Massage Dubai Luxury chuẩn bị khai trương cơ sở mới

Lượt xem: 2,417

Massage Dubai Quận 1

Massage Ambassador
Reaction score
153
Kính chào BQT và toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage, lời đầu tiên Massage Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho cơ sở có cơ hội gia nhập đại gia đình congdongmassage, trong hơn 1 năm đi vào hoạt động Massage Dubai Luxury luôn được quý khách hàng tin tưởng, ủng hộ, đó là nguồn động lực to lớn giúp cơ sở hoàn thiện hơn, phát triển hơn nhằm đem lại cho quý khách hàng 1 nơi thư giãn đỉnh cao bậc nhất tại Sài Gòn. Nhằm đáp lại sự tin tưởng, yêu thương của quý khách hàng dành cho Dubai Luxury, thì nay hệ thống Dubai xin trân trọng giới thiệu đến quý khách một cơ sở hoàn toàn mới sắp khai trương và đi vào hoạt động trong THÁNG 10 này ạ

Cơ sở mới sẽ tọa lạc tại một vị trí lý tưởng
tại quận 1 nơi các anh em quận 2, quận 3,Phú Nhuận, Bình Thạnh,…. dễ dàng kết nối, trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở. Về vị trí cụ thể hệ thống Dubai xin phép sẽ bật mí trong vài ngày tới kèm thông tin chi tiết về ngày khai trương luôn nha các anh

Cơ sở mới là em út trong hệ thống Dubai, nên sẽ kế thừa những ưu điểm, đặc điểm của Dubai Luxury về sự sang trọng, đẳng cấp, hơn thế nữa cơ sở mới còn là sự kết hợp pha trộn thêm phong cách Châu Âu, kèm theo những trang thiết bị hiện đại đảm bảo đây sẽ là nơi thư giãn, tiếp khách đẳng cấp đỉnh cao tại Sài Gòn

Hiện tại, cơ sở mới đang gấp rút hoàn thiện những hạng mục công trình để đem đến cho quý khách hàng những dịch vụ tốt nhất. Sau đây là 1 số hình ảnh cơ sở xin gởi đến quý anh em đại gia đình congdongmassge ạ

Trong thời gian khai trương sẽ có chương trình cực hấp dẫn, quý anh cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ những ưu đãi hấp dẫn trong dịp khai trương này nha​

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • Thangmax Thangmax:
    Gọi hồn bác lỤc ko thấy đâu =))
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Tham gia event nhé cả nhà
  • Thangmax Thangmax:
    Dory nói:
    Tham gia event nhé cả nhà
    sớm vậy bác :v
  • chubeproduction chubeproduction:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
  • MrxXx MrxXx:
    hello ae
  • MrxXx MrxXx:
    chubeproduction nói:
    Nay ae đoán mấy chấm cho chube tui học hỏi cái dạo này đen quá đen
    1 hấm đi kk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    Cuối tuần rồi mát xa thôi yociexp107
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Cả nhà đổi điểm trước 14h00, BTC sẽ gửi code trước 16h nè.
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Được 10đ rồi có nên cố nốt ngày mai kiếm 2 điểm nữa k ae hehe
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    @Siêu quậy, thiếu 2d thì nốt ngày mai đi còn thiếu 4d trở lên thì xác suất hơi căng àk
  • Siêu quậy Siêu quậy:
    Hehe mong là may mắn nốt ngày mai
  • TuLong TuLong:
    Hehe đã đủ 12đ đổi code cá ơii
  • Thangmax Thangmax:
    bác lục có onl ko vậy?
    Thangmax nói:
    bác lục có onl ko vậy?
    chắc mod onl trễ đó bác
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chubeproduction nói:
    Đổi điểm ntn yay mod @Dory
    ib là đổi dc điểm nếu đủ điểm nè bạn
  • TuLong TuLong:
    Mình mới inbox cá đổi điểm á bác Lục
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Nhắn bác Dory đổi điểm chưa thấy trả lời vậy
  • TuLong TuLong:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    TuLong nói:
    Ùm mình cũng vậy nhắn từ 1h mấy r
    bác Cá bị huynh nào câu mất tiêu rồi.
    ngày mai ngày cuối của tuần tranh thủ đổi điểm đi mọi người
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Thông Bảo San nói:
    với đang có event bốc thăm ở các cơ sở, biết đâu vừa được code free vừa được dắt con xe về nhà yociexp45
    code free không được tham dự bốc thăm nhé bác. Bữa mình đi bé tiếp tân phổ biến vậy đó

