MASSAGE HẢI ÂU - TP NT

Lượt xem: 17,699

Emerald

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/4/15
Chủ đề
6
13
1
36
0 ₿
có ra NT chơi, được bạn bè rỉ tai vào chỗ này để luyện công cho thằng nhỏ. Sau đây là report về tất cả ( trừ kỹ thuật viên ) :D

Địa chỉ:03 Nguyễn Chánh - thật ra cũng chẳng cần nhớ làm gì, lên taxi hay xe ôm kêu nó chở tới là được.
Giữ xe: free
Vị trí: gần biển, thoáng mát trong lành, ở ngoài là khách sạn, đi mé bên cạnh là massage
Giá vé : 300k phòng vip - phòng thường ko thèm đi nên ko biết có hay không và giá bao nhiêu :p
Thời gian: 70 phút
CSVC: rộng rãi, tương đối sạch sẽ
Gái gú: phần lớn là khá, Zlat nhìn qua 4 em trông đều hợp nhãn, dò hỏi thì chủ yếu là miền Tây

Hôm rồi đi em tên Ny, sau đây là 1 vài đánh giá:
face: 7đ, hồn nhiên ngây thơ, em nói em sinh năm 93
v1: ngon 8đ, to ti hồng
v2: 6đ, có lipit vì tướng em múp
v3: 6đ, to mềm
v4: ko có cơ hội check
sv: ngoan hiền dễ bảo, đặ biệt em rất dạng, sau khi tắm táp xong đặt vấn đề : BJ nóng lạnh 400k, từ A-Z = 800k

Zlat hồi hộp quá nên nói em đi từ từ BJ trước xem thế nào, hứng quá thì đeo ba con sói quất luôn. Em cuoi gian manh rồi ra ngoài mang 2 ly nóng lạnh vào rồi hành nghề. Phải nói là skill BJ của em quá điêu luyện không thua kém gì Thúy Kiều và Thúy Vân của cơ sở bánh bèo.

Sau 7' cầm cự thằng nhỏ + 2 tay xoa bóp 2 quả đào tiên liên hồi, Zlat chịu ko nổi out ra như biển tràn bờ, như sông hồng vỡ đê. Đang phân vân có quất luôn không thì nghe tiếng gõ cửa của quản lý thông báo gần hết giờ nên nói thôi để lần sau quay lại.

Thấy em vui vẻ nhiệt tình + 1 chút tiếc nuối khi không thể cùng sướng với Zlat nên có dặn lần sau ghé, có bạn bè gì thì giới thiệu cho em nó.

Tổng kết: tic 300, tip 500 ( mình tip thêm cho vui vẻ , ko biết bao giờ mới có dịp quay lại ) = 800k
Ở đây có bùm bùm luôn nha các bác, em nó tự cởi áo + sip khi thư giãn. Hơi tiếc là hôm đó yếu quá ko kịp làm shot 2 + cảm thấy giá cũng hơi chat nên do dự, cuối cùng thì quyết định thôi, để dành sức lực + tiền bạc:sleepy:
Nguồn: Zlat

Sửa lần cuối:

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Bác này copy bài của Zlat bên 20k.com cũ nè :) bác Zlat nick bên đây vẫn là Zlat,bác này copy lộ liễu wá kakaka

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Tôi thực sự không vui khi đọc report này

anhem2222

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/3/16
Chủ đề
1
48
11
31
0 ₿
gái bên hải âu thế nào mấy bác , bên này toàn mấy ông lớn đi nhiều

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Hải Âu trước đây gái khá lắm. Từ lúc bị úp sọt hồi tháng 4 tới giờ không đi lại nên không biết ra sao.
Giá tic đã lên rồi - vip 350 lên thành 400. Tip tới Z từ 800 lên thành 1 củ.

• Like
Điểm cảm xúc: anhem2222