Q.1 Massage Dubai - Thất vọng.

Lượt xem: 2,037

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

Tàn còn có dép tổ ong, có nón kết đội, có túi đeo chéo, có bóp da cá sấu, có iPhone, có con Wave cưng chạy... dzậy là bảnh tỏn hơn JL roài !!!

JL trên người chỉ có mỗi đôi Dr. 2007 chính hãng Hoàng Phúc... mua từ năm tháng đó mang tới khi Hoàng Phúc hết hợp đồng phân phối Dr.Martens Tháng 2/2022... mà tới nay vẫn còn mang vì trên người chỉ có mỗi đôi Dr là đáng tiền thôi hà...
Mấy khứa Lão Thành Đồng Dzâm hữu duyên từng gặp qua bên ngoài ai nấy điều biết rằng JL hok có tiền mua bóp mua iPhone xài... tui khổ quá mà =))))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Garryyau and Đi Tàn Tàn

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
74
Hồ chí minh
0 ₿
Đề nghị gỡ bài, review toxic chả có cái gì mang tính góp ý xây dựng tích cực, block luôn thằng ranh con này đi admin ơi, parky thì về parky mà chơi

• Like
Điểm cảm xúc: mrgamer

mrgamer

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/2/23
Chủ đề
6
41
40
0 ₿
Tui thấy cs đã nói rõ vấn đề, mn cũng phản ánh rõ ràng, thiết nghỉ mod đóng bài hoặc xóa bài để tránh gây war cho cm.

Putin

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
28/2/22
Chủ đề
9
219
30
0 ₿
Thanh niên xưng bố là biết ở đâu ròi đấy, bố đời, bố láo không à

Massage_report

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/22
Chủ đề
2
4
6
hanoi
0 ₿
Chia sẻ của tôi là thật 100% nhé.
Thấy sao nói vậy chứ ko có quy kết chụp mũ gì hết.
Về cơ sở vật chất ở đây sao so được với Đại Nam, Minh Tâm … cũng ở Trung tâm nhé.
NV thì gặp em số 36 quá xấu, thái độ phục vụ kém. Ông nào đi 36 rồi mà nói đẹp thì bơi vô đây.
Luxury ở Q1 gì mà tới lúc 12h trưa khách ko đông, phòng vẫn còn mà còn đúng 1 nhân viên?

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
389
457
Sài Gòn
1 ₿
M tưởng chủ tịch giả dạng chỉ có trong phim, ai dè có thiệt…:2onion2:

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro định nghĩa từ đẹp của Bro xem. Đây là cách nhìn và đánh giá của từng người. Với Bro là đẹp chưa chắc với người khác cũng là đẹp.
Vậy Đn và Mt có gì Bro nói tui nghe thữ xem. Dịch vụ như nào :2onion2:
Cái câu cuối của Bro tui lắc đầu thật. :2onion2:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury xin chào anh @Massage_report ,
Với tiêu chí trình bày tất cả sự việc một cách minh bạch và công khai, tất cả thông tin em cũng đã cung cấp và trình bày trong bài viết phản hồi đến anh cùng BQT và các anh em ạ, từ việc "quy chụp" thái độ đối xử đến dịch vụ, Dubai Luxury đã cung cấp thông tin đầy đủ
Còn về phần dịch vụ ,Thời gian anh trải nghiệm dịch vụ, các khâu bé làm cho anh,... em cũng đã trình bày ở trên, cũng đã giúp Anh - BQT và các anh em có góc nhìn thực tế nên em cũng không đi sâu vào sự việc trong phòng nữa vì lúc đó là không gian riêng tư của cả 2 ạ.

Còn sự việc thật sự như thế nào em nghĩ với các thông tin Dubai Luxury cung cấp, BQT và các anh em cũng đã có góc nhìn thực tế và công tâm nhất rồi nên em xin phép không tranh luận thêm để sự việc không đi quá xa và sai lệch với tinh thần diễn đàn congdongmassage

Dubai Luxury sẽ cố gắng đào tạo các bé sẽ cố gắng hoàn thiện ngày một tốt hơn nữa để có thể mang đến dịch vụ chất lượng nhất, xứng đáng với lòng tin của các anh em đã dành cho Dubai Luxury trong suốt thời gian nhiều năm qua
Em xin phép các Mod và BQT dừng việc trao đổi tại đây ạ

• Love
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.