Massage Đồng Khánh - Ngày trở lại - KTV 14

Lượt xem: 9,702

Tùng338

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/10/17
Chủ đề
4
36
5
29
0 ₿
Lâu ngày ghé lại để nhớ lại thời trẻ trâu lúc trước các bạn ạ! Cơ sở đã thay đổi chủ.
Do tình cờ chạy qua cũng không có ý định thư giãn nhiều nên mua vé phòng thường rồi random KTV thôi, cũng chả xông hơi.

Phòng ốc đã làm lại, thơm mùi tinh dầu! ỔN. Nằm chưa đầy 1 phút cái em nó vào, chắc do đang vắng.

Làm khỏe: Em làm đủ các bài đá nóng, bẻ người, dậm lưng. Phần này mình đánh giá là em làm tốt. Nhưng hơi nhanh.

Thư giãn: Em nằm lên người liếm mút lỗ tay cho mình. người em mềm thơm thơm như đưa mình lên mây.
Sau đó em bước xuống lại đi tiếp đường lưỡi khắp thằng nhóc của mình.
Tiếng liếm láp cùng cái lưỡi ướt chèm bẹp như con xe PKL đưa mình vào cõi thiên thai :)))))
Điểm mạnh nhất của em mình đánh giá là BL.
Mình phải gồng để không phụt ra ngay lúc này. Tiếp đó em bắt đầu tăng tốc miệng và tay, em chăm sóc cho mình thì mình cũng đâu quên nghĩa vụ khảo sát thực địa. Ngực em đẹp, đầu ti nhỏ. Mông em không săn chắt lắm nhưng rất láng, gì chứ mình rất thích sờ mông láng hahaa còn V4 thì để ae thích thì khám phá haha mình không đánh giá chi tiết.
Và sau tầm 10p...chuyện gì đến cũng đến...vất vả cho em rồi :D

Đánh giá: KTV 14
V1: mềm mại
V2: ổn
V3: láng
V4: ẩm ướt nhé. Mà các bác làm nhẹ tay xíu nha

Thời gian chinh chiến hơn 20h30 ngày 05/07
Tick: 150k - phòng thường bèo thôi
Tổng thiệt hại 300K
Locker 20k
Giữ xe 10k
1 buổi ướt át!

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Rỗng thiệt hại 300k là chưa tính Tick hã Bác

Co nhan

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
24
501
157
0 ₿
Face e như thế nào bác? Trc cũng đi đồng khánh nhưng mấy năm nay ko qay lại

katarica

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/9/18
Chủ đề
3
55
38
0 ₿
Giống mình thời trẻ trâu cũng đi đây. H hơi già rồi toàn đi một mình, xưa trẻ trâu đi với 3-4 anh em vui biết bao. H anh em có vợ sợ mình phanh phui chuyện xưa nên cũng ít gặp....