Massage Dubai Luxury chuẩn bị khai trương cơ sở mới

Lượt xem: 2,415

Massage Dubai Quận 1

Massage Ambassador
Reaction score
152
Kính chào BQT và toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage, lời đầu tiên Massage Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho cơ sở có cơ hội gia nhập đại gia đình congdongmassage, trong hơn 1 năm đi vào hoạt động Massage Dubai Luxury luôn được quý khách hàng tin tưởng, ủng hộ, đó là nguồn động lực to lớn giúp cơ sở hoàn thiện hơn, phát triển hơn nhằm đem lại cho quý khách hàng 1 nơi thư giãn đỉnh cao bậc nhất tại Sài Gòn. Nhằm đáp lại sự tin tưởng, yêu thương của quý khách hàng dành cho Dubai Luxury, thì nay hệ thống Dubai xin trân trọng giới thiệu đến quý khách một cơ sở hoàn toàn mới sắp khai trương và đi vào hoạt động trong THÁNG 10 này ạ

Cơ sở mới sẽ tọa lạc tại một vị trí lý tưởng
tại quận 1 nơi các anh em quận 2, quận 3,Phú Nhuận, Bình Thạnh,…. dễ dàng kết nối, trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở. Về vị trí cụ thể hệ thống Dubai xin phép sẽ bật mí trong vài ngày tới kèm thông tin chi tiết về ngày khai trương luôn nha các anh

Cơ sở mới là em út trong hệ thống Dubai, nên sẽ kế thừa những ưu điểm, đặc điểm của Dubai Luxury về sự sang trọng, đẳng cấp, hơn thế nữa cơ sở mới còn là sự kết hợp pha trộn thêm phong cách Châu Âu, kèm theo những trang thiết bị hiện đại đảm bảo đây sẽ là nơi thư giãn, tiếp khách đẳng cấp đỉnh cao tại Sài Gòn

Hiện tại, cơ sở mới đang gấp rút hoàn thiện những hạng mục công trình để đem đến cho quý khách hàng những dịch vụ tốt nhất. Sau đây là 1 số hình ảnh cơ sở xin gởi đến quý anh em đại gia đình congdongmassge ạ

Trong thời gian khai trương sẽ có chương trình cực hấp dẫn, quý anh cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ những ưu đãi hấp dẫn trong dịp khai trương này nha​

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Hunghao Hunghao:
    Anh em đi mát xa nhớ đeo KTV, rửa tay sát khuẩn, giữ khoảng cách xã hội với KTV ..hehe
  • Thangmax Thangmax:
    Tầm này các cơ sợ nên thay tắm =nước thành tắm = nước rửa tay y tế
  • Thangmax Thangmax:
    Event sắp down xuống 0.9 - 0.7 rồi . Event càng ngày càng nhiu men chơi nhỉ
  • thanhtung93 thanhtung93:
    Tùy vào số lượng vật phẩm Dory đưa ra nữa chứ người chơi giảm chứ nhiều đâu, 50 36 33 giảm dần đều
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Tùy vào số lượng vật phẩm Dory đưa ra nữa chứ người chơi giảm chứ nhiều đâu, 50 36 33 giảm dần đều
    kkk có quan sát. Hèn gì đoán đúng nhiu
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    hello ae nay sôi động lên nào
  • Điệp Viên 007 Điệp Viên 007:
    cái nào thấy nhiều vật phầm là phai giảm tỷ lệ ngay keke
    Thangmax nói:
    kkk có quan sát. Hèn gì đoán đúng nhiu
  • Thangmax Thangmax:
    Phải quan sát số lượng ng chơi và số lượng vật phẩm.
    Tuần này còn chưa có điểm nào
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Tuần này còn chưa có điểm nào
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    vừa đổi điểm hic :(
    Thangmax nói:
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
    Hôm qua tính móc ghé Dubai mà chờ ko thấy tưởng tạch nên tự móc túi ghé Kim Huy, vừa đi xong thì bác Lục inbox =))
  • Thangmax Thangmax:
    Ko dc để bác lục buồn bjk ko. Phải đi tiếp để hoàn thành điệp vụ bác nhé =))
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
    show ket qua cho ng ta doan trung cho nhiu hay j :))
  • Thangmax Thangmax:
    =))
  • Thangmax Thangmax:
    Lục A Ka nói:
    hello ae nay sôi động lên nào
    check ibox bac oi
  • FirstMassage FirstMassage:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    FirstMassage nói:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    Vậy nó mới vui bác oi. Chơi mà phải có người thắng người thua. Mới hào hứng chứ bác :). Win thì vui dc tích điểm. Ko win bác cứ thọt túi bác Lục mỗi ngày nhé. Trừ thứ 8 ko dc thọt nhé =))
  • motlanbenem motlanbenem:
    Hôm nay bác Lục chiếu cố e điệp vụ vs ạ
  • motlanbenem motlanbenem:
    gần 5h r huhu
  • Thangmax Thangmax:
    Bác lục chốn dịch rồi =))

caubebutchi2020

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    29
    Phòng đẹp quá xá luôn hóng hình các bé và dịch vụ đi kèm ..

