Massage Dubai Bình Tân mở rộng quy mô nhằm phục vụ quý khách được tốt hơn

Lượt xem: 5,442

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Lời đầu tiên Massage Dubai Bình Tân kính chúc BQT cùng toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage được nhiều sức khỏe và thành công.
Thoáng đó đã gần 1 năm kể từ khi massage Dubai Bình Tân chập chững bước vào sân chơi với mong muốn đóng góp thêm 1 địa điểm thú vị giúp anh em congdongmassage đổi gió. Masssage Dubai Bình Tân cảm ơn BQT đã tạo điều kiện và hỗ trợ, cảm ơn quý anh em đã tin tưởng - ủng hộ và đã có những lời góp ý rất nhiệt tình giúp massage Dubai Bình Tân ngày càng hoàn thiện và phát triển hơn. Tuy nhiên trong suốt quá trình phục vụ, cũng không tránh khỏi những sơ sót, mong BQT cùng quý anh em thông cảm. Massage Dubai Bình Tân rất mong nhận được những lời góp ý từ BQT cũng như từ quý anh em để massage Dubai Bình Tân có thể khắc phục ngay những sơ sót để phục vụ quý anh em được chu đáo hơn.
Và để phục vụ Quý anh em được tốt hơn và chu đáo hơn, Massage Dubai Bình Tân đang tiến hành mở rộng quy mô, xây dựng thêm các phòng vip khu vực 2 lầu trên nâng tổng số phòng lên con số 16 phòng với trang thiết bị cơ sở vật chất hiện đại sang trọng cùng thiết kế tinh tế mang lại quý anh em những giây phút thăng hoa nồng cháy nhất
Việc nâng cấp đang trong quá trình gần hoàn thiện, massage Dubai Bình Tân sẽ cập nhật tình hình trong thời gian sớm nhất đến quý anh em.

Bao Đại Râm

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/10/18
Chủ đề
10
175
33
34
0 ₿
Hóng thêm thông tin để ae cùng trải nghiệm . chúc cơ sở làm ăn phát tài

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
CSVC thì rất ok rồi, hy vọng có thêm các gỏi dịch vụ hấp dẫn và dàn KTV chất lượng hơn nữa :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn quý anh em đã tin tưởng và ủng hộ ạ. Tập thể nhân viên Dubai đang cố gắng ngày đêm hoàn thành xong các hạng mục để có thể mang đến Quý anh em 1 diện mạo Dubai hoàn toàn mới với CSVC sang trọng - trang thiết bị hiện đại, cùng các cô nàng nóng bỏng nhiệt tình luôn cố gắng phục vụ Quý anh em tốt nhất. Em nói riêng và các anh em nói chung đang rất háo hức để giới thiệu đến Quý anh em đưa con tinh thần này ạ

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Mong Dubai nâng cao độ tươi trẻ của ktv, chứ mình thấy đứng tuổi cũng nhiều, nhiều e cỡ hai mấy nữa thì ok luôn ak

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Quá đẹp... Như được tắm trong thiên nhiên... Adam và Eva chăng ? kaka

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
đẹp quá mod , đây là chỗ ứng ý nhát vì luôn mới và lạ

KuTeoTeo

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
12/1/18
Chủ đề
10
178
62
0 ₿
phòng ốc mới nhìn đẹp quá, hóng thông tin khi nào dc trải nghiệm từ ad

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân đang cố gắng hoàn thiện trong thời gian sớm nhất để phục vụ Quý anh em ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thresh

TônSung

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
8/10/18
Chủ đề
19
256
98
31
0 ₿
wow . lại có phòng mới cho ae rồi . thêm mấy e tươi tươi nữa là triển thôi ae :p

Trymbe

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
208
64
33
0 ₿
hoa cỏ mang lại cho chúng ta sự thanh bình , sự gần gũi hơn , đúng nghĩa massage thư giãn . Like cho cơ sở

gathichmassage

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/9/18
Chủ đề
1
7
0
34
0 ₿
Dubai Bình Tân thì cơ sở vật chất quá OK rồi. Từ lễ lân tới phục vụ. Chỉ cần nâng cấp đội ngũ KTV trẻ teen chút đi ạ. Với tay nghề vẫn chưa bằng 1 số chỗ khác ạ.

Thresh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/1/18
Chủ đề
4
65
8
0 ₿
sắp xong chưa ad, cuối tuần vô trải nghiệm phát?

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
Dàn KTV tươi thì roi rói. Phòng ốc lại đc nâng cấp sang chảnh .Phải chăng đường lên tiên cảnh là đay :oops:

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ hiện tại đã hoàn thành ạ, tuy nhiên vẫn còn 1 số chi tiết cần tinh chỉnh cho hài hòa nhằm mang đến quý anh em những trải nghiệm hoàn hảo nhất.
Dubai Bình Tân đang rất háo hức giới thiệu đến quý anh em đứa con tinh thần sau bao ngày ấm ủ.
Mong quý anh em cập nhật thông tin thường xuyên tại box Massage Dubai Bình Tân