Massage Golf 3 Võ văn Kiệt

Lượt xem: 12,351

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chojeong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/10/16
Chủ đề
1
1
0
33
0 ₿
Tuần rồi em có dịp đi công tác tại Đà Nẵng mấy ngày, sau khi lo xong mọi công việc có cùng thằng em đi xã street, vô tình gặp được cái tiệm Massage này
Đánh giá:
Em của em đi tên Ni người Đà Nẵng luôn mới ghê, sinh năm 94
(ở đây gọi tên chứ không có số)
Ấn tượng đầu tiên là mặt đẹp gợi cảm đi cùng một giọng nói nhỏ nhẹ, tướng tá ngon lành Đấm bóp vừa phải.
Face: 8d, múp dễ thương
V1: 8d, hệ cam vừa tay
V2: 8d, em nó dạng mình dây
V3: 7d. đủ xài
V4: 8d, gọn gàng, nước nôi dạt dào
Service: toẹt vời good nhất các chổ massa e đã từng đi
CSVC: tốt, đẹp.
Price: 300k tic + 500k tới Z

phongpro333

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/11/16
Chủ đề
0
2
2
38
0 ₿

Price: 300k tic + 700k tới Z => mấy ông nội để giá cho chính xác, Có pr dùm người ta thì làm ăn cho đúng, Vác tờ rim vô nó bảo ở đây giá là 700k, 500k là giá KM mới khai trương (Dkm bố láo ). Gái đây tạm được chứ ko xinh và teen. ( kêu 4 em, tới em thứ 4 mới tạm chấp nhận dc )

• Like
Điểm cảm xúc: Trymtodanang

Anhphung83

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/16
Chủ đề
0
4
0
41
0 ₿
Mình nghĩ bạn là người cạnh tranh rồi . Nơi này 1 tuần 2 buổi mình đến . Tic 300k + tip 500k nếu bạn thích thì cho thêm tuỳ. Vả lại những e trong đây mình đi cũng gần hết . Xấu thì đổi nhưng ở đây mấy e phải từ 6 điểm trở lên . Vả lại phục vụ thì lại nhiệt tình là đã quá ok rồi . Phòng đẹp nv xinh vẫn hơn pmx và MH

HamCuaLa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/12/16
Chủ đề
0
9
2
31
0 ₿
Cảm ơn bác đã review.
Thật sự là em đọc bài của bác + bài khác ở dưới cũng review về cái Golf 3 này, cả đoạn văn không khác gì kể cả nhận xét cho điểm :)), y như rằng chỉ thay đổi tên và giá nên thực sự không tin tưởng lắm ^^, mang hơi hướng PR Quảng Cáo là nhiều.
Dù sao cũng cảm ơn bác đã giới thiệu 1 địa điểm mới cho anh em ĐN, đồng thời cũng làm nóng chút xíu cái box nguội lâu lắc lắc rồi.
Nếu có thời gian sẽ check ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Anhphung83
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.