Lượt xem: 8,127

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Khang IT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/12/21
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Xin chào các đồng hủ đang có men hoặc ko có men trong người. Cũng như tôi, tôi biết các bác đang nhậu hoặc có thể đang ngồi cafe hay gì đó lướt safari hoặc google để tìm kiếm Thiên Đường cho mình.
Nào, tôi đi đã 5-6 bữa rồi nghiện đến giờ để rơi từ thiên đường xuống đây nhắn gửi với các bạn một nơi mang tên Hà Tài, 218 Đinh Bộ Lĩnh, p26, Bình Thạnh ( tên gọi khác là Thiên Đường mà tôi đã đề cập ở trên).
Giá vẻ ghi rõ:
150k ( với người đầy men như tôi cái này ko đủ, đơn giản vì thời lượng ít quá chưa bay được nhiều, chứ các em làm tôi chỉ có lơ lững thôi)
300k ( cái này cũng như trên nhưng mà cái này ae xông được thêm 10ph cho tỉnh bay lên cho cao :))) )
500k ( đây rồi, hái đi các bạn, quả ngọt chín cây đấy :)))). Tôi ko dốc cái quả vé này phải gọi là các ae bay trong lúc tắm luôn đấy =))) )
700k ( ối dồi ôi, thật với ae, ai mà khoẻ quá á, làm cái quả vé này cho tôi, bay ko rớt khỏi mặt đất luôn đấy, vé này tôi chưa thử nhưng mà thay vì vé 500k là 1 vườn đào thì cái vé này là cả một ha(hecta) đào đấy, khoái khoái. Hái chưa đủ thì cứ sang từ vé trên xuống vé này hái cho tôi

Thật sự nếu các ae có nhu cầu bay lơ lững, cảm giác khoái lạc chưa từng có, đất mặn quá muốn với được mây, hãy tới với Hà Tài/218 đinh bộ lĩnh, p26, bình thạnh

Còn nữa thật sự tôi đến đây chỉ vì mấy e cho bay mà còn diều dắt lên từng bước, CHIA SẺ, NÓI CHUYỆN, BAY QUÊN LÀ ĐÃ UỐNG HAY CHƯA ĐẤY AE, ae ai sợ vợ như e thì ghé qua để đánh bay men rồi về nhà cho khoẻ người nhé. Dịch vụ tốt, không gian thoáng đảng, vào đón tiếp nhiệt tình, ra xe quay đầu sẵn an tâm trên cung đường về nhà. Ko ghé thì phí nhưng mà ghé rồi là muốn ghé lần nữa luôn á. Như e 5-6 lần vẫn bay như lần đầu nhé ae.

Massage Hà Tài, 218 Đinh Bộ Lĩnh, p26, Quận Bình Thạnh, TP.HCM

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.