DTNBtimem

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    70
    Nhìn là thích rồi, hy vọng cuối tuần có luôn cho máu .

ToyBlack

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    Ước gì lúc khai trương được gặp mấy bé bên Q1 qua đó ta.

THOR2017

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    Có chương trình gì cho anh em không MOD ơiiiii

THOR2017

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    55
    Đúng đẳng cấp , chờ khai trương ,

don_ki_sot

Massage Nghiệp Dư
    Reaction score
    61
    Kính chào BQT và toàn thể quý anh em diễn đàn congdongmassage, lời đầu tiên Massage Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn BQT đã tạo điều kiện cho cơ sở có cơ hội gia nhập đại gia đình congdongmassage, trong hơn 1 năm đi vào hoạt động Massage Dubai Luxury luôn được quý khách hàng tin tưởng, ủng hộ, đó là nguồn động lực to lớn giúp cơ sở hoàn thiện hơn, phát triển hơn nhằm đem lại cho quý khách hàng 1 nơi thư giãn đỉnh cao bậc nhất tại Sài Gòn. Nhằm đáp lại sự tin tưởng, yêu thương của quý khách hàng dành cho Dubai Luxury, thì nay hệ thống Dubai xin trân trọng giới thiệu đến quý khách một cơ sở hoàn toàn mới sắp khai trương và đi vào hoạt động trong THÁNG 10 này ạ

Cơ sở mới sẽ tọa lạc tại một vị trí lý tưởng
    tại quận 1 nơi các anh em quận 2, quận 3,Phú Nhuận, Bình Thạnh,…. dễ dàng kết nối, trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở. Về vị trí cụ thể hệ thống Dubai xin phép sẽ bật mí trong vài ngày tới kèm thông tin chi tiết về ngày khai trương luôn nha các anh

Cơ sở mới là em út trong hệ thống Dubai, nên sẽ kế thừa những ưu điểm, đặc điểm của Dubai Luxury về sự sang trọng, đẳng cấp, hơn thế nữa cơ sở mới còn là sự kết hợp pha trộn thêm phong cách Châu Âu, kèm theo những trang thiết bị hiện đại đảm bảo đây sẽ là nơi thư giãn, tiếp khách đẳng cấp đỉnh cao tại Sài Gòn

Hiện tại, cơ sở mới đang gấp rút hoàn thiện những hạng mục công trình để đem đến cho quý khách hàng những dịch vụ tốt nhất. Sau đây là 1 số hình ảnh cơ sở xin gởi đến quý anh em đại gia đình congdongmassge ạ

Trong thời gian khai trương sẽ có chương trình cực hấp dẫn, quý anh cập nhật thường xuyên để không bỏ lỡ những ưu đãi hấp dẫn trong dịp khai trương này nha​
    Cho xin địa chỉ tham khảo đi

Ximendo

Massage Lão Thành
    Reaction score
    63
    Đẹp quá. Hóng cơ sở mới khai trương

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    Mong ngày khai trương . Congdong massage lại có thêm một địa chỉ giải trí tốt .

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    Reaction score
    870
    haha thấy quen quen rồi nha, 90% là khúc này dồi, mong là chính xác sẽ qua thăm dài dài vì gần nhà yociexp24

8caukho

Massage Chuyên Nghiệp
    Reaction score
    29
    Gần hết nửa tháng 10 rồi mà khg thấy thông báo ngày khai trương . Mong quá

nhocphu

Massage Lão Thành
    Reaction score
    38
    có gợi ý kìa bác, chưa khai trương thôi

Dung2008

Bé Chưa Biết Gì
    Reaction score
    0
    Hết tháng 10 rồi sao chưa có thông tin khai trương vậy?

đẹp độc lạ

Massage Kỳ Cựu
    Reaction score
    81
    phòng nhìn còn đã hơn ks nữa, mau mau khai trương để anh em chiên đấu.