caubebutchi2020

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    29
    Phòng đẹp quá xá luôn hóng hình các bé và dịch vụ đi kèm ..

DTNBtimem

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    70
    Nhìn là thích rồi, hy vọng cuối tuần có luôn cho máu .

ToyBlack

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    57
    Ước gì lúc khai trương được gặp mấy bé bên Q1 qua đó ta.

THOR2017

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    Có chương trình gì cho anh em không MOD ơiiiii

THOR2017

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    Đúng đẳng cấp , chờ khai trương ,

don_ki_sot

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    59
    Kính chào BQT và toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage, lời đầu tiên Massage Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho cơ sở có cơ hội gia nhập đại gia đình congdongmassage, trong hơn 1 năm đi vào hoạt động Massage Dubai Luxury luôn được quý khách hàng tin tưởng, ủng hộ, đó là nguồn động lực to lớn giúp cơ sở hoàn thiện hơn, phát triển hơn nhằm đem lại cho quý khách hàng 1 nơi thư giãn đỉnh cao bậc nhất tại Sài Gòn. Nhằm đáp lại sự tin tưởng, yêu thương của quý khách hàng dành cho Dubai Luxury, thì nay hệ thống Dubai xin trân trọng giới thiệu đến quý khách một cơ sở hoàn toàn mới sắp khai trương và đi vào hoạt động trong THÁNG 10 này ạ

Cơ sở mới sẽ tọa lạc tại một vị trí lý tưởng
    tại quận 1 nơi các anh em quận 2, quận 3,Phú Nhuận, Bình Thạnh,…. dễ dàng kết nối, trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở. Về vị trí cụ thể hệ thống Dubai xin phép sẽ bật mí trong vài ngày tới kèm thông tin chi tiết về ngày khai trương luôn nha các anh

Cơ sở mới là em út trong hệ thống Dubai, nên sẽ kế thừa những ưu điểm, đặc điểm của Dubai Luxury về sự sang trọng, đẳng cấp, hơn thế nữa cơ sở mới còn là sự kết hợp pha trộn thêm phong cách Châu Âu, kèm theo những trang thiết bị hiện đại đảm bảo đây sẽ là nơi thư giãn, tiếp khách đẳng cấp đỉnh cao tại Sài Gòn

Hiện tại, cơ sở mới đang gấp rút hoàn thiện những hạng mục công trình để đem đến cho quý khách hàng những dịch vụ tốt nhất. Sau đây là 1 số hình ảnh cơ sở xin gởi đến quý anh em đại gia đình congdongmassge ạ

Trong thời gian khai trương sẽ có chương trình cực hấp dẫn, quý anh cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ những ưu đãi hấp dẫn trong dịp khai trương này nha​
    Cho xin địa chỉ tham khảo đi

Ximendo

Massage Lão Thành
    Reaction score
    63
    Đẹp quá. Hóng cơ sở mới khai trương

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    Mong ngày khai trương . Congdong massage lại có thêm một địa chỉ giải trí tốt .

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    Reaction score
    869
    haha thấy quen quen rồi nha, 90% là khúc này dồi, mong là chính xác sẽ qua thăm dài dài vì gần nhà yociexp24

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    Gần hết nửa tháng 10 rồi mà khg thấy thông báo ngày khai trương . Mong quá