Massage Eva với 08

Lượt xem: 1,968

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Nhận được một cuốc xe từ Bình Thạnh qua tới Gò Vấp xa quá xá , mưa to bão bùng khách thấy tội quá thưởng thêm tý để có động lực cày cuốc nuôi em nhỏ B07 . Máu vừa vào thì em nó lanh quá làm ngồi xe hơi ngại, vội tạt vào hẽm 102 lê văn thọ vậy. Cũng nghe anh em đang đồn có bé 08 ngon lắm nữa.
Vừa vào đến nơi, yêu cầu ngay gói onsen 69 luôn cho biết trải nghiệm mới thế nào và kèm số 08 nữa chứ.
Đánh giá csvc ngon. xông , tắm ok hết.
bé 08 dáng cao , ổn áp, v1 thì ngon à cam mỹ . mặt xinh xinh , và như bắt trúng gu luôn , em thuộc tuyp nhẹ nhàng nhé .
Mình vừa hỏi thăm bé xong thì vào xông hơi tý để bé pha nước cho mình. xong ra bắt đầu chuyện 2 người, tâm sự tý cho quen biết B07 . và bắt đầu tắm
Bé nude 100% à , lúc tắm thì bé chăm sóc khá kỹ, và chọc giởn thằng nhóc làm nó sừng sừng lên vậy mà em lại trêu chứ , lâu lâu hôn nhẹ lên cổ em thi ôi thôi, ẻm rùn mình luôn B06 . vào hai anh em như hiểu nhau từ lâu vậy từ từ bước ra khỏi bồn sau một hồi khám phá nhau .
Mx khỏe, chắc tua nhanh, khá tốt, vừa đủ.
Thái và thư giản. suốt quy trình là em nude hết nên lúc làm thái thì ôi thôi kích thích vãi, cái v4 nó cạ cạ , rồi trườn nữa, làm tưởng như em đan dùng miệng, mà miệng sao có râu keke. lúc xoay lại thì ôi thôi, cái chiêu dùng v4 của em làm em hồi hộp chết, hem biết có bị lọt vào hang kg kkkk. mình thì cứ hưởng thụ , và từ từ vuốt ve ẻm, em như một con mèo khi được vuốt ve , cứ tăng dần lên và bắt đầu bj , đồng thời mình bắt đầu hôn nhè nhẹ em từ từ đến bướm em khi em xoay lại và màng 69 yêu thích của mình được em chăm sóc khá tốt. cứ thế mà khám phá hang động em em thì mút lấy mút để, cuối cùng out trong sung sướng với em. và bất ngờ hơn khi em không ngồi dậy ngay mà vẫn từ từ vuốt cho mình ra hết nữa . rất hài lòng điểm này.
kết thúc là em vào tắm lại với mình xong tầm sự chia tay em .
Rất hài lòng với em, hẹn gặp lại em
tic khám phá vé onsen 69 750k, tip em tròn vé .
giờ vẫn còn cảm giác mân mê em quá, sao giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: mastermas
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.