Massage gái Tây

Lượt xem: 80,795

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Harem69999

Bé Tập Massage
27/2/16
14
7
30
SG
Các cao thủ võ lâm xin chỉ giáo cho đệ với. Số là đệ đã đi massage cũng nhiều, muốn thử đổi gió. Chẳng hay ở SG mình có massage nào gái Tây làm không? Cám ơn các huynh.

• Like
Reactions: pippo85

LPT8899

V.I.P Member
29/7/15
291
202
35
Cái này ý tưởng hay ah nha,nhưng chỉ sợ đến khi thư giãn,mấy e làm mình tê tái rồi mà mình móc lốp chưa áp phê là bị nhốt trong đó đến khi nào xong mới cho ra thì khổ

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191
Có Bác ơi, bác thử gọi em Jenny Laurent xem em ý có ok không. Mình đã được 02 lần. Quả là điểm 10 cho chất lượng.

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191
Em ấy ở Hòn Ngọc Viễn Đông bác nhé, USD 100 per hour; USD 200/3 hours

David Tran

Bé Thích Massage
10/11/15
82
65
32
Nghe danh quen quen hình như em Jenny này gốc người Philippines thì phải. Tui nhớ em này đi khách thôi đâu có biết massage gì

• Like
Reactions: Voicang

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191
Nghe danh quen quen hình như em Jenny này gốc người Philippines thì phải. Tui nhớ em này đi khách thôi đâu có biết massage gì
Thấy chưa, có bác đã biết em này. Lần đó mình over em massage mình good lắm, còn dọn dẹp "cỏ rác" giúp mình nữa, em bảo đừng để nhiều nhìn không hấp dẫn hiiii

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191
Hết cá rồi
Topic này không phải "Cá" nhé bác. Trong đây đã có những bác đã thật sự biết về em ấy rồi, cho nên muốn chia sẻ để các đồng đạo nào nếu quan tâm thì tìm hiểu thêm. Tại hạ tuy ngu si, ít học nhưng cũng không phải là con của "Thần Gió". Have a nice weekend!!!

• Like
Reactions: Thichthitcay

thanh bo

Bé Tập Massage
22/12/15
19
1
31
Topic này không phải "Cá" nhé bác. Trong đây đã có những bác đã thật sự biết về em ấy rồi, cho nên muốn chia sẻ để các đồng đạo nào nếu quan tâm thì tìm hiểu thêm. Tại hạ tuy ngu si, ít học nhưng cũng không phải là con của "Thần Gió". Have a nice weekend!!!
tại hạ cũng rát thích cách nc của bác.mong một ngày gần nhất lại vào sg để giao luu vs ae

Relaxer

Nhập Môn Massage
27/6/15
111
73
Tui thì khoái gái Nhật hay Hàn xẻng hơn... Ko bít có hàng ko nhỉ?:p

Hido86

Moderator
Thành viên BQT
15/12/13
1,156
713
Jenny Laurent t nghe danh lâu rồi nhưng giá cao wa nên t chưa check

HotFrankenstein

Nhập Môn Massage
3/4/16
166
241
29
Các cao thủ võ lâm xin chỉ giáo cho đệ với. Số là đệ đã đi massage cũng nhiều, muốn thử đổi gió. Chẳng hay ở SG mình có massage nào gái Tây làm không? Cám ơn các huynh.
Chỉ có Tây Ninh thôi bác ơi. :D:D:D:D

kevin.nguyen

Nhập Môn Massage
13/5/15
179
120
36
Con jenny do la hàng. Nghe vai anh em noi cung cong nghiep lam, voi gia chat qua, nen ko ham

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền