có nhiều tip nhiều mấy em cũng không tôn trọng mình đâu, tốt nhất là mình biết quý trọng đồng tiền thì chẳng ai giám khinh mình, ko tốn kém vô ich bac a

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
e cũng ko muốn tip nhiều, tip đúng giá thị trường, vì gặp nhiều e xưng xỉa cãi lộn mệt lắm

A Tiger

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/3/16
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Mình đi chơi trước giờ toàn Bj:250k.còn Hj:200 chính miệng các em nói, nhưng mình toàn Bj thôi.
Xong nói cho cùng mình chỉ thích khám phá V4 nhất bởi chỗ này có sức hấp dẫn giới tính nhất, nếu đi chơi mà ko được khám phá chỗ này coi như mình bị thiệt thòi nhiều đấy...

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
em 19 này bữa mình đi 31 nghe 31 nói tênlà Kim mà ta. 19 tuổi nhỏ tuổi nhất Điêu Thuyền mà xinh lắm. :D:DXã tóc ra nhìn như lai vậy đó

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.