Gò Vấp Mỹ nhân Massage -- [EM LÀM TÔI NHỚ LẠI KỶ NIỆM THỜI XƯA] -- 2 Suất chỉ để ôm em TRÁI NHO NINH THUẬN [A14]

Lượt xem: 1,782

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
Chào ae nha.
Dẫu biết cuộc sống là chuỗi ngày tuần hoàn của buồn, vui, hạnh phúc, thất vọng. Dẫu biết có những khi vô cùng mệt mỏi vì phải chống chọi với đủ thứ áp lực bủa vây nhưng mọi chuyện rồi sẽ qua đi, rồi trời sẽ yên, rồi biển sẽ lặng. Thời điểm đó chúng ta phải chấp nhận và nỗ lực vượt qua, hãy chỉ buồn một chút thôi vì ngày mai sẽ là một ngày thật khác. Thế là tối nay tôi quyết định đi tìm một chút thư giãn sau những ngày mệt mỏi.
Tìm tới tìm lui thôi thì mình lại về nhà, thế là nhắn tin ngay cho bác Tỉnh để đặt ngay một phòng.

22h40 thế là có mặt ở Massage Hera GV như đã nhắn tin hẹn trước với em A14 qua bác Tỉnh QL.
Chạy tới cs thì thấy ngay bác Tỉnh phòng đã chuẩn bị sẵn chỉ còn việc bước lên bậc thang với tới với những giờ phút buông bỏ những mệt nhọc sau lớp cửa VIP8. Bước vào thì mọi thứ vẫn như cũ, buông bỏ bộ đồ và bước ngay vào phòng xông hơi trong lúc đợi em xuống. Cũng hồi hộp lắm chứ vì nghe đâu em là Supermodel của cs cơ mà. Ngồi một lúc thì em cũng vào.
Ấn tượng đầu em rất giống một người mà tôi đã gặp 6 năm trước.

EM [A14] : Bà Hoàng lên Đồng.
-
Face : Xinh, nói nhiều, cười đẹp, thơm...
- (.)(.) : Đẹp, real. 9/10
- Body : Có chút xíu xiu lipit thôi, bỡi ăn ngủ quá trời mà. 9/10
- \./ : Cắt tỉa gọn.

Thái độ và kỹ thuật : biết cách lắng nghe, biết cách nói chuyện và rất nhiệt tình chăm sóc khách. Điểm 100 cho sự hoàn hảo.

-Massage Thái : Điểm cộng, chà kỹ lưỡng,chăm chút, kỹ thuật tốt , kích thích, đi lưỡi nhiệt tình.
-Thư giãn : Tuyệt vời, BJ phía đầu kết hợp HJ nhẹ khúc dưới. Hợp tác các tư thế khám phá cơ thể em. Em còn hỏi anh thích tư thế nào nữa cơ :)))
Sau khi quằn quại với em, có lẽ lố quá giờ rồi thì có em trai tiếp tân lên gõ cửa phòng vì lố hơn tận 20-30p luôn cơ. Nhưng em vẫn thản nhiên nói '' Kệ đi anh, bộ không thấy đang tắm hay gì mà gõ'' :))) Bã cũng dữ dằn lắm chứ đùa.

Thế là em nói liền sẽ book thêm 1 suất nữa. Không phải là để thư giãn theo các gói dịch vụ mà chỉ để được ôm em và nói chuyện với em về cuộc sống ĐA VŨ TRỤ :)))
Có lẽ các anh em đây đi massage đa số là để thư giãn các dịch vụ và kỹ thuật của các bé. Nhưng đối với em thư giãn là tìm ai đó nói chuyện với mình sau những ngày dài làm việc mệt mỏi. Chắc có lẽ em thiên về tình cảm nhiều hơn quá :)))

Và cũng có lẽ không có gì phải nghĩ nếu như không gặp được em,khuôn mặt cả cái tên, ngày sinh, giọng nói và tính cách như vậy.
Cách đây 6 năm, trước khi đi học tôi đã từng thương một cô gái. Cô ấy lớn hơn tôi 6 tuổi, cũng trùng hợp thay bé này cũng thua tôi 6 tuổi. Cho tới trước khi tôi đi học xa thì tôi mới phát hiện ra cô ấy hơn nghề này một chút (có lẽ tôi không nói quỵt tẹc là làm gì đâu nhỉ). Có lẽ đó là cú sock đầu đời của tôi. Buồn, buồn rất nhiều. Lúc đó mình trách và rất ghét cái nghành nghề này, vì nghành nghề của tôi và nghề này thật sự chọi nhau mọi thứ. Rồi cắt đứt liên lạc với nhau cũng khá lâu sau hơn 1 năm tôi đi học và được thả ra quân 2 tuần để về thăm nhà.
Sau khoảng thời gian suy nghĩ và tìm hiểu trải nghiệm cũng gặp kha khá nhiều các trường hợp trong cuộc sống, những bài học câu truyện của các bậc anh chị đi trước. Đó là lúc tôi hiểu được mỗi bóng hồng đều mang trên người biết bao là tâm sự đắng cay của cuộc sống, cuộc đời của họ cũng có những điều muốn làm, những ướt mơ cháy bòng như bao bạn bè cùng lứa nhưng vì hoàn cảnh xô đẩy nên khiến mọi thứ đều tiêu tan đi và vấn thân vào cái nghề mà người đời luôn ác cảm, coi thường các cô gái bán hoa.
Nhưng rồi tôi hiểu mỗi bóng hồng đều mang trên người bao tâm sự đắng cay. Cuộc đời họ có thể đã từng có những ước mơ cháy bỏng như bao bạn bè khác nhưng vì hoàn cảnh xô đẩy khiến mọi thứ tiêu tan.
Thế là tôi lại tìm đến em, sau khoảng 6 ngày đi tìm em thật sự nhờ vã toàn bộ những mối quan hệ mà tôi biết. Cứ ngỡ sẽ không tìm được em, em đã tìm tới tôi. Tôi mừng lắm chứ, tôi ôm em ôm chặt lắm.
Rồi những ngày tiếp theo là những ngày vui, rất vui vì lúc đó vẫn là một thằng nhóc mới biết thương mà. Ngày nào cũng ở với em, cũng ôm em. Những cảm xúc đó đến giờ vẫn chưa thể quên được. Rồi ngày cuối cùng trước khi vào trường học tiếp thì tối đó tôi đề nghị em về nhà tôi ngủ vì tôi ở căn hộ chung cư một mình. Sau hồi suy nghĩ thì em cũng đồng ý. Có lẽ đêm đó là đêm đến giờ tôi cảm thấy hạnh phúc nhất vì được ôm em ngủ(chỉ ôm và ngủ thôi nhé). Tôi còn nhớ đêm đó tôi thức đến 4h sáng chỉ để được nhìn em chỉ ước gì thời gian qua thật lâu trời đừng sáng để được ở với em. Đêm đó tôi đã quyết định phải cố thật nhiều, cố học làm thật giỏi để khi xong tôi có thể lo được cho em, sẽ quên quá khứ của em và bươc tiếp với em.
Rồi tôi trở lại trường, khoảng thời gian tôi đi học ở học viện không thể ra khỏi trường được do lớp tôi là lớp đặc biệt. Chỉ có thể giao tiếp qua thư, gọi điện video. Những tin nhắn, cuộc gọi, cho đến những bức thư đến giờ tôi vẫn giữ. Cho đến 2 năm trước khi hoàn thành, lớp tôi được ra ngoài phía Bắc để tập huấn và để hoàn thành học kì cuối. Tôi không thể liên lạc được với em, không biết là có chuyện gì xảy ra hay không. Tôi nhờ rất nhiều bạn bè tìm kiếm nhưng vẫn không được. Thế là hơn gần 2 năm tôi không thấy em. Cho đến khi tôi hoàn thành khóa học, về đến nhà tôi thôiấy một quyển nhật ký ở bàn.
Là của em để lại, trong đó là chữ viết của em nghi lại những cảm xúa, câu truyện về ngày đầu tiên tôi bắt đầu cưa cẩm em. Những nỗi buồn, niềm vui trong cuộc sống hàng ngày của em.
Tôi lại tìm em một lần nữa, vì tôi biết thật sự tôi yêu em rồi. Lời thương thì dễ nói, chứ yêu thì khó biết bao nhiêu. Sau 4 tháng kiếm em, thì tôi cũng tìm thấy em. Nhưng lần này lạ lắm. Em chuẩn bị cưới rồi.
Tôi liền xin nghỉ phép và bắt chuyến bay, bay ngay ra nhà em.
Đến nơi của em ở, nhưng lại không dám tìm tới em. Có lẽ một phần vì lúc đó còn quá non trẻ không dám bước tới, một phần cũng vì những dòng chữ cuối cùng em gửi cho tôi. Rồi tôi cũng chỉ dám ở xa mà nhìn em. Ngày cưới cũng tới, em rất đẹp. Đẹp hơn tất cả những cô gái mà tôi biết, tôi đứng ở gần đó chỉ để nhìn đám cưới em. Tôi muốn bước tới để chúc mừng em nhưng lại không thể bước đi được.
Có lẽ đến giờ em vẫn không biết được là tôi cũng có mặt trong ngày trọng đại đó để chúc mừng em đâu nhỉ. Đến giờ tôi vẫn còn dõi theo em cơ mà.
Tôi bay lại vào , ún rất nhiều. Có thể đó cũng là lý do đến giờ tôi không hề dám uống hớn 3 lon.
Khoảng thời gian đó bế tắt thật sự, chỉ lao đầu vào làm việc. Hết việc cơ quan, còn ôm luôn cả việc gia đình mà đó giờ chã thèm động tới. Hơn 2 năm qua đi thì thành quả công việc cũng có trái ngọt, tuy không nhà lầu ô tô nhưng tiền bạc thì cũng rủng rỉnh.
Giờ tôi mới biết được tại sao Xuân Diệu lại nói : Yêu là chết ở trong lòng một ít. Vì mấy khi yêu mà chắc được yêu.

