Massage Dubai Luxury chuẩn bị khai trương cơ sở mới

Lượt xem: 1,700

Kính chào BQT và toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage, lời đầu tiên Massage Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho cơ sở có cơ hội gia nhập đại gia đình congdongmassage, trong hơn 1 năm đi vào hoạt động Massage Dubai Luxury luôn được quý khách hàng tin tưởng, ủng hộ, đó là nguồn động lực to lớn giúp cơ sở hoàn thiện hơn, phát triển hơn nhằm đem lại cho quý khách hàng 1 nơi thư giãn đỉnh cao bậc nhất tại Sài Gòn. Nhằm đáp lại sự tin tưởng, yêu thương của quý khách hàng dành cho Dubai Luxury, thì nay hệ thống Dubai xin trân trọng giới thiệu đến quý khách một cơ sở hoàn toàn mới sắp khai trương và đi vào hoạt động trong THÁNG 10 này ạ

Cơ sở mới sẽ tọa lạc tại một vị trí lý tưởng
tại quận 1 nơi các anh em quận 2, quận 3,Phú Nhuận, Bình Thạnh,…. dễ dàng kết nối, trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở. Về vị trí cụ thể hệ thống Dubai xin phép sẽ bật mí trong vài ngày tới kèm thông tin chi tiết về ngày khai trương luôn nha các anh

Cơ sở mới là em út trong hệ thống Dubai, nên sẽ kế thừa những ưu điểm, đặc điểm của Dubai Luxury về sự sang trọng, đẳng cấp, hơn thế nữa cơ sở mới còn là sự kết hợp pha trộn thêm phong cách Châu Âu, kèm theo những trang thiết bị hiện đại đảm bảo đây sẽ là nơi thư giãn, tiếp khách đẳng cấp đỉnh cao tại Sài Gòn

Hiện tại, cơ sở mới đang gấp rút hoàn thiện những hạng mục công trình để đem đến cho quý khách hàng những dịch vụ tốt nhất. Sau đây là 1 số hình ảnh cơ sở xin gởi đến quý anh em đại gia đình congdongmassge ạ

Trong thời gian khai trương sẽ có chương trình cực hấp dẫn, quý anh cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ những ưu đãi hấp dẫn trong dịp khai trương này nha​

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Ken123987 Ken123987:
    Người đàn ông đích thực nhìn được em KTV - 18 đến từ cơ sở Massage Cẩm Thy anh sẽ mang con số may mắn 41 đến gặp em ở cơ sở Massage Kim Huy
  • Thekok Thekok:
    Người đàn ông đích thực nhìn được em KTV - 18 đến từ cơ sở Kim Huy , anh sẽ mang con số may mắn 29 đến gặp em ở cơ sở Massage P.A Relax
  • Shin16 Shin16:
    mong 1 lần may mắn nhận điệp vu
  • M Minhhieu10909:
    Trãi nhiệm bé 08 tại Đubai bé làm rất sướng dáng ngon mông đẹp làm tình lại giỏi
  • kimonochi kimonochi:
    Lên tinh thần lại ngay :))
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hôm nay thứ 6 rồi các anh em có quẩy chưa
  • thanhtung93 thanhtung93:
    hello Lục Ka, nay có điệp vụ không Lục Ka ơi
  • loveofsex loveofsex:
    lên bốc thăm deyyy, biết đâu trung code onsen kìa kkkk
  • loveofsex loveofsex:
    hello
  • MrxXx MrxXx:
    nhậu đi ae ơi
  • MrxXx MrxXx:
    loveofsex nói:
    lên bốc thăm deyyy, biết đâu trung code onsen kìa kkkk
    bốc thăm ở đâu lox
  • MrxXx MrxXx:
    Túy Tiên nói:
    thánh nhậu quay lại rồi
  • Túy Tiên Túy Tiên:
    Hello bác @MrxXx
  • THOR2017 THOR2017:
    bác @Túy Tiên sao có màu ta
  • loveofsex loveofsex:
    chắc nhậu nhiều kkk
  • H HaoNamaka:
    Cho mình hỏi là tic đã có tip luôn trong đó chưa anh em hay tip riêng
  • Kim Giang Kim Giang:
    tip riêng đó bác, theo vé
  • H HaoNamaka:
    Tại mình thấy có nhiều chỗ là tic có luôn tip trong đó r nên hỏi trước chứ đi mấy chỗ lạ k biết sao :)))
  • Kim Giang Kim Giang:
    ít chỗ tic luôn tip lắm bác.
  • M Minhhieu10909:
    Thật hài lòng cùng 2 bé 59 và 79 làm tình ckuyên nghiệp và trẻ trung xinh đẹp nước da trắng bú liếm giỏi các ạ hihi
  • Mr. been Mr. been:
    nay ozawa gò vấp giảm giá 50% anh em nào đi chung không
  • Trần Nhật Trần Nhật:
    có code là giảm hay sao bác been
  • Mr. been Mr. been:
    có bài mới đó bác không đọc à, kkk
  • J john babi:
    hi các bro có gì hay ko

