Massage Đông Phương KonTum - Tưởng không phê mà phê không tưởng

Lượt xem: 9,703

Thichsungsuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/8/17
Chủ đề
2
6
2
48
0 ₿
Bị lỗi này chữ em xin đăng lại cho các bác, thằng em post lần đầu nên sơ suất mong các bác thứ lỗi

Em xin chào toàn thể anh em hội thích sung sướng
Ở Kontum lâu cũng khoái cái khoản massage nhưng gần 2 năm nay em Ko có đi ủng hộ tỉnh nhà nữa vì các em toàn làm chán Mà hét giá trên trời, phục vụ như ăn phải đấm, đi vào hồ gởi mà đi ra rước bực mình.
Bỗng nhân dịp đi nhậu với ông anh từ xa đến thăm, có mấy thằng em đi phát tờ rơi massage Đông Phương Kontum khuyến mãi đặc biệt giảm 20%, em nghe cũng chả ham vì cách đây vào năm chỗ ấy đỉnh của đỉnh, sau này làm ăn chán hẳn nên em thôi tới. Nhưng ông anh em nhất quyết đòi của ngon nơi xứ lạ nên thằng em cũng Ko nỡ từ chối, cũng Ko quên cảnh báo trước có thất vọng cũng đừng trách thằng em Ko nói trước.

NHƯNG EM ĐÃ THAY ĐỔI QUAN ĐIỂM

Nó nằm trên đường ăn nhậu 353 Đào Duy Từ, Kontum. Lúc em vào lễ tân báo vé thường 100k giảm còn 80k, vé vip 200k có nhân viên tắm rửa như em bé giảm còn 160k, bo tính riêng với nhân viên trong phòng nếu mấy anh có nhu cầu từ a đến gần z. Phòng ốc vẫn kiểu quê nhà, tre nứa mát mẻ gần gũi thiên nhiên. Em mua 2 vé vip Ko quên bo thẳng em bán vé 50k dặn đừng làm ông anh anh thất vọng.

Vào phòng nằm 5 phút, em ấy xuất hiện làm em Nhìn thấy hài lòng ngay, mặt xinh nét, body eo nhỏ da trắng mướt, v1 vừa đủ xài, v2 gần bằng Ngọc Trinh, v3 khá Ok. Em ấy giới thiệu trên Thảo, giọng ngọt như mía lùi. Vào em đã nhẹ nhàng cởi đồ tắm táp chăm em như con em ấy

ĐOẠN PHÊ NHƯ CON DÊ

Em ấy tắm tay lướt đủ chỗ rồi tay đi đến thằng nhỏ của em nâng niu nghịch làm thằng em khóc trận 1. Tắm xong em ấy massage lực tay rất Ok, rồi thỏ thẻ em làm cho anh sướng nha. Em để nghị em ấy vừa Hj vừa Bj cho em. Ôi thôi em ấy liếm láp Ko chừa chỗ nào trên body em, làm em muốn vật em ấy ra Mà nện nhưng ở đây Ko có cho khoản đó. Em ấy Hj và Bj miệt mài làm thằng nhỏ em chết lên chết xuống kiềm Ko nổi giật giật bắn thẳng vào mặt em ấy.
Xong xuôi em lại tắm vuốt ve trò chuyện với em. Đã chơi thì Ko lăn tăn tiền huống chi chơi sướng he he. Em bo em ấy 500k cộng thêm lời hẹn quay lại, em ấy mừng cám ơn rối rít yêu thế Em ấy tâm sự bọn em là nhân viên mới hoàn toàn, quản lý và cách làm cũng mới, làm nhiệt tình nhưng bọn em Ko đòi hỏi tiền cao, đòi hỏi là quản lý cho các em out ngay. Khoản này quá ưng luôn!

Ra ngoài chờ mãi ông anh mới ra, mặt phê phè phỡn bảo lần sau anh mày lên phải đưa anh đi tiếp, toàn của ngon mà giấu anh. Ngồi thấy sát bên xây nhà mấy tầng, ku em quản lý nói là bọn em đang xây dựng chuẩn bị khai trương cơ sở mới hiện đại Các anh tha hồ đến giao lưu, sẽ Ko làm các anh thất vọng.
Lâu lắm rồi mới vote 4*+++ cho massage Kontum sau thời kỳ quá độ

Địa chỉ cho các bác: masage ĐÔNG PHƯƠNG KONTUM, 353 Đào Duy Từ, p. Thắng Lợi

Em đã bỏ công review thì phải chất Ko lại mất lòng anh em

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Kiểu RP ghi địa chỉ thấy có mùi r, giọng văn đọc đi đọc lại của mấy bác trên này hả, Member ở đây toàn cao thủ ko à, chọn cách RP khác đi

Thichsungsuong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/8/17
Chủ đề
2
6
2
48
0 ₿
Bây giờ massage Hoa Anh Đào đường Trần Hưng Đạo mới là đình nhất Kon Tum nha, bên kia mấy em giờ già mà chảnh quá, ko có con hàng nào mới, giá cả cũng ok

• Like
Điểm cảm xúc: Vanlong666