Đồng Tháp Massage Dubai (Sa Đéc)

Lượt xem: 6,632

danchoixom

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/1/22
Chủ đề
6
12
15
0 ₿
Thấy diễn đàn ở khu vực Sa Đéc buồn quá nên mới check về có chỗ êm lên chia sẽ cho ae khu vực Sa Đéc. Bữa giờ chạy ngang đường Nguyễn Sinh Sắc, trên cầu Hòa Khánh chạy xuống 500m hướng về siêu thị Coopmart bên tay phải thấy có cái massa Dubai mới khai trương nhìn cũng sang trọng lắm mà chưa dám check, tại chạy ngang không thấy khách cũng không thấy mấy em nhân viên, tối hôm kia cuối tuần nhậu lai rai với ae xong thì cũng hứng hứng, đi mimosa mấy em xinh nhưng làm mau lẹ quá ghiết không còn cảm giác nổi nên trãi nghiệm chỗ mới xem sao. Vé thì rất nhiều loại, tiền nào của đó, giá càng cao thì thấy level service càng nhiều, Tôi thì chọn vé vừa sài là vé 500k, bo 500k. Phòng ốc thì khá là ok, sạch sẽ rộng rãi . Em út thì kiểu mấy em dưới quê mới lên làm cũng chưa trưng diện gì nhiều nên nhìn mấy thì hơi mộc mạc, được cái ai thích hàng sạch ngon, ít sử dụng thì lại đây là có lý, chứ mấy em son phấn nhìn đẹp chứ cởi ra hàng hư hết thì cũng mất hứng.
Vé 500k, có Tắm nude luôn nha ae, em này thì tướng tá ok, da trắng mặt nhìn bình thường, nội thất còn tốt, chưa có con với lại gái quê nên ít hú hí , bài bản thì em này làm kiểu mới làm masa nên Bj miệng còn ngại ngại, mới đầu để tay cầm ku thôi mà thấy em ấy run như cầy sấy là hỉu rồi. Càm giác sướng lắm ae, như kiểu bạn gái mới quen chứ k như mấy em hàng chuyên làm theo kiểu công nghiệp. Lúc ra về thì thấy 3 em ngồi dưới, có 2 em cũng xinh trẻ lắm, nhìn ok, còn 1 em nhìn cũng dc mà chắc hơi lớn khoảng 26 28.
Vét máng, Hj,Bj, tắm nude đầy đủ nha ae, chủ yếu là mấy em không hối thúc, không làm kiểu qua loa nên tôi ưng chỗ đó.
Ae nào có đi trãi nghiệm ngon thì về chia sẽ ae nha, nói chung chỗ masa ăn chơi nào cũng có em ngon có em dở, chủ yếu mình chơi lịch sự thì mấy em thoải mái với mình à, còn em nào k ngon thì mai mốt k yêu cầu nữa , đơn giản vậy sống cho thoải mái ae ơi, theo lối chơi của tui là vậy, mỗi người mỗi quan điểm.
Chúc ae có sức khỏe và vui vẻ trong cuộc sống.
Lấy được cái hình có địa chỉ trên mạng để ae muốn đi thì bít địa chỉ, bữa tui điện số trên tấm bảng hỏi có ưu đãi không thì được ông chủ giảm 100k.

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
" Ae nào có đi trãi nghiệm ngon thì về chia sẽ ae nha, nói chung chỗ masa ăn chơi nào cũng có em ngon có em dở, chủ yếu mình chơi lịch sự thì mấy em thoải mái với mình à, còn em nào k ngon thì mai mốt k yêu cầu nữa , đơn giản vậy sống cho thoải mái ae ơi, theo lối chơi của tui là vậy, mỗi người mỗi quan điểm." Mìn kết câu này của a lắm nha triệu like KKK

Cảm ơn anh đã bỏ thời gian ra RP thêm một cơ sở mới cho anh em ở Sa Đéc , anh em đồng dâm không quên công lao của a hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Otaku12

Lengend

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/8/22
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
khuyến khích ae không nên đi nha rất phí tiền và không đáng với số tiền mình bỏ ra