DTNBtimem

Massage Kỳ Cựu
    14/6/17
    355
    63
    23
    Nhìn là thích rồi, hy vọng cuối tuần có luôn cho máu .

ToyBlack

Massage Lão Thành
    10/9/17
    254
    51
    33
    Ước gì lúc khai trương được gặp mấy bé bên Q1 qua đó ta.

don_ki_sot

Massage Nghiệp Dư
    10/9/15
    102
    58
    40
    Kính chào BQT và toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage, lời đầu tiên Massage Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho cơ sở có cơ hội gia nhập đại gia đình congdongmassage, trong hơn 1 năm đi vào hoạt động Massage Dubai Luxury luôn được quý khách hàng tin tưởng, ủng hộ, đó là nguồn động lực to lớn giúp cơ sở hoàn thiện hơn, phát triển hơn nhằm đem lại cho quý khách hàng 1 nơi thư giãn đỉnh cao bậc nhất tại Sài Gòn. Nhằm đáp lại sự tin tưởng, yêu thương của quý khách hàng dành cho Dubai Luxury, thì nay hệ thống Dubai xin trân trọng giới thiệu đến quý khách một cơ sở hoàn toàn mới sắp khai trương và đi vào hoạt động trong THÁNG 10 này ạ

Cơ sở mới sẽ tọa lạc tại một vị trí lý tưởng
    tại quận 1 nơi các anh em quận 2, quận 3,Phú Nhuận, Bình Thạnh,…. dễ dàng kết nối, trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở. Về vị trí cụ thể hệ thống Dubai xin phép sẽ bật mí trong vài ngày tới kèm thông tin chi tiết về ngày khai trương luôn nha các anh

Cơ sở mới là em út trong hệ thống Dubai, nên sẽ kế thừa những ưu điểm, đặc điểm của Dubai Luxury về sự sang trọng, đẳng cấp, hơn thế nữa cơ sở mới còn là sự kết hợp pha trộn thêm phong cách Châu Âu, kèm theo những trang thiết bị hiện đại đảm bảo đây sẽ là nơi thư giãn, tiếp khách đẳng cấp đỉnh cao tại Sài Gòn

Hiện tại, cơ sở mới đang gấp rút hoàn thiện những hạng mục công trình để đem đến cho quý khách hàng những dịch vụ tốt nhất. Sau đây là 1 số hình ảnh cơ sở xin gởi đến quý anh em đại gia đình congdongmassge ạ

Trong thời gian khai trương sẽ có chương trình cực hấp dẫn, quý anh cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ những ưu đãi hấp dẫn trong dịp khai trương này nha​
    Cho xin địa chỉ tham khảo đi

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    30/4/14
    204
    29
    Tp hcm
    Mong ngày khai trương . Congdong massage lại có thêm một địa chỉ giải trí tốt .

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    1,010
    868
    30
    haha thấy quen quen rồi nha, 90% là khúc này dồi, mong là chính xác sẽ qua thăm dài dài vì gần nhà yociexp24

• Like
    Reactions: Garryyau

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    30/4/14
    204
    29
    Tp hcm
    Gần hết nửa tháng 10 rồi mà khg thấy thông báo ngày khai trương . Mong quá

Mở ảnh nền