Massage Hà Tài - Buổi tối kinh hoàng với 2 em

Lượt xem: 34,509

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Lời nói đầu tiên xin chào các chiến hữu xa gần nhé.
Tình hình là hôm đó 2 ae nhậu chân gà bên Ung Văn Khiêm (sát bên Đà Lạt Phố) bia rượu nhập tâm, cuồn dâm nổi loạn, tính ghé phụng thủy tìm em BT mà ông bạn kêu thôi đi chuột bạch, OK thôi chuột bạch là nghề của tui hehe.
Vòng qua Đinh Bộ Lĩnh, chạy được khoảng 200m thấy cái Hà Tài, thấy bảo kêu đang khai trương, có đá nóng bla bla thôi vào luôn coi sao.
Có 3 mức tic: 80k/45p 120k/60p 150k/120p. Thôi lần đầu đi mà, táng cái tic 120k/60p coi sao.
Thủ tục cũng như bình thường, locker dẫn lên phòng còn nói câu "có quen em nào không anh" mình kêu không, thế là hắn liền quất câu "vậy em tuyển cho anh hay sao anh" tưởng a mày gà mờ hả ku "thôi tới lượt cứ vào không phải lựa" kinh nghi chia sẻ với mấy bác, mấy chổ vậy có tip locker thì nó cũng điều tới tour thôi chứ không có dụ tuyển đâu, nhớ cái này không mất tiền oan nhé.
Csvc ở đây cũng gọn gàng, kiểu như chổ này xưa là nhà nghỉ, xây thêm cái phòng xông hơi, cái bồn xong kê cái giường thôi. Đây cái này mới hãi nè các bác, sau khi kết thúc câu chuyện với locker, quay sang đập vào mắt 1 "em" gián đang chạy lông nhông trong bồn tắm, thề các bác lúc đó sợ lắm rồi tại tui cũng sợ gián mà, thôi thì kệ lỡ làm rồi làm cho tới luôn chứ sao (chuột bạch tới cùng luôn) lỡ như em út ở đây ok thì sao hehe, thay đồ gấp chui vào phòng xông, mạ tộ cái phòng gì 10p mà ko thấy nóng, thế là nhìn vào chổ để xả cây thì wtfffff thêm 1 em gián đang bò trong đó nữa, rồi thôi đời xong phim chui mẹ ra ngoài luôn tính mặc bà nó đồ đi về cho xong thì ktv vào, nói thật lúc đó mất hứng rồi nhưng em nó nói là anh thông cảm cs đang sửa lại nên cũng ráng hix hix. Cởi đồ vào bồn mà méo dám ngồi chỉ dám đứng để em nó tắm, em nó cũng hiểu ý nên cũng không nói gì.
Lên đấm bóp, phải nói sao ta, ngắn gọn nhé.
Khỏe: cũng có lực nhưng đa phần tập trung lưng là nhiều
Mệt: gia rá luôn 200 hj 300bj. Thôi rồi sập toàn tập. Mình kêu giờ đấm bóp thôi a vẫn bo bằng vé, em nó kêu "a mở hàng cho e không lẽ vậy" mình nói thôi hj thôi nhé. Thế là vào làm như máy xong đếch có bonus thêm được gì.
Csvc: 4đ (*m 2 em gián)
Ktv: 5đ. Bữa đi em tên My (27t) người dáng mảnh khảnh, 3 vòng chả có kích thích gì xấc nên không check.
Xuống phòng ngồi thư giãn, uống ly trà gừng + mức gừng, quản lý vào đưa cho ít vé mời (giảm được 40k) kêu a lần sau ghé ủng hộ tiếp nha, ủng cái qq một đi không chở lại nhé.
Đ/c: Massage Hà Tài (218 Đinh Bộ Lĩnh)

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Đôi khi cơ sở mới thường có vài thiếu sót, quan trọng là biết lắng nghe và khắc phục là được.
- Như lần trước Vic đi Q12 đang tắm tiên thì có con chuột dưới bồn tắm chạy ra, chạy loạn xạ trong phòng( Vic sợ chuột và e ktv cũng sợ ) thế là ôm nhau chờ nó kiếm chổi chui vào. Lần sau k chọn phòng đó thôi.

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
2 ae jen đi, cả 2p đều bị, với lại service bên đó không được ổn, quảng cáo 1 đằng làm 1 nẻo, locker thì vòi vĩnh, được cái mấy bạn giữ xe với lễ tân dth lắm

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Kaka có thể cs này thuộc thể loại công nghiệp 1 tí

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
À quên nữa, vic gửi dùm jen thông tin tắm tiên bên q12 với nha

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Bác vic cho tandy tui ké cái info tắm tiên với. Để đi thay đổi không khí xem sao

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
315
137
40
0 ₿
Chổ này lúc trước tui cũng bị rồi. Bao năm vẫn vậy. Đi 1 lần xong vĩnh biệt. Kinh nghiệm là k di chổ lạ, tốn tiền k lợi ích gì

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG and Jenter07

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Cố tình đi chổ lạ để report ae tránh mà bác, chứ mấy chổ quen, thân thuộc cứ xào đi xào lại cũng chán phải ko bác

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Ktv ở đay hay thay đổi lắm, thích trải nghiệm lạ thì check thử. Có nhiều điều bất ngờ và hay, tự khám phá nhé.

LEPerDUy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/5/18
Chủ đề
0
2
0
26
TP.HCM
0 ₿
bữa có xẹt ngang vào thử mà h em mới tạo acc trên đây. thấy sớm thì đỡ mất tiền oan rồi hix hix