Massage geisha

Lượt xem: 61,938

Cần Một Cái Tên

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/5/15
Chủ đề
10
51
45
30
0 ₿
Cách đây vài hôm mình có đi ms gashia hay geisha gì đó mình quên tên rồi... ở đây có nhiều phòng khác nhau và khác giá tiền... hôm mình đi thì tối thứ 7 nên đông lắm còn nốt cái phòng vip 350k nên mình vào luôn...
CSVC: 7/10 cái gì cũng ok chỉ mỗi cái là trong phòng có luôn nhà vệ sinh nên bẩn chỗ này đây cũng là điểm trừ lớn nhất còn lại csvc thì ok phòng có tivi rồi rèm riếc các kiểu... đặc biệt là phòng ở bên ngoài k nhìn thấy vào trong nhé... ở trong làm gì cũng k ai thấy nên khách rất là đông hôm mình cũng phải mất cả tiếng chờ mới có phòng đấy...
Mình đi e tên ly
Face: 7/10 e 23t nhìn dể thương e quê ở hậu giang
V1: cam mỹ nhưng vẫn còn săn chắc mỗi cái là cái ti là đen
V2: xấu chắc do e nó hay ăn đêm nhìu
V3: căng khỏi chê doggy chắc phê lắm
V4: e k check vì e ít khi check v4 lắm
Đi vip thì k bàn cãi có trò mẹ tắm con thui... e đấm bóp cũng có lực nói chung cũng có các bài nhưng k dc đầy đủ như ở sg hoặc chỗ khác... được cái này mất cái kia vì ở đây thiên về mát gần...
Phần mát gần thì e nó nói HJ thì 200k... BJ nude 100% thì bo cho e nó 500k nhưng mình nói a chỉ bo bằng vip cùng lắm là bo 400k e nó ok và cởi đồ ra... nói chung k có skil gì sáng tạo chỉ dc cái nude 100% và cho thoải mái đụng chạm thui... ở đây mặc định là BJ và nude hết 100%
Gái ở đây cũng nhìu e đẹp lắm mình ngồi chờ thấy nhiều e đẹp và teen lắm nhưng sever thì mình k bik thế nào...
Tic: 350k tip: 400k tiền taxi đi lại 100k nữa tổng cộng là 850k

Dang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/3/16
Chủ đề
0
4
0
34
0 ₿
ngài có chắc là nude 100% ko? cho em số nv đó coi