Massage ESALEN - ĐỘI CẤN

Lượt xem: 3,958

Massage Miền Bắc

Bé Chưa Biết Gì
4/2/21
2
0
Massage Esalen với dịch vụ massage đẳng cấp từ đầu tới chân. Được các em ktv trẻ đẹp, đầy sức sống và thái độ chuẩn mực phục vụ. Cơ sở vật chất sạch, thơm đầy đủ phòng xông thảo dược, phòng khô đá muối và sục thủy lực.

Tọa lạc tại địa chỉ 333 Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội ví trí đắc địa ở Ba Đình - Hà Nội, Massage Esalen - Đội Cấn mang cả 2 phong cách Á-Âu hiện đại, sang trọng. Phòng ốc đa dạng được bài trí theo nhiều phong cách nước ngoài và cả phong cách truyền thống Việt Nam.

Dịch vụ massage chuyên nghiệp, đẳng cấp - Kỹ Thuât Viên trẻ đẹp, thái độ chuẩn mực
Cơ sở sạch thơm - đầy đủ xông hơi thảo dược - xông khô đá muối - bể sục thủy lực...
Cơ sở có Phòng vip riêng và Phòng thường.

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Q quangvy:
    Minh tâm nào mở cửa lại vậy bác
  • M Meomeo12:
    Cho e hỏi ai ở Bình dương không ? Em mới lên Lai Uyên Bến Cát muốn tìm chỗ xả thì ở đâu ạ
  • C Conchimquay:
    Bảng giá vé dịch vụ trên Camapro với trên đây sao khác nhau vậy anh em, xem cái nào mới đúng ???
  • robotbua robotbua:
    Trên web cập nhật nhanh hơn app
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae buổi tối
  • T tuannm.jp:
    Trên app Camapro tokyo giảm giá 50% mà diễn đàn klo ghi nhỉ. Ko biết còn ko
  • T tuannm.jp:
    Vậy xài app làm gì nhỉ =]]
  • P Phạm Hoàng Đức:
    app trên đó chưa cập nhật chỉ giảm 100k à
  • kurama99tail kurama99tail:
    có bác nào sài app bị lỗi lúc ấn vào thanh tìm kiếm không ạ?
  • hitaro hitaro:
    theo thông tin nội bộ rô tui mới nhận được là sắp tới noel có nhiều event hot lắm nha bà con :">
  • hitaro hitaro:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • robotbua robotbua:
    Leak nhiều đi a, leak ít ko đủ phê,kkk
  • S sima.dta1610:
    giờ book lịch qua hotline hay sao các huynh ơi... chạy theo địa chỉ toàn thấy đóng cửa.
  • D Dinhdinh998261:
    cho mình hỏi ở sg có chỗ nào massage có phòng riêng cho nhóm 2 3 khách ko?
  • T takasu:
    mai hệ thống dubai free onsen h vàng kìa mấy bác
  • T takasu:
    mai tranh thủ ghé dubai tân định thăm bé 35 mới dc kkk lập team ai đi chung vs tui koo
  • nhimxu nhimxu:
    hitaro nói:
    rô tui sẽ leak 1 ít thông tin hot trong thời gian tới :))) bà con theo dõi nha :))
  • nhimxu nhimxu:
    thật mong ngóng tới noel mà B11
  • hacgiay hacgiay:
    Đếm từng ngày cho đến Noe
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    Chào ae đầu tuần
  • nhanlangtu_398 nhanlangtu_398:
    Lan Quế Phường không cộng tác với Camapro nữa à các bạn. Đến thì lễ tân bảo là không còn giảm 50% camapro nữa. Quá buồn.
  • laotam laotam:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?
  • T takasu:
    theo tui mần cái event black friday trc kẻo ko kịp hahâ
    laotam nói:
    event noel có hot hơn black friday luôn hok ta?

Mai Minh Tien

Bé Chưa Biết Gì
    21/6/21
    4
    0
    Massage Esalen với dịch vụ massage đẳng cấp từ đầu tới chân. Được các em ktv trẻ đẹp, đầy sức sống và thái độ chuẩn mực phục vụ. Cơ sở vật chất sạch, thơm đầy đủ phòng xông thảo dược, phòng khô đá muối và sục thủy lực.

Tọa lạc tại địa chỉ 333 Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội ví trí đắc địa ở Ba Đình - Hà Nội, Massage Esalen - Đội Cấn mang cả 2 phong cách Á-Âu hiện đại, sang trọng. Phòng ốc đa dạng được bài trí theo nhiều phong cách nước ngoài và cả phong cách truyền thống Việt Nam.

Dịch vụ massage chuyên nghiệp, đẳng cấp - Kỹ Thuât Viên trẻ đẹp, thái độ chuẩn mực
    Cơ sở sạch thơm - đầy đủ xông hơi thảo dược - xông khô đá muối - bể sục thủy lực...
    Cơ sở có Phòng vip riêng và Phòng thường.
    Có mở đợt này không nhỉ?

tây môn

Bé Chưa Biết Gì
    4/8/21
    2
    0
    Mình trước có đi massage ở 333 đội cấn mấy lần thư giãn chỉ hj nhưng massage rất ổn ko biết trong lúc giãn cách ntn quán còn ktv nào ở lại và làm tại nhà nghỉ được ko

Mở ảnh nền