Sau xuất thứ nhất thì em lại làm tôi nhớ đến những việc trên, khiến tôi suy nghĩ nhiều lắm. Tôi lại book em suất thứ 2 chỉ để được nằm kế em nhìn em, nghe em kể về những câu truyện của em. Vì sao em đến được với nghề, vì sao em bị bồ đá và vì sao em lại đi làm mũi giả :)))). Và kế hoạt tiếp theo là sẽ nâng ngực cho bự nữa chứ.
Thật sự thú vị.
Cám ơn em TRÁI NHO NINH THUẬN vì khiến tôi thấy lại người tôi thương. Chắc đến lúc nên xóa mọi thứ rồi, cả cái hình nền Zalo tôi vẫn còn để kia mà. Chắc đến lúc thay đổi rồi.
Nay em viết hơi nhiều xin lỗi các bác nhé.
Viết dài duy nhất lần này thôi, chỉ muốn trải lòng giùm thằng bạn em chứ không phải em nhé. Vì các bác cũng đâu biết em là ai :))))

Tic : 500
Tip : 1400
2 suất nhé các bác. Nay em đem hơi ích tiền vì mới họp cơ quan về chỉ nghỉ đi 1 suất cho thoải mái người rồi về, lúc về không đủ thanh toán còn phải chuyển khoản mới đủ nên hẹn ae lễ tân đợt tới bù tiền cf nhé.

Lần cuối cám ơn các bác.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Bé Đu đủ cỡ 20-22t vậy bác tầm 26-28 r

• Like
Điểm cảm xúc: Piii

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Like trim bác nhé, viết dùm mà có tâm quá, hee

Agent1

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
117
12
Gò Vấp
0 ₿
Đọc mà cuốn thực sự, nhưng câu chốt lại là chuyện của ông bạn à

• Haha

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Gửi zalo cho cha...chưa thấy cha kb thì cafe cà kế cái gi

• Like
Điểm cảm xúc: Vuong Tu Do

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
60
1,030
531
0 ₿
Trên cả sự tuyệt vời a zai . E xin chân thành cảm ơn a zai đã dành thời gian rv nhiệt tình về bé ạ. Chúc a zai thật nhiều sức khỏe , ổn định sinh lực đạn dược luôn sẵn sàng lâm trận để các bé bên e được phục vụ a zai nhiều hơn nữa a nha kkk

• Like